ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    69
    ได้รับคำขอบคุณ: 540
    Blog Entries
    1

อีกแล้ว มันเอาอีกแล้วผมจะย้ายแล้วไม่ไหว!!

คือ น้องผมมันเอาอีกแล้วแมง จากตอนที่แล้วผมก็อัดอั้นได้อันนี้แมง

ผมเล่นคอมอยู่เมื่อกี้ อยู่ดีๆ มันก็เปิดเพลงเกาหลี เปิดดัง ในโทรศัพท์

ผมก็บอก ว่า ถ้าจะฟังใส่หูฟังดีกว่าไหม มันก็เถียงที่แกเปิดTVเสียงดังอะ

ผมก็บอก ไปเลย ถ้ากูเสียบหูฟังใส่TVแล้วฟังได้กูก็จะทำอยู่หรอก

แมงก็ยังบอก ***ก็ทำสิ ผมก็บอก เงียบเถอะ เสียงโทรศัพท์ เบาๆเสียบหูฟัง

มันก็ ฉอดๆๆ มากมาย แต่ผมก็เถียงไม่ออก ไม่เก่งเถียง- -* ได้แต่นั่งเอ๋อฟัง

แล้วเล่นคอมต่อไป แมงเอย่ แมงเอย่ เครียด อยากฆ่ามัน จะบ้าตาย

ถ้าใครอ่านตั้งแต่กระทู้ที่แล้ว คงเข้าใจ รอก่อนรอก่อน

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 13 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Taylor Swift' [only]
    I live in The World :Thailand :Nongchok
    กล่าวขอบคุณ
    852
    ได้รับคำขอบคุณ: 510
    ใจร่มๆ ครับ คิดถึงวันข้างหน้าไว้ครับ !!

Taylor Swift | เมี๊ยว เมี๊ยว ^ω^ 

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    4,975
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,898
    เต้นเพลงใส่มันซะ

หรือจะเปิดเพลงนี้

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    151
    ได้รับคำขอบคุณ: 109
    ฆ่ามันเลยครับ !

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ AodPDS711 อ่านกระทู้
    อยากบอกเหลือเกินว่า

น้องของ จขกท.เป็นผู้หญิงครับ!!

ปล.ทำตัวใหญ่ๆ กลัวคนไม่เห็น 5555+

จัดหนักสิครับ ^ ^
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ~Dark~ : 8th November 2011 เมื่อ 17:42

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

คิดถึงวันวาน
    กล่าวขอบคุณ
    870
    ได้รับคำขอบคุณ: 500
    ฆ่ามันเลยครับ

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2,422
    ได้รับคำขอบคุณ: 109
    บอกเลยว่า"อยากหายใจอยู่ป่าว"

กล่าวขอบคุณ
    224
    ได้รับคำขอบคุณ: 209
    โหเป็นผมผมคงร้องไห้ไปละ....แต่โชคดีน้องผมมันเป็นผู้ชายมันกวนมาก็เช็ดเกรียนไปทีนึง...หายเครียด 555+

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

What's up Studio
    กล่าวขอบคุณ
    499
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,327
    1
    สู้ๆครับ น้องผมก็เป็น นิสัยกวนบาทา +ตอเเหล สุดจะทนครับ

ถ้าพ่อเเม่ถามว่า "พ่อเเม่ตายไปจะเลี้ยงน้องไหม" ผมตอบเเบบไม่ต้องคิดเลยครับ ว่า "ไม่"
    ทำไมน่ะหรอ "ก็เพราะมันทำตัวไม่น่าเลี้ยง "

ต่อหน้าพ่อเเม่เรียกเฮีย ลับหลัง ขึ้นกู*** Here Sud
    เเกล้งผมหลายครั้ง ครั้งล่าสุด ผมนั่งทำกระทู้อยู่ มันเตะปลั้กคอมหน้าด้านๆ เเล้วบอก "ไม่ได้ตั้งใจ"
    พ่อเเม่ก็เห็น เเต่ไม่คิดจะทำอะไร ผมจะต่อยก็ไม่ได้ เพราะน้องมันขี้อ้อน อ้อนอะไร พ่อเเม่ฟังหมดอะ
    ผมนี่ไม่ยักจะฟัง พอผมไชมีเหตุผล พ่อเเม่ก็ชอบตัดจบด้วย "พอกันทั้งคู่เเหละ"

ลำเอียงโครตร ผมไม่คิดที่จะตอบโต้ตอนนี้ เเต่หลังจาก ผมโตไปเลี้ยงตัวเองได้เเล้ว นั่นเเหละ การเเก้เเค้นของจริง
    ผมจะหนีออกจากบ้าน ปล่อยให้พ่อเเม่ อยู่กับลูกรักของเขา ลูกที่พวกเขาตามใจ จนเสียคน
    เเล้วพวกเขาก็จะสำนึกเองหละ ว่าได้ทำสิ่งผิดลาดครั้งใหญ่

ไม่เป็นไรครับ อดทนไว้ เดี่ยว มหาลัยก็ไม่ต้องยุ่งกับมันเเล้ว

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ khewinmin อ่านกระทู้
    เหมือนกระผมเลยครับ อยากจะกระทืบมันให้จมดิน ตอแหลมาก วันๆมีแต่ว่าคนอื่น ด่าคนนู้นคนนี้ หน้าผีมั่ง เสี่ยวมั่ง อะไรมั่ง ****ไม่ได้ดูหนังหน้าตัวเองเลย
    งานบ้านก็ไม่ทำ
    มั่นใจทั้งโลกเกิน 2ล้านคน มีน้องทุเรศๆเเบบผม

ปล. เเย่งซีนจขกท.ซะงั้น
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย clubzaxxx : 8th November 2011 เมื่อ 19:08

15. รายชื่อสมาชิกจำนวน 16 คนที่กล่าวขอบคุณ:

U.S.S
    บนพื้นพสุธา @ JKG
    กล่าวขอบคุณ
    558
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,334
    ไม่ต้องเถียงหรอกครับ ตบมันลูกเดียว มันบ่นก็ตบ มันด่าก็ตบ

รับรองน้องไม่กล้าหือเเน่นอนครับ
    Southside Phuket

ปิด ID ถาวร
    Kasetsart Univercity
    กล่าวขอบคุณ
    74
    ได้รับคำขอบคุณ: 455
    เราก็เปิดเพลงญี่ปุ่นสวนกลับ

18. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

One shot, One kill
    กล่าวขอบคุณ
    682
    ได้รับคำขอบคุณ: 725
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ~Dark~ อ่านกระทู้
    ฆ่ามันเลยครับ !
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ blackop อ่านกระทู้
    ฆ่ามันเลยครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ EzioAuditoreDaFirenze อ่านกระทู้
    บอกเลยว่า"อยากหายใจอยู่ป่าว"
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ clubzaxxx อ่านกระทู้
    สู้ๆครับ น้องผมก็เป็น นิสัยกวนบาทา +ตอเเหล สุดจะทนครับ

ถ้าพ่อเเม่ถามว่า "พ่อเเม่ตายไปจะเลี้ยงน้องไหม" ผมตอบเเบบไม่ต้องคิดเลยครับ ว่า "ไม่"
    ทำไมน่ะหรอ "ก็เพราะมันทำตัวไม่น่าเลี้ยง "

ต่อหน้าพ่อเเม่เรียกเฮีย ลับหลัง ขึ้นกู*** Here Sud
    เเกล้งผมหลายครั้ง ครั้งล่าสุด ผมนั่งทำกระทู้อยู่ มันเตะปลั้กคอมหน้าด้านๆ เเล้วบอก "ไม่ได้ตั้งใจ"
    พ่อเเม่ก็เห็น เเต่ไม่คิดจะทำอะไร ผมจะต่อยก็ไม่ได้ เพราะน้องมันขี้อ้อน อ้อนอะไร พ่อเเม่ฟังหมดอะ
    ผมนี่ไม่ยักจะฟัง พอผมไชมีเหตุผล พ่อเเม่ก็ชอบตัดจบด้วย "พอกันทั้งคู่เเหละ"

ลำเอียงโครตร ผมไม่คิดที่จะตอบโต้ตอนนี้ เเต่หลังจาก ผมโตไปเลี้ยงตัวเองได้เเล้ว นั่นเเหละ การเเก้เเค้นของจริง
    ผมจะหนีออกจากบ้าน ปล่อยให้พ่อเเม่ อยู่กับลูกรักของเขา ลูกที่พวกเขาตามใจ จนเสียคน
    เเล้วพวกเขาก็จะสำนึกเองหละ ว่าได้ทำสิ่งผิดลาดครั้งใหญ่

ไม่เป็นไรครับ อดทนไว้ เดี่ยว มหาลัยก็ไม่ต้องยุ่งกับมันเเล้ว

ปล. เเย่งซีนจขกท.ซะงั้น
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ poomzayo98 อ่านกระทู้
    ไม่ต้องเถียงหรอกครับ ตบมันลูกเดียว มันบ่นก็ตบ มันด่าก็ตบ

รับรองน้องไม่กล้าหือเเน่นอนครับ

น้องของ จขกท.เป็นผู้หญิงครับ!!

ปล.ทำตัวใหญ่ๆ กลัวคนไม่เห็น 5555+
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย AodPDS711 : 8th November 2011 เมื่อ 17:39

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    4,975
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,898
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ AodPDS711 อ่านกระทู้

จริงอะ งั้นวิธีผมก็ได้ผล

กล่าวขอบคุณ
    136
    ได้รับคำขอบคุณ: 280
    สู้ ครับน้องผมก็เป็นอีเเบบนี่เเล่ะ ครับเเละน้องผมก็ชอบเเย่งคอมผมเล่นด้วย
    PHENOM II X4 840 3.2 ASROCK 880GM-LE Kingston DDR3 4GB HIS HD6790 1GB

- Jedi Knight -
    กล่าวขอบคุณ
    499
    ได้รับคำขอบคุณ: 716
    ใจเย็นๆครับ อย่าไปคิดขนาดนั้น ไม่เลี้ยงน้อยอะไม่ว่าครับ แต่ถ้าไม่เลี้ยงผู้มีพระคุณนี่คิดดีๆนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 63
    โดนไปโบกทีนึงแรงๆ แล้วบอกว่า ม ึ ง จะหยุดมั๊ย ถ้าไม่หยุด กระชากโทรศัพท์มาแล้วใช้สกิล Hellfire Blast
    ทำให้โทรศัพท์มันหักแล้วก็ติดสตั๊นท์ไปตลอดชีวิต

555555555555555555555555555555
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nattapon18 : 8th November 2011 เมื่อ 18:45

...
    กล่าวขอบคุณ
    665
    ได้รับคำขอบคุณ: 151
    เปิดเสียงในคอมให้ดังกว่าสิไม่ต้องใส่หูฟังใช้ลำโพงเปิดให้สุดไปเลย

กล่าวขอบคุณ
    69
    ได้รับคำขอบคุณ: 540
    1
    มันหลับไปแล้วครับ - -*

แต่มันนอนเยอะจริงๆนะ- -* นอนตื่นเที่ยง ยังมานอนต่อบ่าย

แต่ก็ดีเงียบไปแล้วผมไปปิดเพลงแล้ว เอาหูฟังยัดใส่หูมัน

หึๆ ***หลับอย่าตื่นอีกเลยนะั หึๆ จะพยายามใจร่มๆครับตอนนี้ เริ่มดีขึ้นแล้ว

มันจะทำอะไร ก็ไม่ได้น้องไม่แท้ แถมเกรงใจ- -*

- [ The Gang ] -
    กล่าวขอบคุณ
    2,192
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,144
    ไม่มีใครเลี้ยงน้องตอนโตหรอก เฮ้อเขาก็ไปมีลูกมีเีมีย มี ผั้ว

Right behind you
    กล่าวขอบคุณ
    98
    ได้รับคำขอบคุณ: 52
    ดีนะผมไม่มีน้อง

กล่าวขอบคุณ
    410
    ได้รับคำขอบคุณ: 78
    น้องผมก็กวนแต่ไม่ใช่น้องแท้นะ มันชอบมาบ้านผมบางทีก็กวนเท้าผม เคยแกล้งทำเป็นเล่นกับมันแต่หมั่นไส้ถีบแม_งเลย

Flere210
    God's right seat
    กล่าวขอบคุณ
    682
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,217
    เปิดเมทัลกลบเสียงเพลงครับ

ถ้าเป็นน้องชายคงลั่นกบาลได้สบายใจเนอะน่าเสียดายจัง
    God's Right Seat

กล่าวขอบคุณ
    78
    ได้รับคำขอบคุณ: 93
    มันเปิดดังเราก็เปิดดังกว่าสิง่ายออก ผมชอบแบบนี้นะพูดไม่ฟัง เกลือจิ้มเกลือแม่มเลย
    THIS IS A COMMON GUY

กล่าวขอบคุณ
    251
    ได้รับคำขอบคุณ: 84
    ขรึม ใส่เลยครับ ด่ามาไม่ต้องพูด พูดด้วยไม่ต้องพูด

Visca Barca !
    กล่าวขอบคุณ
    93
    ได้รับคำขอบคุณ: 269
    เปิดร๊อค เมทัลดังๆ ถ้ามันถามก็ตอบว่า กูร๊อค lml แล้วโยกหัวแรงๆ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 29
    พาน้องไปกินไอติมครับ รับรองดีขึ้น

35. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ: