ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 29
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ballpoi007 อ่านกระทู้
    มันหลับไปแล้วครับ - -*

แต่มันนอนเยอะจริงๆนะ- -* นอนตื่นเที่ยง ยังมานอนต่อบ่าย

แต่ก็ดีเงียบไปแล้วผมไปปิดเพลงแล้ว เอาหูฟังยัดใส่หูมัน

หึๆ ***หลับอย่าตื่นอีกเลยนะั หึๆ จะพยายามใจร่มๆครับตอนนี้ เริ่มดีขึ้นแล้ว

มันจะทำอะไร ก็ไม่ได้น้องไม่แท้ แถมเกรงใจ- -*
    มีการเอาหูฟังไปเสียบให้ด้วยอ่ะ น่าร๊ากอ่ะ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

GhostWriter
    บ้านโป่ง ราชบุรี
    กล่าวขอบคุณ
    381
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,458
    ตามนี้

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    248
    ได้รับคำขอบคุณ: 52
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ clubzaxxx อ่านกระทู้
    สู้ๆครับ น้องผมก็เป็น นิสัยกวนบาทา +ตอเเหล สุดจะทนครับ

ถ้าพ่อเเม่ถามว่า "พ่อเเม่ตายไปจะเลี้ยงน้องไหม" ผมตอบเเบบไม่ต้องคิดเลยครับ ว่า "ไม่"
    ทำไมน่ะหรอ "ก็เพราะมันทำตัวไม่น่าเลี้ยง "

ต่อหน้าพ่อเเม่เรียกเฮีย ลับหลัง ขึ้นกู*** Here Sud
    เเกล้งผมหลายครั้ง ครั้งล่าสุด ผมนั่งทำกระทู้อยู่ มันเตะปลั้กคอมหน้าด้านๆ เเล้วบอก "ไม่ได้ตั้งใจ"
    พ่อเเม่ก็เห็น เเต่ไม่คิดจะทำอะไร ผมจะต่อยก็ไม่ได้ เพราะน้องมันขี้อ้อน อ้อนอะไร พ่อเเม่ฟังหมดอะ
    ผมนี่ไม่ยักจะฟัง พอผมไชมีเหตุผล พ่อเเม่ก็ชอบตัดจบด้วย "พอกันทั้งคู่เเหละ"

ลำเอียงโครตร ผมไม่คิดที่จะตอบโต้ตอนนี้ เเต่หลังจาก ผมโตไปเลี้ยงตัวเองได้เเล้ว นั่นเเหละ การเเก้เเค้นของจริง
    ผมจะหนีออกจากบ้าน ปล่อยให้พ่อเเม่ อยู่กับลูกรักของเขา ลูกที่พวกเขาตามใจ จนเสียคน
    เเล้วพวกเขาก็จะสำนึกเองหละ ว่าได้ทำสิ่งผิดลาดครั้งใหญ่

ไม่เป็นไรครับ อดทนไว้ เดี่ยว มหาลัยก็ไม่ต้องยุ่งกับมันเเล้ว

ปล. เเย่งซีนจขกท.ซะงั้น
    เหมือนกระผมเลยครับ อยากจะกระทืบมันให้จมดิน ตอแหลมาก วันๆมีแต่ว่าคนอื่น ด่าคนนู้นคนนี้ หน้าผีมั่ง เสี่ยวมั่ง อะไรมั่ง ****ไม่ได้ดูหนังหน้าตัวเองเลย
    งานบ้านก็ไม่ทำ

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    835
    ได้รับคำขอบคุณ: 947
    เปิดเสียงข่มเลยครับ

กล่าวขอบคุณ
    207
    ได้รับคำขอบคุณ: 852

เจ้าของกระทู้ ก็จัดหนักเลยซิ ถ้าน้องเป็นผู้หญิง

Max - Nine l Power !
    กล่าวขอบคุณ
    75
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,484
    Blog Entries
    35
    - - ทำใจครับ บ้านเค้า ห้องเค้า คอมเค้า
    Max - Nine l Power !

กล่าวขอบคุณ
    975
    ได้รับคำขอบคุณ: 908
    เผิดเพลงที่คุณชอบสู้เลยครับ ปิดให้มันลั่นบ้านเลยก็ดีครับ (เพราะไม่ใช่บ้านตัวเองอย่แล้ว อิอิ)

デュラララ!!
    กล่าวขอบคุณ
    1,479
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,468
    ให้ถามดี ๆว่า วันนี้ จะกินข้าวต้ม หรือ น้ำเกลือดี ? ถถ5555

เผ่น////

-[Just Normal People]-| ™
    กล่าวขอบคุณ
    228
    ได้รับคำขอบคุณ: 616
    3
    ดีนะน้องผมเด็กเรียน ผมเล่นเกมมีสอน ไม่อ่านหนังสือบ้างหละ

เวรกำอย่างกะแม่น้องตู๋

No Mercy,Holocaust
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,554
    สมาธิ จขกท ไม่นิ่ง ไม่แน่นอน ไม่สบายทั้งกายและใจ
    ของแค่นี้ก็จะฆ่าเขาตายแล้วหรอครับ ในเมื่อเขาก็มีชีวิตมีหัวใจเหมือนกัน
    คนเรามันก็ชอบอะไรไม่เหมือนกันด้วย นิสัยก็ไม่เหมือนกันด้วย ลองพาน้องไปเที่ยวบ้าง ไม่ก็หาอะไรเล่น
    ถ้ามีอายุพอๆกัน ก็ขอบอกเลยว่าคุยกันระหว่างลูกผุ้ชายกับลูกผู้หญิงไปเลย

Liverpool JKG
    กล่าวขอบคุณ
    3,544
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,545
    จะโกรธจะเกลียดน้องยังไงเค้าก็ยังเป็นน้องแท้ๆของคุณอยู่แหละครับ ถ้าน้องเค้าทำตัวเองไว้ตอนนี้

อาจจะยังไม่เห็น แต่ตอนโตจะมาเสียใจเอาทีหลังเองครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,513
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,234
    คอมมีลำโพงมั้ยครับ

ลูกผู้ชายฆ่าได้ แต่เสียงดังใส่ไม่ได้
    จัดเต็มสูบ Linkin Park ไปเลย

ปัญญาอ่อนครับ ตรงๆ...
    กล่าวขอบคุณ
    785
    ได้รับคำขอบคุณ: 617
    โตขึ้นก็จะรักกันเองแหละ
    เพราะเชื่อว่าไม่มีเพื่อนหรือแฟนคนไหน จะมาสู้เลือดเนื้อเดียวกันหรอกครับ
    ตอนแรกๆก็เกลียดพี่สาวตัวเองแต่หลังๆนี้ พี่เป็นที่ปรึกษาที่ดีคนหนึ่งเลย
    เพื่อนหลังจากแยกย้ายกันไปเรียนที่อื่น ก็เลิกติดต่อ แต่กับพี่น้องนี้ไม่มีทางทิ้งกันไปไหนแน่นอนครับ

ยิ่งเป็นพี่ต้องอาศัยความเป็นผู้ใหญ่ครับ ใช้ความนิ่งไว้
    ยิ่งออกสังคมจะเข้าใจครับ ว่าพี่น้องเรานี่แหละสุดๆแล้ว

Inspector
    กล่าวขอบคุณ
    566
    ได้รับคำขอบคุณ: 767
    3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ clubzaxxx อ่านกระทู้
    มั่นใจทั้งโลกเกิน 2ล้านคน มีน้องทุเรศๆเเบบผม

ปล. เเย่งซีนจขกท.ซะงั้น
    อืม.. สงสัยก็ผมเป็น 1 ใน 2 ล้านนั่นแหละนะ "Orz

แต่พ่อ กับ แม่ผมจะทำตามที่เห็นแหละ ใครเหตุผลดีวก่า กันหรือใครถูก ก็ทำโทษคนที่ผิด

แต่น้องผมไม่เคยฟังคำสอนเลย = =

ผมก็ไม่คิดจะเกลียดน้องผมหรอกนะ เพราะตอนเด็กๆผมก็เคยเป็นแบบนั้น (อาจจะไม่เท่า)

แต่พอโตๆ มาก็ค่อยๆคิดอะไรได้ ก็ภาวนาให้มันคิดได้แบบผมละกัน
    งดให้ความช่วยเหลือแก่ผู้ใช้ ภาษาไทย ไม่ถูกต้อง

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    What's up Studio
    กล่าวขอบคุณ
    499
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,327
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Blitz อ่านกระทู้
    อืม.. สงสัยก็ผมเป็น 1 ใน 2 ล้านนั่นแหละนะ "Orz

แต่พ่อ กับ แม่ผมจะทำตามที่เห็นแหละ ใครเหตุผลดีวก่า กันหรือใครถูก ก็ทำโทษคนที่ผิด

แต่น้องผมไม่เคยฟังคำสอนเลย = =

ผมก็ไม่คิดจะเกลียดน้องผมหรอกนะ เพราะตอนเด็กๆผมก็เคยเป็นแบบนั้น (อาจจะไม่เท่า)

แต่พอโตๆ มาก็ค่อยๆคิดอะไรได้ ก็ภาวนาให้มันคิดได้แบบผมละกัน
    ขอขคุณสำหรับคำเเนะนำครับ

ผมก็อยากให้น้องมันคิดเองได้มั่ง

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    น้องผมนับถือผมเหมือน บร๊ะเจ้าคับ

Super Moderator
    กล่าวขอบคุณ
    591
    ได้รับคำขอบคุณ: 324
    น้องนะครับเข้าใจด้วยว่าเขายังเด็กอยู่

ตอนนี้เขายังไม่มีความคิดครับพอโตขึ้นเดี๋ยวเขาก็แยกแยะเองเป็น

ปล.ถ้าบ้านไหนมีพี่ชายใจร้อนกับน้องเล็กหัดเรียนรู้ที่นั่นย่อมมีทะเลาะกันครับ
    - Link ดาวน์โหลด ไม่ให้เครดิตจากต้นฉบับ หรือดัดแปลง
    - สมาชิกตั้งกระทู้เกินเหตุ จนกระทู้ใหม่ Down ลง
    - กระทู้ที่ตั้งผิดหมวด หรือ โปรโมทเว็บไซต์ส่วนตัว
    - สงสัย และมีข้อสอบถามก่อนตั้งกระทู้ และระบบสมาชิก

สามารถแจ้งลบกระทู้ หรือรายงานปัญหาให้ ผู้ตรวจการ ผ่านข้อความได้ทันทีครับ

หากมีข้อสงสัยเพิ่มเติม สามารถส่ง "ข้อความ" หรือ "Visitor message" แก่ผู้ดูแลที่ออนไลน์ได้ทันที

กล่าวขอบคุณ
    58
    ได้รับคำขอบคุณ: 323
    ผมไม่มีน้องครับ

มังกรน้อยคอยรัก
    กล่าวขอบคุณ
    689
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,060
    แนะนำ ถ้ามันเปิดเพลงเสียงดัง นายก็เปิดลำโพงให้ดีงลันบ้านเลยดิ รับรองไม่กล้าหือ

แต่นายจะโดนอะไรนี่เราไม่รู้นะ
    MY CENTER ^

กล่าวขอบคุณ
    417
    ได้รับคำขอบคุณ: 31
    ถ้าเป็นผมน๊ะ จะเรียกลูกพลังงานออกมา 5ลูก แล้ว อาชูล่า

กล่าวขอบคุณ
    1,412
    ได้รับคำขอบคุณ: 503
    บอกด้วยน้ำเสียงอ้อนวอน เเละนุ่มนวล "น้องจ๊ะ....GU ROCK สาดๆๆๆๆๆๆ"

Idiot!!
    กล่าวขอบคุณ
    74
    ได้รับคำขอบคุณ: 325
    ทำอะไรไม่ได้ก็ทำหูทวนลม ครับ ต่างคนต่างอยู่

เราไม่สนเขา เขาไม่สนเรา แค่นี้และครับ สันติ~
    Don't show off with a word "I'm Listen Metal genre" that such an idiot = =.....
    รณรงค์ ให้คนไทยฟังเพลงไม่เลือกแนว! Pop ยัน Metal ช่างหัวมัน มันคือศิลปะไม่ใช่เวทีมวย

กล่าวขอบคุณ
    65
    ได้รับคำขอบคุณ: 30
    ธรรมดาครับ เหมือนลิ้นกับฟันนั่นหล่ะ ย่อมมีกระทบกระทั่งธรรมดา แต่งี้เเหละ พอโตแล้วเดี๋ยวก็จะเปลี่ยนไปเอง อย่าให้ถึงขั้นลงไม้ลงมือแรงๆกันนะ เพราะนั่นจะเป็นสิ่งที่ทั้งคุณทั้งน้องจะเสียใจในภายภาคหน้า

กล่าวขอบคุณ
    257
    ได้รับคำขอบคุณ: 222
    รอแก้แค้น 5 5 5
    ฉันจะรักเธอเท่าที่ฉันจะรักได้ :'(