ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบกินเเมวเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    321
    ได้รับคำขอบคุณ: 923

metal slug the collection on PC 2.50 GB[mediafire] เกมส์ทหารจิ๋วบู๊สุดมันส สเปคต่ำเล่นได้ทุกเครื่อง

โหลดไม่ได้แล้วนะครับ บัญชีผมโดนบล็อคแล้ว

metal slug the collection on PC

ข้างบนนี้จะเป็นโหมด ให้เราเลือก ว่าจะเล่นภาคไหน metal slug on PC 1-6 ครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zanimkor อ่านกระทู้
    เล่นได้ครับมายืนยัน
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Mueball อ่านกระทู้
    มายืนยันให้ครับ
    ลง+เล่นได้ 100%
    (แต่ผมยังปรับจอยงงๆอยู่เลย ฮี่ๆ)
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Nelliel Tu Odelschwanck อ่านกระทู้
    มายืนยัน เล่นได้ 100% (มันโคตร ๆ)
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ stoncold105 อ่านกระทู้
    เห้ย !!! คุณครับ !! ผมเข้าได้ละ 5555
    ขอบคุณมากครับ ผมมาช่วยยืนยันครับว่าเล่นได้ ถ้าใครมีปัญหาใส่ ซีเรียล นัมเบอร์ นะครับ แนะนำว่าไว้ใน C:\Program Files\Metal Slug Complete Pc เหมือนผมนะครับ ไว้มั่วมันเป็นยังงั้นแหละ

ปล.ขอโทษนะครับที่มีปัญหาเด่ว +1 และผมช่วยยืนยันให้คนนึงนะครับ ขอบคุณอีกครั้ง

Minimum System Requirements:

Direct X: Direct X 9.0c
    CPU: 1.2 GHz Intel Pentium 4 Processor or equivalent
    System Memory: XP: 512MB, Vista / Win7: 1GB
    Hard Drive Space: 1GB
    Video card: Direct X 9.0c with 128MB of Video RAM
    Sound Card: Direct X 9.0c Compatible Sound Card
    Input devices: Keyboard or Joystick

Recommend System Requirements:

Direct X: Direct X 9.0c
    CPU: 2.2 GHz Intel Pentium 4 Processor or equivalent
    System Memory: XP: 766MB, Vista / Win7: 1GB
    Hard Drive Space: 2GB
    Video card: Direct X 9.0c with 128MB of Video RAM
    Sound Card: Direct X 9.0c Compatible Sound Card
    Input devices: Keyboard or Joystick

ไฟล์ดาวน์โหลด 8 พาร์ท พาร์ทล่ะ 200 MB พาร์ท สุดท้าย 195 MB

Part1:Click
    Part2:Click
    Part3:Click
    Part4:Click
    Part5:Click
    Part6:Click
    Part7:Click
    Part8:Click

พาทในการดาวน์โหลดไฟล์
    Pass:: notty
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย notty : 26th July 2012 เมื่อ 22:36

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 31 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,697
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,389
    เจิม ๆ จ้า เมื่อก่อนเล่น Ps 2 ติดมอมแมม (ตอนนี้ก็เล่นอยู่) แต่ขอสูบ Pc ละกัน
    รับจัดสเปค, ให้คำแนะนำ หรือ ปัญหาเกี่ยวกับ pc line : ballysosmile

กล่าวขอบคุณ
    846
    ได้รับคำขอบคุณ: 207
    เล่นได้ครับมายืนยัน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย zanimkor : 7th November 2011 เมื่อ 11:26

กล่าวขอบคุณ
    321
    ขอดัน หน่อยน่ะครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    หามานานละ 555+
    มีภาค 6 ด้วย สำหรับใครที่ไม่รู้ บอกได้คำเดียวว่า ภาค 6 หายากมากกก

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 7

ecrcercevgtgt

erfcre

gtrvrvrtvrtrvrtr

กล่าวขอบคุณ
    1
    ขอรหัสหน่อย เอาที่ไหน

กล่าวขอบคุณ
    1
    ผมอยากเล่นทนไม่ไหวหามาตั้งนาน

กล่าวขอบคุณ
    1
    xxxx-xxxx-xxxx-xxxx-xxxx

กล่าวขอบคุณ
    1
    เงิยบ4444
    เร็วหน่อยคับ

กล่าวขอบคุณ
    321
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ as39804167 อ่านกระทู้
    ขอรหัสหน่อย เอาที่ไหน
    เออ...หมายถึง รหัสตอนดาวน์โหลดไฟล์ ใช่ไหมครับ
    Pass : notty
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย notty : 2nd May 2012 เมื่อ 00:39

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    73
    ได้รับคำขอบคุณ: 27
    เล่น 2 คนได้ไหมครับ?

กล่าวขอบคุณ
    321
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Mueball อ่านกระทู้
    เล่น 2 คนได้ไหมครับ?
    ได้น่ะครับ แต่ใช้จอยเล่นจะดีกว่า

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    73
    โอ้! สุดมันส์ล่ะสิครับ!

กล่าวขอบคุณ
    321
    จัดไปเลยครับ

กล่าวขอบคุณ
    3
    โทษนะครับ คือผมโหลดครบแล้ว แตกไฟล์เเล้ว ได้ปกติ
    แต่ ......
    ปัญหาอยู่ที่ว่า ผมลงCrack ไปเเล้วอะครับ มันบอกให้ใส่ Serial number อะครับ ผมลองเข้าแบบ Crack กับ ไม่Crack ก็เหมือนกันเด้ะๆเลยครับ เเล้วผมก็ลองใส่ xxxxx-xxxxx-xxxxx-xxxxx มันขึ้นหน้าต่าง
    Please select one of the option อะครับ
    มันจะมีให้ติ๊ก2ช่องผมติ๊กไปหมดเเล้ว มันก็ยังเข้าไม่ได้ครับ บอกผมทีทำไง

กล่าวขอบคุณ
    321
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ stoncold105 อ่านกระทู้
    โทษนะครับ คือผมโหลดครบแล้ว แตกไฟล์เเล้ว ได้ปกติ
    แต่ ......
    ปัญหาอยู่ที่ว่า ผมลงCrack ไปเเล้วอะครับ มันบอกให้ใส่ Serial number อะครับ ผมลองเข้าแบบ Crack กับ ไม่Crack ก็เหมือนกันเด้ะๆเลยครับ เเล้วผมก็ลองใส่ xxxxx-xxxxx-xxxxx-xxxxx มันขึ้นหน้าต่าง
    Please select one of the option อะครับ
    มันจะมีให้ติ๊ก2ช่องผมติ๊กไปหมดเเล้ว มันก็ยังเข้าไม่ได้ครับ บอกผมทีทำไง
    เดี๋ยวผมจะรีบดูให้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    73
    มายืนยันให้ครับ
    ลง+เล่นได้ 100%
    (แต่ผมยังปรับจอยงงๆอยู่เลย ฮี่ๆ)

22. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    321
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ notty อ่านกระทู้
    เดี๋ยวผมจะรีบดูให้ครับ
    หลังจากเราติดตั้งเกมส์เสร็จแล้ว อย่าเพิ่งเข้าเกมส์ นะครับ ให้ออกจากเกมส์ก่อน จากนั้นก็
    เข้าไปในโฟร์เดอร์ CRACK ก็อบไฟล์ทั้งหมดในนั้นมาครับ(มันจะมี ไฟล์ dvm.dll และก็ MetalSlug)
    ไปลงในโฟร์เดอร์เกมส์ ที่เราติดตั้งนะครับ(ผมลงที่ ไดร์ E:\Program Files\Metal Slug Complete Pc)
    จากนั้นก็เข้าเกมส์ที่่ MetalSlug.exe เป็นอันจบ ครับเล่นได้เลยครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย notty : 3rd May 2012 เมื่อ 02:41

กล่าวขอบคุณ
    3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ notty อ่านกระทู้
    หลังจากเราติดตั้งเกมส์เสร็จแล้ว อย่าเพิ่งเข้าเกมส์ นะครับ ให้ออกจากเกมส์ก่อน จากนั้นก็
    เข้าไปในโฟร์เดอร์ CRACK ก็อบไฟล์ทั้งหมดในนั้นมาครับ(มันจะมี ไฟล์ dvm.dll และก็ MetalSlug)
    ไปลงในโฟร์เดอร์เกมส์ ที่เราติดตั้งนะครับ(ผมลงที่ ไดร์ E:\Program Files\Metal Slug Complete Pc)ที่เราติดตั้งนะครับ
    จากนั้นก็เข้าเกมส์ที่่ MetalSlug.exe เป็นอันจบ ครับเล่นได้เลยครับ
    เห้ย !!! คุณครับ !! ผมเข้าได้ละ 5555
    ขอบคุณมากครับ ผมมาช่วยยืนยันครับว่าเล่นได้ ถ้าใครมีปัญหาใส่ ซีเรียล นัมเบอร์ นะครับ แนะนำว่าไว้ใน C:\Program Files\Metal Slug Complete Pc เหมือนผมนะครับ ไว้มั่วมันเป็นยังงั้นแหละ

ปล.ขอโทษนะครับที่มีปัญหาเด่ว +1 และผมช่วยยืนยันให้คนนึงนะครับ ขอบคุณอีกครั้ง
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย stoncold105 : 2nd May 2012 เมื่อ 12:19

25. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    73
    ผมปรับจอยทุกอย่างแล้วครับ
    ปรับใช้ได้ทุกปุ่ม กระโดด + ปาระเบิด + เดินหน้า หลัง ซ้าย ขวา
    ยกเว้นปุ่มยิง! มันยังต้องกดที่ปุ่ม Z คีย์บอร์ดอยู่เลยครับ
    ใครรู้บ้างช่วยทีนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    256
    ได้รับคำขอบคุณ: 279
    ใจมาก นา เกมในตำนาน 555

กล่าวขอบคุณ
    120
    ได้รับคำขอบคุณ: 31
    ดันๆ ครับ ยังไม่ได้โหลดแต่ดันครับ

กล่าวขอบคุณ
    256
    ได้รับคำขอบคุณ: 279
    ผมปรับจอยทุกอย่างแล้วครับ
    ปรับใช้ได้ทุกปุ่ม กระโดด + ปาระเบิด + เดินหน้า หลัง ซ้าย ขวา
    ยกเว้นปุ่มยิง! มันยังต้องกดที่ปุ่ม Z คีย์บอร์ดอยู่เลยครับ
    ใครรู้บ้างช่วยทีนะครับ
    เหมือนกันเลยว่ะนาย แก้ไงดีว่ะ - -

กล่าวขอบคุณ
    73
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ good11 อ่านกระทู้
    เหมือนกันเลยว่ะนาย แก้ไงดีว่ะ - -
    โอย...ปวดใจ
    ฮ่าๆๆๆๆ

31. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: