ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,438

[PC] LEGO Pirates of the Caribbean - SKIDROW [2011/FULL/ENG/MEDIAFIRE] 7.4 GB

Published by: Disney Interactive Studios
    Developed by: TT Games
    Genre: Adventure
    Number of Players: 1-2
    Release Date:
    US: May 10, 2011

เกม Lego: Pirates of the Caribbean ได้พาผู้เล่นไปผจญภัยในโลกแห่งโจรสลัดและพาไปยังเหตุการณ์สำคัญๆที่มาจาก
    ภาพยนตร์เรื่อง Pirates of the Caribbean ในรูปแบบเลโก้ โดยมีตัวละครถึง 70 ตัวและมีฉากให้เล่นถึง 20 ฉาก ทั้งนี้สามารถ
    เล่นโหมด Co-Op สูงสุด 2 คนได้อีกด้วย Graham Hopper ผู้จัดการทั่วไป บริษัท Disney Interactive Studios กล่าวว่า
    ภาพยนตร์เรื่อง Pirates of the Caribbean มอบความสำเร็จจากทั่วโลกทั้งความเป็นแอคชั่น, การผจญภัย และความขบขัน
    ซึ่งเป็นสิ่งที่เหมาะสมกับการต่อยอดมาเป็นวิดีโอเกม LEGO Pirates of the Caribbean: The Video Game ด้าน Tom Stone
    กรรมการผู้จัดการ บริษัท Traveller’s Tales ทีมพัฒนาเกมกล่าวว่า เกมนี้ได้มอบตัวละครเอกของเรื่องเพื่อพาผู้เล่นไปยังแวดล้อมอัน
    ตื่นตาตื่นใจ และทีมงานตั้งใจพัฒนาเกมนี้ให้มีความสนุกสนาน

■ความต้องการขั้นต่ำของระบบ
    ■ OS: Windows XP, Vista or Windows 7
    ■CPU: Intel Pentium D 3.0GHz / AMD Athlon 64 X2 Dual Core
    ■ RAM: 1 GB ■ HDD: 1 GB free disk space
    ■ Graphics: 512 MB Graphics Memory
    ■ Sound Card: DirectX 9 Compatible
    ■ DirectX: Version 9
    ■Supported Graphics Cards: Nvidia GeForce GT 120 / ATI Radeon HD 2600 XT

- โหลดไฟล์ให้ครบ แล้วคลายไฟล์ แนะนำให้ใช้ 7zip
    - Mount ไปที่ Image (Daemon tool lite)
    - ติดตั้งเกมตา่มปกติ
    - ก๊อปปี้ Crack ไปไว้ที่โฟลเด้อเกมส์
    - เล่นเกมส์ได้

PART01 | PART02 | PART03 | PART04 | PART05 | PART06 | PART07 | PART08 | PART09 | PART10 |
    PART11 | PART12 | PART13 | PART14 | PART15 | PART16 | PART17 | PART18 | PART19 | PART20 |
    PART21 | PART22 | PART23 | PART24 | PART25 | PART26 | PART27 | PART28 | PART29 | PART30 |
    PART31 | PART32 | PART33 | PART34 | PART35 | PART36 | PART37 | PART38 |

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 22 คนที่กล่าวขอบคุณ:

13eegusso
    กล่าวขอบคุณ
    110
    ได้รับคำขอบคุณ: 332
    ขอบคุณครับผม

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    768
    ได้รับคำขอบคุณ: 218
    Thank You...

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 129
    ขอบคุณมากๆครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    โทษครับ คือว่ามันขึ้นแบบนี้อ่ะ"Wrong disc inserted. Please insert the original "LEGO® Pirates of the Caribbean The Video Game" DVD"

ทำไงดีครับ ช่วยทีอยากเล่นมากก ขอบคุณล่วงหน้าละกันครับ

กล่าวขอบคุณ
    55
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ peemasit อ่านกระทู้
    โทษครับ คือว่ามันขึ้นแบบนี้อ่ะ"Wrong disc inserted. Please insert the original "LEGO® Pirates of the Caribbean The Video Game" DVD"

ทำไงดีครับ ช่วยทีอยากเล่นมากก ขอบคุณล่วงหน้าละกันครับ
    ก๊อปไฟล์ ด้านในจาก โฟลเดอร์ SKIDROW ที่นายแตกไฟล์ออกมาอ่ะคับ เอามาวางไว้ในโฟลเดอร์ที่นายลงเกมไว้

ถ้านายไม่เห็น SKIDROW ให้แตกไฟล์ ด้วย winrar โดยแตกตัวไฟล์ ใหญ่ ที่แตกรอบสุดท้ายหนะคับ 7 ล้านๆ ว่า กิโลไบต์

ทั้งนี้ไม่ต้องเม้าท์อิมเมจนะคับ แตกธรรมดา จะเห็นเอง สู้ๆ เราเล่นได้ละ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    Blog Entries
    2
    ขอบคุณมากคร้บ
    รับซ่อมคอมพิวเตอร์ ถึงบ้าน กันเองๆ ใจดี ใจเย็น ไม่งี่เง่า
    46 computer : อ่อนนุช สวนหลวง ศรีนครินทร์

กล่าวขอบคุณ
    7
    2
    crack ไม่ผ่านอะครับ ทำไงดีละทีนี้
    รับซ่อมคอมพิวเตอร์ ถึงบ้าน กันเองๆ ใจดี ใจเย็น ไม่งี่เง่า
    46 computer : อ่อนนุช สวนหลวง ศรีนครินทร์

กล่าวขอบคุณ
    7
    2
    ได้แล้วครับ ไปลบ ตัว R กลมๆ ในชื่อโฟเดอร์ออก แค่นี้ก็เล่นได้แล้ว

Clover Day's
    กล่าวขอบคุณ
    98
    ได้รับคำขอบคุณ: 386
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    ยืนยันเล่นได้ 100 เปอร์เซนต์

กล่าวขอบคุณ
    87
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    หง่ะโหลดอยู่เหลือพาทเดียว พาท24 แล้วมันหยุด พอโหลดใหม่มันบอกว่า
    เครื่องแม่ข่ายตอบรับกลับมาว่า คุณไม่ได้รับอนุญาติที่จะดาวน์โหลดแฟ้มนี้
    รายละเอียด
    HTTP/1.1 403 Forbidden
    พาทเดียวเองหง่ะ เซง
    อ่อ ผมใช้ IDM โหลดนะคับ

**อ่อโหลดใหม่ได้แล้วครับ ผมสับโมเดมใหม่ มันให้ใส่รหัสก่อนโหลด แหะๆ **
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย tamjairameng01 : 3rd August 2011 เมื่อ 19:36

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    แล๊ว crack หา โหลด ที่ ไหน หรอ คร๊ฟ ผม ไม่ รุ อ๊ ช่วย หน่อย นะ อยาก เล่น มากๆๆๆๆๆๆ

กล่าวขอบคุณ
    93
    ได้รับคำขอบคุณ: 56
    ผมก้เเครกไม่ผ่าน คับ ขึ้นno discตลอด รบกวนคนลงได้เเล้วตอบทีนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ไม มัน ขึ้น Pirates of the Caribbean The Video Game ช่วย ที คร๊ฟ อยาก เล่น จน ใจ จะ ขาดดดดดดดดดดดดดด

กล่าวขอบคุณ
    29
    part 24 โหลดไม่ได้อะครับ

กล่าวขอบคุณ
    29
    เเก้ให้หน่อยครับ

กล่าวขอบคุณ
    28
    ได้รับคำขอบคุณ: 20
    ขอบคุงคับ น่าลองมากครับ
    มาหาเงินผ่านเน็ตกับ Neobux กันครับ จ่ายผ่าน Alertpay และ Paypal รายละเอียดเข้าเว็บนี้เลยครับ http://rssixsix.fortunecity.com/

กล่าวขอบคุณ
    29
    part 24 โหลดไม่ได้อะครับ ช่วยหน่อยนะครับ อยากเล่นสุดๆๆๆๆ ขอบคุณมากครับ

กล่าวขอบคุณ
    29
    โหลดเเล้วครับ ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    242
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    part 24 มันโหลดไม่ได้ครับ มันขึ้นว่า ERROR ครับ แก้ไขให้ทีครับ ขอบคุณนะครับ

F4Phanto/\/\
    กล่าวขอบคุณ
    571
    ได้รับคำขอบคุณ: 391
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    242
    แก้ไข พาส 24 แล้ว บอกด้วยนะครับ รออยู่

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    part 24 เช่นกันครับ รบกวนแก้ให้ด้วย

กล่าวขอบคุณ
    242
    เมื่อไหร่จะแก้ให้ซักทีอะครับ รอนานแล้ว อยากเล่นมากๆ