ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,438

[PC] Wildlife Park 3 [2011/FULL/ENG/MEDIAFIRE] 1.2 GB

Genre: Simulation
    Publisher: Deep Silver
    Developer: B.Alive

มาสร้างสวนสัตว์กันเถอะ กับ Wildlife Park 3 Wildlife Park 3 เกมส์จำลองสวนสัตว์มาใหม่ครับ ซึ่งจะพาคุณไปเป็นผู้จัดการของสวนสัตว์
    คุณจะสามารถสร้างสวนสัตว์ของคุณเองและปล่อยให้จินตนาการของคุณ !! ในเกมส์จะมี ช้าง สิงโต เสือ และสัตว์อื่น ๆอีกเพียบ ในเกมส์ยังมี
    ภารกิจที่น่าตื่นเต้น เวลาเล่นท่านสามารถซูมเข้า-ออกได้ ทำให้เหมือนเดิมชมอยู่ในสวนสัตว์ที่ท่านสร้างเอง Wildlife Park 3 คือการผสมผสาน
    ของเกมส์จำลองสวนสัตว์ที่สมจริง และ ยังมีการจัดการทางธุรกิจและกลยุทธ์การสร้าง เหมือนเกมส์แนว Tycoon อีกด้วย ใครชอบแนวนี้ห้าม
    พลาดอีกเช่นเคย !! Features : Campaign ที่น่าตื่นเต้นจะนำผู้เล่นไปสู่ 20 Missions สุดมัน ความสมจริงของสัตว์บก,น้ำ 25 ชนิดที่แต
    กต่างกัน ปรับปรุงและขยายส่วนการจัดการของสวนสัตว์มากกว่าภาคก่อนๆ เครื่องมือ terraforming ที่ช่วยให้ผู้เล่นสร้างสวนสัตว์ได้โดยง่าย
    ต้นไม้และดอกไม้ที่ตกแต่งในสวนสัตว์ สามารถเบ่งบาน และออกผลตามฤดูการจริง ให้ความรู้จำนวนมาก เกี่ยวกับสัตว์ต่างๆและพันธุ์พืช ผ่านก
    ารเล่นเกมส์ การกำหนดขอบเขตสวนสัตว์ ใช้ความหลากหลายขององค์ประกอบการตกแต่งสวน สิ่งอำนวยความสะดวกของผู้เข้าชมสวนสัตว์สา
    มารถอัพเกรดได้ด้วย

■ Minimum System Requirements
    ■ System: Windows XP SP2, Vista SP2, 7
    ■ Processor: Intel Core 2 Duo E4300 or AMD Athlon X2 4400 +
    ■ RAM: 1 GB
    ■ Video Card: ATI Radeon HD 2600 or NVIDIA GeForce 8600 or faster
    ■ Sound Card: DirectX compatible
    ■ Hard disk: 3.5 Gb

- โหลดไฟล์ให้ครบ แล้วคลายไฟล์ แนะนำให้ใช้ 7zip
    - Mount ไปที่ Image (Daemon tool lite)
    - ติดตั้งเกมตา่มปกติ
    - ก๊อปปี้ Crack ไปไว้ที่โฟลเด้อเกมส์
    - เล่นเกมส์ได้

PART01 | PART02 | PART03 | PART04 | PART05 | PART06 |

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 25 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Phetchaburi , Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    140
    ได้รับคำขอบคุณ: 100
    ขอบคุณครับ ^^
    ขอบคุณครับ ^^ ขอบคุณครับ ^^
    ขอบคุณครับ ^^ ขอบคุณครับ ^^ ขอบคุณครับ ^^
    ขอบคุณครับ ^^ ขอบคุณครับ ^^ ขอบคุณครับ ^^ ขอบคุณครับ ^^
    ขอบคุณครับ ^^ ขอบคุณครับ ^^ ขอบคุณครับ ^^ ขอบคุณครับ ^^ ขอบคุณครับ ^^
    ขอบคุณครับ ^^ ขอบคุณครับ ^^ ขอบคุณครับ ^^ ขอบคุณครับ ^^ ขอบคุณครับ ^^ ขอบคุณครับ ^^
    ขอบคุณครับ ^^ ขอบคุณครับ ^^ ขอบคุณครับ ^^ ขอบคุณครับ ^^ ขอบคุณครับ ^^ ขอบคุณครับ ^^ ขอบคุณครับ ^^
    ขอบคุณครับ ^^ ขอบคุณครับ ^^ ขอบคุณครับ ^^ ขอบคุณครับ ^^ ขอบคุณครับ ^^ ขอบคุณครับ ^^ ขอบคุณครับ ^^ ขอบคุณครับ ^^
    ขอบคุณครับ ^^ ขอบคุณครับ ^^ ขอบคุณครับ ^^ ขอบคุณครับ ^^ ขอบคุณครับ ^^ ขอบคุณครับ ^^ ขอบคุณครับ ^^ ขอบคุณครับ ^^ ขอบคุณครับ ^^
    ขอบคุณครับ ^^ ขอบคุณครับ ^^ ขอบคุณครับ ^^ ขอบคุณครับ ^^ ขอบคุณครับ ^^ ขอบคุณครับ ^^ ขอบคุณครับ ^^ ขอบคุณครับ ^^ ขอบคุณครับ ^^ ขอบคุณครับ ^^
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย boss1304 : 17th July 2011 เมื่อ 08:56
    เก็บความผิดพลาดในอดีต มาเป็นบทเเรียนในปัจจุบันและอนาคต

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    393
    ได้รับคำขอบคุณ: 303
    ขอบคุณครับ

QUINN♥
    กล่าวขอบคุณ
    5,981
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,124
    โอ้วว...

น่าเล่นมากครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    เล่นแล้วหลุดมีวิธีแก้ไหมครับหลุดกลางเกมตลอดเลย

กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 266
    บอกวิธีสร้างกระทู้หน่อยครับ

กล่าวขอบคุณ
    144
    Blog Entries
    1
    Crackอยู่ไหนครับหาไม่เจอ

กล่าวขอบคุณ
    55
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    โหลดมาแล้วมันไม่ใช่ไฟล์ rar แล้วพอเปลี่ยนเป็น rar มันก็ แตกไฟล์ไม่ได้มันถามหา ไฟล์ตัวนึง (ผมไม่ได้เปิดแอนตี้ไวรัส)

กล่าวขอบคุณ
    49
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    56
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    Mount ไฟล์ไหนครับนี่ ได้เป็นไฟล์ .001 .002 มา Mount ไม่ได้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,023
    ได้รับคำขอบคุณ: 98
    Thank you

ภาพสวยมาก น่าเล่นดี
    " MANCHESTER UNITED "

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ลงยังไงคั๊บ แตกไฟมาแล้วมันไม่ไช่ iso อ่ามันเปนไฟย่อยๆอ่าคั๊บ

กล่าวขอบคุณ
    0

Smile วิธี Crack

พอเราลงเสร็จแล้ว ก็ ให้เข้าไปที่ CD ที่เรา Mount ไว้ แล้วก็เข้า Folder ชื่อ Fairlight-->แล้วก็ก๊อป WLP3 มาใส่ใน Folder เกมที่เราลงไว้คับ ,, :') เท่านี้ก็เล่นได้แล้วคับ

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    Mount ไฟล์ไหนครับนี่ ได้เป็นไฟล์ .001 .002 มา Mount ไม่ได้ครับ ลงยังไงเนี่ย

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ CarameL อ่านกระทู้
    Mount ไฟล์ไหนครับนี่ ได้เป็นไฟล์ .001 .002 มา Mount ไม่ได้ครับ ลงยังไงเนี่ย
    .001 .002 ต้องใช้ program file splitter&joiner รวมไฟล์ครับ

กล่าวขอบคุณ
    11
    น่าเล่นมากครับ ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    11
    ขอบคุณมากครับ

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 22
    เปน็นยังไงบ้างครับ สนุกไหม ดันๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

22. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    73
    ได้รับคำขอบคุณ: 255
    ไม่ต้องใช้ splitter and joiner นะครับเพราะใช้ไม่ได้ให้ใช้ 7-zip แตกออกมาครับจะได้ไฟล์ iso ประมาณ 3GB

กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    ขอบคุณมากครับ

กล่าวขอบคุณ
    101
    ได้รับคำขอบคุณ: 171
    ไม่เข้าใจอ่ะครับ คือผมแตกไฟล์มา ได้ไฟล์ .iso ประมาณ 1 gb แต่พอแตกตัว ได้ 3 gb แต่มันถามอีกไฟล์นึงไรชักอย่างนี้หล่ะครับ งงมาก ขอวิธีลงใหม่ล่ะเอียดก็ดี
    จะล้มสักกี่ครั้ง ก็ต้องลุกขึ้นสู้!!

กล่าวขอบคุณ
    1,023
    ได้รับคำขอบคุณ: 98
    อยากเล่นมากครับ แต่ไฟล์โดนลบไปแล้วอ่ะ ทำไงดี?
    " MANCHESTER UNITED "