ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

The misled...
    ห้องทำงานในบ้านตัวเอง...
    กล่าวขอบคุณ
    483
    ได้รับคำขอบคุณ: 554

วาดเล่นๆ ฝึกลงสีฉากดูน่ะฮะ

คือรู้สึกว่าจะเริ่มอยากลองวาดฉากดูนะฮะ เลยลองวาดมาติชมกัน
    เพราะีรู้สึกว่า เริ่มเบื่อวาดคนละ เลยลองหันไปวาดอย่่างอื่นบ้างน่ะฮะ
    วาดภาพแบบนี้ให้ความรู้สึกไปอีกแบบเลยนะฮะ

แล้วก้อ ลองฝึกลงสีต้นไม้ด้วยล่ะฮะ ดูเละๆไปนิดนะฮะ

ป.ล ผมอัพรูปไม่เป็นฮะ TwT....

http://www.karabako.net/post/view/20452

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    The most beautiful sunset views
    กล่าวขอบคุณ
    478
    ได้รับคำขอบคุณ: 112
    สวยมากเลยนะเล่นเงาก็ โอเคแล้ว พยายามต่อไป

กล่าวขอบคุณ
    1,983
    ได้รับคำขอบคุณ: 142
    สีสวยม๊ากกกกกกก =v=b

กล่าวขอบคุณ
    36
    ได้รับคำขอบคุณ: 496
    เออ ไม่ค่อยเป็นหรอกนะแต่
    เรื่องเงาก็ ok แต่มันแปลกๆยังไงไม่รู้สิ เงาในต้นไม้น่าจะเป้นสีนำ้ตาลเข้มน่าจะดูดีกว่า
    รายละเอียดบางที่ดูไม่เท่ากัน ไม่รู้ตั้งใจให้เป็นแบบนั้นหรือเปล่านะ แต่ตรงที่ใกล้ๆน่าจะละเอียดกว่านี้หน่อย
    การลงสีน่าจะแสดงความแตกต่างกว่านี้หน่อย สีกลมกลืนแล้วมันดูติดกันเป็นแผง
    ส่วนของการวาด รูสึกว่าบ้านเบี้ยวไปนิด
    แต่โดยรวมแล้ว
    ลงสีเก่งกว่าผมอีก(แล้วเราจะพล่ามทำไมฟะ)

ปล นีวาดเล่นๆแล้วเหรอ

ニャル子さん (」・ω・)」うー!(/・ω・)/に
    Tachibana kanade Home
    กล่าวขอบคุณ
    66
    ได้รับคำขอบคุณ: 9,130

ลง ให้ ครับ ผม ว่า สวย ดีนะครับ ผม