ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

I'm in Nightmare
    อ่อนนุช กรุงเทพ 10250
    กล่าวขอบคุณ
    122
    ได้รับคำขอบคุณ: 206

อยากถามว่า การ์ตูนเรื่อง Kampfer มีภาค 2 ไหมครับ ^^

ผมไม่ค่อยเข้า บอร์ดอนิเมเลยครับ แต่พอดีผมได้ดู อนิเมเรื่องนี้ไปแล้วอยากรู้ว่า มันมีภาคสอง นอกจากตอนพิเศษ ไหมครับ

อยากดูท่านประธานต่อ

i7-4770@3.4GHz + ASRock H87 Pro4 + Avexir DDR3 8GB + GALAXY GTX760 GC 2GB

ニャル子さん (」・ω・)」うー!(/・ω・)/に
    Tachibana kanade Home
    กล่าวขอบคุณ
    66
    ได้รับคำขอบคุณ: 9,130
    มี ภาค 2 แต่ มี 2 ตอน เท่านั้น (มันคือ ภาคตอนพอเศษ นั่น แหละ )

ปล. ชิซูกุ ซัง แฟน ผม นะ คิคิ

I'm in Nightmare
    อ่อนนุช กรุงเทพ 10250
    กล่าวขอบคุณ
    122
    ได้รับคำขอบคุณ: 206
    55 แต่ผมว่ามันอาจจะมี ออกอีกก็ได้นะครับ เพราะมันยังไม่จบเลย ไปได้เหหมือนแค่ครึ้งๆกลางๆ เท่านั้นเอง

i7-4770@3.4GHz + ASRock H87 Pro4 + Avexir DDR3 8GB + GALAXY GTX760 GC 2GB

>< OH MILK!!!
    กล่าวขอบคุณ
    525
    ได้รับคำขอบคุณ: 508
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ viewkings2 อ่านกระทู้
    55 แต่ผมว่ามันอาจจะมี ออกอีกก็ได้นะครับ เพราะมันยังไม่จบเลย ไปได้เหหมือนแค่ครึ้งๆกลางๆ เท่านั้นเอง
    มีออกมาเพิ่มเเล้วครับ ตอนนี้ซีซั่น 2 ก็ออกตอนมาเพิ่มเรื่อย ๆ เเล้วนา -3-

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    61
    ได้รับคำขอบคุณ: 24
    รับไม่ได้กับตอนจบนิยายอ่ะ (รับสปอยไม่ได้ก็ไม่ต้องคลุมดำนะ)

สุดท้ายไอบักพระเอกคู่กับยัยแว่น... มันต้องประธานเซ่!!!!
    มีลายเช็น แต่ไม่รู้จะใส่อะไร...

ปิด ID ถาวร
    Kasetsart Univercity
    กล่าวขอบคุณ
    74
    ได้รับคำขอบคุณ: 455
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ yukung อ่านกระทู้
    รับไม่ได้กับตอนจบนิยายอ่ะ (รับสปอยไม่ได้ก็ไม่ต้องคลุมดำนะ)

สุดท้ายไอบักพระเอกคู่กับยัยแว่น... มันต้องประธานเซ่!!!!
    นิยายออกจบแล้วรึ แต่อย่างน้อยมันก็เลือกแบบ Macross F Sayonara No Tsubasa

Yamisakura AL. Ray
    Strawberry Bridge Harem
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 134
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ yukung อ่านกระทู้

ยังไม่จบไม่ใช่เรอะ !!!

เรื่องนี้กระผมอวย อากาเนะ เพราะคนพากษ์ เหอๆ

ส่วนที่ถามว่ามีกี่ตอน

K&#228;mpfer add
    Natsuru Senou is a completely normal high school student. That is, until he suddenly transforms into a girl warrior with the ability to throw fireballs: a K&#228;mpfer. This gets taken to its natural
    TV 12

K&#228;mpfer f&#252;r die Liebe add
    A two-episode special. They are designated as Episode 13 and 14, and the first episode is a direct sequel to the previous series and the second episode is about the trans-sex of Natsuru.
    Special 2

K&#228;mpfer Picture Drama add
    Blu-ray special.
    Special 1

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    61
    ได้รับคำขอบคุณ: 24
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ray อ่านกระทู้
    ยังไม่จบไม่ใช่เรอะ !!!

เรื่องนี้กระผมอวย อากาเนะ เพราะคนพากษ์ เหอๆ

ส่วนที่ถามว่ามีกี่ตอน

K&#228;mpfer add
    Natsuru Senou is a completely normal high school student. That is, until he suddenly transforms into a girl warrior with the ability to throw fireballs: a K&#228;mpfer. This gets taken to its natural
    TV 12

K&#228;mpfer f&#252;r die Liebe add
    A two-episode special. They are designated as Episode 13 and 14, and the first episode is a direct sequel to the previous series and the second episode is about the trans-sex of Natsuru.
    Special 2

K&#228;mpfer Picture Drama add
    Blu-ray special.
    Special 1
    จบแล้วสิเฮีย

Status in Country of Origin
    15 Volumes (Complete)
    Possible Continuation
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย yukung : 8th November 2011 เมื่อ 07:20
    มีลายเช็น แต่ไม่รู้จะใส่อะไร...

Yamisakura AL. Ray
    Strawberry Bridge Harem
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 134
    จบแล้วสิเฮีย

Status in Country of Origin
    15 Volumes (Complete)
    Possible Continuation
    โอ้ว ต้องรีบโหลดมาอ่าน ก่อนมันหาย ...