ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,438

[PC] Elements of War - SKIDROW [2011/FULL/ENG/MEDIAFIRE] 3.8 GB

Genre: Real-Time Strategy
    Publisher: Playnatic
    Developer: Lesta Studio
    Release Date: April 12, 2011

Elements of War เป็นเกมแนว RTS ที่เป็นเกมของทางรัสเซีย ตัวเกมจะเป็นสงครามระหว่าง Russia, Germany, France และ USA
    โดยที่รูปแบบของเกมจะเป็นสงครามแบบยุคปัจจุบัน บวกกับอาวุธล้ำยุค (มีหุ่นยนต์รบด้วย) โดยเนื้อหาในเกมส์คือโลกเกิดภัยพิบัติทางเทคโนโลยี
    จากการทดสอบอาวุธที่ล้มเหลวของรัฐบาลของประเทศสหรัฐอเมริกา ทำให้สภาพภูมิอากาศถูกทำลาย การทดลอง อาวุธยังทำลาย Washington
    DC รัฐบาลของประเทศสหรัฐอเมริกาอยู่ภายใต้ซากปรักหักพัง !! เกิดภัยพิบัติทางระบบนิเวศทั่วโลก เรื่องราวขององค์ประกอบของสงครามจะค่อยๆ
    เกิดขึ้น (ต้องลองเอาไปเล่นกันเอง หุหุ) กว่า 12 ภารกิจของแคมเปญเล่นคนเดียว โดยในเกมส์คุณจะได้ออกคำสั่งกอง กำลังร่วมของรัสเซีย, เยอรมัน
    , ฝรั่งเศสและสหรัฐอเมริกา คุณจะได้ร่วมในการต่อสู้ที่น่าตื่นเต้นที่อุดมด้วยอาวุธต่างๆ ตัวเกมส์จะมีรายละเอียดสูง ภาพเคลื่อนไหวในเกมส์ และระบบ
    ฟิสิกส์สมจริง สภาพอากาศแบบไดนามิกซึ่งจะส่งผลกระทบต่อการเล่น การวางแผนในเกมโดยตรง ความหลากหลายของ Unit ทหารร่วมสมัยและทัน
    สมัย มีให้เลือกใช้มากมาย การใช้อาวุธขั้นสูงแต่ละอย่าง ผลลัพธ์จะขึ้นอยู่กับสภาพภูมิอากาศแบบต่างๆ ดังนั้นต้องวางแผนให้ดีเพื่อประโยชน์ของคุณ
    ในสนามรบ Features: การเล่นโหมดคนเดียวที่ประกอบด้วย 12 ภารกิจขนาดใหญ่ ตัวควบคุม RTS แบบคลาสสิก ใช้งานง่าย เหมือนเกมส์วาง
    แผนทั่วๆไป ฉากสนามรบที่มีขนาดใหญ่ มากถึง 2 ตารางกิโลเมตร Unit แต่ละตัวมีรายละเอียดขั้นสูงในการควบคุม เลือกที่จะเล่น กองกำลังอเมริกัน
    รัสเซีย และเยอรมัน อาวุธในแต่ละสภาพภูมิอากาศ ส่งผลลัพธ์ที่ไม่ซ้ำในการทำลายล้าง

■ Minimum System Requirements:
    ■ OS: Windows XP/Vista/7
    ■ Processor: Intel Pentium 4 3.0 GHz / AMD Athlon 64 3200+
    ■ Memory: 2 Gb
    ■ Hard Drive: 4 Gb free
    ■ Video Memory: 256 Mb
    ■ Video Card: nVidia GeForce 7600 / ATI Radeon X1600
    ■ Sound Card: DirectX Compatible
    ■ DirectX: 9.0c

- โหลดไฟล์ให้ครบ แล้วคลายไฟล์ แนะนำให้ใช้ 7zip
    - Mount ไปที่ Image (Daemon tool lite)
    - ติดตั้งเกมตา่มปกติ
    - ก๊อปปี้ Crack ไปไว้ที่โฟลเด้อเกมส์
    - เล่นเกมส์ได้

PART01 | PART02 | PART03 | PART04 | PART05 | PART06 | PART07 | PART08 | PART09 | PART10 |
    PART11 | PART12 | PART13 | PART14 | PART15 | PART16 | PART17 | PART18 | PART19

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 20 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    กะลังหาเกมแนวนี้เล่นยุ่พอดี ขอบคุณคั้บๆ
    Enjoy with me in car-dance

กล่าวขอบคุณ
    7
    หานายตั้งนาน ยินดีที่กลับมาเจอกันอีก ขอบคุณสำหรับเกมดีๆ

MOTHER FUCKER
    กล่าวขอบคุณ
    1,699
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,650
    หาอยู่พอดี ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    107
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    thank a lot

กล่าวขอบคุณ
    2,091
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    น่าเล่นมากครับ ขอลองงง

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    7,208
    ได้รับคำขอบคุณ: 174
    ขอบคุณครับ+Thank

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    140
    ได้รับคำขอบคุณ: 315
    ขอบคุณครับ

Provincial.Electricity.Au
    กล่าวขอบคุณ
    59
    ได้รับคำขอบคุณ: 163
    ขอบคุณมากครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    10
    น่าเล่นดีครับ หาเกมเเนวRTSเก่าๆไม่ค่อยจะได้

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    59
    ได้รับคำขอบคุณ: 2

พาส แรกทำไม ต้องให้ใส่ พาสเวิร์ดิ์ อะครับ

พาส แรกทำไม ต้องให้ใส่ พาสเวิร์ดิ์ อะครับ ใครรู้ช่วยบอกทีนะครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    84
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอบคุณมากคับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    เล่นกับวิน7ได้ช่ายปะครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ผมหาแคกไม่เจอบอกที่ครับหรือโหลดแคกมาให้หน่อยครับขอบคุงอย่งมากครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    เล่นได้และ

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: