ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    310
    ได้รับคำขอบคุณ: 172

Cool

Welcome to MW3| .:[X]enon:. | CLAN !!!

Released: 2011
    Genre: Action
    Developer: Infinity Ward, Sledgehammer
    Publisher: Activision
    Publication Type: License
    Language: English, German, Italian, Spanish, French
    Language: English, German, Italian, Spanish, French
    Tablet: None

เรื่องราวในเกม Modern Warfare 3 นั้นสานต่อจากเหตุการณ์ในภาคที่แล้วสงครามกำลังกระจายไปทั่วโลก วอชิงตัน DC กำลังลุกด้วยเปลวเพลิงจากการสู้รบ หน่วย Task Force 141 มีทั้งที่ตายและกำลังหลบหนี ไฟสงครามโลกครั้งที่สามได้ถูกจุดขึ้น ใน Demo ที่เราได้เห็นผู้เล่นได้รับบทของ Frost สมาชิกหน่วย Delta Team เค้าและเพื่อนร่วมทีมนาม Sandmanนั่งอยู่บน ฮ. ซึ่งกำลังขับเคลื่อนไปท่ามกลางเขต Dowtown ใน Manhattan ระหว่างการพูดคุยไม่นานนัก ฮ. ก็ถูกยิงจนตกด้วย RPG ก็ทหารฝ่ายรัสเซีย ทั้ง Frost และ Sandman รอดชีวิตจากการตก หลังคลานออกจากซากของเฮลิคอปเตอร์ออกมาได้สภาพแวดล้อมที่พวกเราได้เห็นก็คือ ภาพของตึกระฟ้าของมหานคร New York ซึ่งถูกทิ้งล้างจากการสู้รบ Robert Bowling ได้บรรยายถึงการพัฒนาเกมในภาคนี้ไว้ว่า “เราได้เพิ่มขนาดของสนามรบสู่ระดับใหม่ เรานำพาผู้เล่นจากเขตชายแดน เข้าสู่เมืองหัวใจหลักสำคัญๆทั่วโลก เรานำเสนอการรบกลางเมืองในสถานที่อย่าง Manhattan London ทั่วทั้งยุโรป แอฟริการัสเซีย หรือแม้แต่ภูเขาหิมาลัย มันคือสงครามที่ครอบคลุมทั่วทั้งโลกอย่างแท้จริง” เมื่อออกจากเฮลิคอปเตอร์ได้สำเร็จ การต่อสู้ก็เริ่มต้นขึ้นทันที สิ่งที่เราได้เห็นเป็นสิ่งที่แฟนๆของ Call of Duty คุ้นเคยกันดี มันคือการต่อสู้แบบเดิมที่พวกเราคุ้นเคย การสู้รบระหว่างผู้เล่นและกองทหารฝ่ายศัตรูเป็นกองทัพ ภารกิจที่ Frost ได้รับมอบหมายก็คือการผลักดันกองกำลังฝ่ายรัสเซียออกจากพื้นที่ New Yorkโดยผู้เล่นได้เคลื่อนที่ผ่านตึกต่างๆในเขต Wall Street มีฉากหนึ่งที่ผู้เล่นจะได้ยิงถล่มกับทหารฝ่ายรัสเซียภายใน ตลาดหลักทรัพย์ New York อีกด้วย การสู้รบในภาคนี้นั้นยังคงดุเดือดเข้มข้นเช่นเดิม ผู้เล่นเคลื่อนที่พร้อมกับหน่วยและรถถังและเข้าต่อสู้กับทหารรัสเซีย โดยมีตึกสูงระฟ้าเป็นฉากหลัง สภาพแวดล้อมใหม่นี้เป็นสิ่งหนึ่งที่พัฒนาไปอย่างมากในภาคนี้ ธงชาติสหรัฐที่ขาดว่อนแขวนอยู่ข้างตึก ย้ำเตือนว่าประเทศที่เคยยิ่งใหญ่กำลังตกอยู่ท่ามกลางสงคราม ตึกสูงเสียดฟ้าถูกทิ้งร้าง ถนนไร้ผู้คน นอกจากสภาพแวดล้อมใหม่แล้วเรายังได้เห็น อาวุธใหม่อย่างปืน Rifle รุ่นใหม่และระเบิดแสงที่เรียกว่า 9-Bang Flash Bang ระเบิดแสงที่เมื่อถูกโยนออกไปแล้วยังแตกออกระเบิดอีกหลายครั้ง เพิ่อสร้างความสับสนให้แก่ศัตรูเพิ่มมากขึ้น
    สวัสดีครับ ขอแนะนำตัวก่อนล่ะกัน ผมชื่อหมูน่ะครับ (Steam ID:moolnw123) มากล่าว ถานะ ตัวแทน ของ [X]enon น่ะครับผม
    กติกาและรายละเอียดการรับสมัครของแคลน :
    การเข้าเเคลนนี้ง่ายมากๆครับไม่จำเป็นต้องเก่งมาจากไหนหากจริงใจเรารับหมดเราอยู่กันเเบบเพื่อนมากกว่า กฏหลักๆที่ห้ามเลยคือ ห้ามใช้โปรแกรมช่วยเล่นต่างๆห้าม การสมัครก็เเค่เพียงให้คุณไปลงชื่อใน Steam Group [X]enon คลิกเลยครับ แล้วเปลี่ยนชื่อในสตรีมให้เป็น [X]enon จะดีมากจะได้เเยกง่ายๆเเค่นั้นเองคุณก็จะมาเป็นส่วนหนึ่งในเเคลนนี้ พวกเราเล่นไม่เก่งอย่าว่ากันนะครับถือว่าเป็นเเคลนน้องใหม่ละกันถึงแม้เเคลนเราจะอยู่มานานตั้งเเต่ MW2 [AIWnet] แล้วก็ตามยังคงกากเหมือนเดิมเล่นขำๆนะครับอย่าคิดมากเหมือนมีเเคลนไว้นัดกันไปเล่นด้วยกันเยอะๆสนุกกว่า
    Speacial List:
    [X]enon:BlacK
    [X]enon:Plusz

รายชื่อสมาชิก [X]enon
    1.[X]enon [T]heEnD
    2.hahago123
    3.miniza1522
    4.Punch10sg
    5.[X]enon[Dr_ag]
    แล้วจะหาซื้อเกมได้ที่ไหน ?
    1. www.topzonekeyonline.com
    2. www.zest.co.th
    3.http://www.pgm.everything.co.th/
    4. ผมเอง 555
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย moolnw123 : 27th November 2011 เมื่อ 12:44

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

.::. [X]enon คิดถึงจัง ?
    [ณ: JokerGameTH ]
    กล่าวขอบคุณ
    212
    ได้รับคำขอบคุณ: 805
    เห่ยยย ขออนุญาต ล้ะยังจ้ะ น้องหมู = =''

กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 446
    ดันให้ครับ ร้านเค้าใจดี อ้อน ๆ หน่อย ลดให้ตลอด แต่คงไม่เข้าแคลน ฝีมือไม่ถึง ฮ่า ๆ

กล่าวขอบคุณ
    310
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ karn2540 อ่านกระทู้
    เห่ยยย ขออนุญาต ล้ะยังจ้ะ น้องหมู = =''
    ใครน้องแก - -*

กล่าวขอบคุณ
    310
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ EikueHD อ่านกระทู้
    ดันให้ครับ ร้านเค้าใจดี อ้อน ๆ หน่อย ลดให้ตลอด แต่คงไม่เข้าแคลน ฝีมือไม่ถึง ฮ่า ๆ
    ฝีมือเก่งไม่เก่งรับหมดครับ 555

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    626
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,759
    ฮ่าๆมาตั้งจริงๆด้วยวุ้ย = ='' ไวจริงๆกำลังจะบอกเลยให้ไปถามคนอื่นๆก่อน

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    310
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ RES_PAUL อ่านกระทู้
    ฮ่าๆมาตั้งจริงๆด้วยวุ้ย = ='' ไวจริงๆกำลังจะบอกเลยให้ไปถามคนอื่นๆก่อน
    ไม่ต้องถามแล้วไอ้กานมันกาก - -*

กล่าวขอบคุณ
    212
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ moolnw123 อ่านกระทู้
    ไม่ต้องถามแล้วไอ้กานมันกาก - -*
    เฟ้ยย ไรฟร๊ะ = ='' ตัวๆ ป่าวจ้ะ 555 แพ้เราตั้งแต่ mw2 แหนะ 55555

กล่าวขอบคุณ
    626
    = ='' เฮ้ยผมไม่เกี่ยวน่ะขออยู่นอกวง

ปล. อย่าตีกันสิ >.<

กล่าวขอบคุณ
    310
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ karn2540 อ่านกระทู้
    เฟ้ยย ไรฟร๊ะ = ='' ตัวๆ ป่าวจ้ะ 555 แพ้เราตั้งแต่ mw2 แหนะ 55555
    โอ๊ย อยากเจอว่ะ 555 ผมหัวแคลนครับผม

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    รับ คนโหลดไหมครับ 555+
    ™In†el(R) Pen†ium(R) Dual CPU E2200 @ 2.20GHz 2.0 GB™

กล่าวขอบคุณ
    310
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ RANGAME อ่านกระทู้
    รับ คนโหลดไหมครับ 555+
    *0* ถ้าก๊อปเล่นออนไลน์ได้ จะรับอยากเร็วเลยครับผม

กล่าวขอบคุณ
    310
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ RES_PAUL อ่านกระทู้
    = ='' เฮ้ยผมไม่เกี่ยวน่ะขออยู่นอกวง

ปล. อย่าตีกันสิ >.<
    555 นอกวงนี้ จะหนีรบชิมิ

กล่าวขอบคุณ
    212
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ moolnw123 อ่านกระทู้
    โอ๊ย อยากเจอว่ะ 555 ผมหัวแคลนครับผม
    อย่ามาๆๆ หัวแคลนตัวจริงอยู่นี่ = =''

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

lolz WTF !!
    กล่าวขอบคุณ
    443
    ได้รับคำขอบคุณ: 329
    5555 ว่าเเล้วมันต้องเป็นอย่างงี้
    ปล. [X]enon ใน BF3 ยังจะดีกว่าอีก 55555555555555555555

กล่าวขอบคุณ
    310
    อย่ามาๆๆ หัวแคลนตัวจริงอยู่นี่ = =''
    อืมๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

กล่าวขอบคุณ
    822
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,946
    เจิมๆ ครับ

ปล. บอร์ดนี้ไม่ค่อยมีคนเล่น Mw3 แท้เลย

กล่าวขอบคุณ
    310
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ aspirineth อ่านกระทู้
    เจิมๆ ครับ

ปล. บอร์ดนี้ไม่ค่อยมีคนเล่น Mw3 แท้เลย
    555 อ่ะน่ะ

กล่าวขอบคุณ
    481
    ได้รับคำขอบคุณ: 95
    [X]enon Mw2 AIW หายไปหมด
    Phenom II x6 1055T AsRock 880GMH/U3S3 Ram 8 GB Gigabyte GTX660 oc Zalman z11 plus XFX 650W

กล่าวขอบคุณ
    212
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tEquila8 อ่านกระทู้
    [X]enon Mw2 AIW หายไปหมด
    เครื่อง เราโดนแบนว่ะ อดเล่น mw2 - -*

กล่าวขอบคุณ
    626
    เครื่อง เราโดนแบนว่ะ อดเล่น mw2 - -*
    ไม่เล่น MW3 หรอ = ='' หายไปหมดเลย XENON ไม่มีที่สิงสถิตแล้ว

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ aspirineth อ่านกระทู้
    ใครมีเทคนิคเล่น Spec Ops เทพๆ มั้ง ? เล่นไปไม่เคยเกิน Wave 13 -*-
    เล่นคนเดียวผมเบื่อ WAVE 3 ก็เลิกล่ะ = =''
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย RES_PAUL : 9th November 2011 เมื่อ 23:36

กล่าวขอบคุณ
    822
    ใครมีเทคนิคเล่น Spec Ops เทพๆ มั้ง ? เล่นไปไม่เคยเกิน Wave 13 -*-

lolz WTF !!
    กล่าวขอบคุณ
    443
    ได้รับคำขอบคุณ: 329
    Light Machinegun Riot Squad เเค่นี้รุ่ง

27. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    822
    ดัน สะหน่อย

Member of [XyZ] Clan
    Nakhonsawan,Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    102
    ได้รับคำขอบคุณ: 97
    ดันๆๆๆให้ๆๆ