ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 3 จากทั้งหมด 121 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 123451353103 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    88
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    ไม่ทราบว่า side Quest รึป่าว ชื่อ IN MY TIME OF NEED มันให้หา redguard women ในเมือง whiterun ครับ หาไม่เจอ เคสวนี้เจอตอน จัดการมังกรตัวเเรกที่ หอคอยที่ถูกทำลาย มีผู้ชายเดินมาหา

ชอบโพสไม่ชอบดู
    กล่าวขอบคุณ
    2,368
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,846
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kungolfsmk อ่านกระทู้
    ไม่ทราบว่า side Quest รึป่าว ชื่อ IN MY TIME OF NEED มันให้หา redguard women ในเมือง whiterun ครับ หาไม่เจอ เคสวนี้เจอตอน จัดการมังกรตัวเเรกที่ หอคอยที่ถูกทำลาย มีผู้ชายเดินมาหา
    มันจะเดินมาหาในห้องพระราชาเองครับ แล้วมันจะร่วมเดินทางกับเรา
    "เมื่อผมกลับไปถึงบ้าน แล้วพวกเค้าถามผมว่านี้นาย นายทำไปเพืออะไร นายบ้าสงครามมากหรือไง ฉันจะไม่ตอบพวกเค้าสักคำ เพราะพวกเค้าจะไม่วันเข้าใจว่ามิตรร่วมรบคืออะไร"

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    รู้สึกว่าผู้หญิง คนนั้นจะอยู่ที่ โรงแรมใน Whiterun ครับ ตัวดำๆ (เผ่า Redguard จะตัวคล้ำ)
    (โรงแรม จากหน้าประตูเมืองเดินตรงไป เรื่อยๆ )

กล่าวขอบคุณ
    0
    ว่าแต่มีใครเล่นไปถึง The connored Rat แล้วติด Bug เหมือนผมบ้างยังเนี่ย = = ที่ Esbern ไม่พูดอ่ะ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    3,089
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,048
    มันมีวิธีเดินทางแบบเร็วๆไหมครับ หรือจ้องเดินไปอย่างเดียว

Call Me Doctor !!!
    กล่าวขอบคุณ
    484
    ได้รับคำขอบคุณ: 351
    เกมส์ของค่ายนี้ ยังคงเอกลักษณ์แบบเดิมไว้คือเพียงกด ~ หรือ shift+~ ก็จะสามารถใส่สูตรได้ ซึ่งผมเห็นได้อย่างชัดเจนว่า Elder scrolls V ได้รับอิทธิพลจาก Fallout มาอย่างรุนแรง ทั้งภาพดิบๆ เถื่อนๆ และภาพตอนทำ Critical attack ก็แบบคล้ายๆกับ Fallout ผมยอมรับเกมส์นี้สุดยอดจริงๆ หลังผมลองภาค IV ไป พอมาเล่นภาคนี้ ผมก็สมหวังสักที..... มังกร กลับมาแล้วววว เย้!!!

กล่าวขอบคุณ
    484
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ alexsamui2 อ่านกระทู้
    มันมีวิธีเดินทางแบบเร็วๆไหมครับ หรือจ้องเดินไปอย่างเดียว
    กดปุ่ม M เปิดแผนที่แล้วกดสถานที่ๆอยากไปได้เลยครับ มันมีระบบ Fast travel แต่ต้องสำรวจที่ๆนั้นก่อนนะถึงจะวาร์ปได้....

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    484
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ DEMONLIGHTNING อ่านกระทู้
    ไอพวกท่าปลิดชีพพิเศษๆนี่ต้องกดยังไงหรอครับ ?
    มันอยู่ที่จังหวะ กับ อัตราการ Critical นะครับ มันเป็นท่าพวกวูบเดียวดับ จริงๆก็คือ critical attack นั่นแหละ แต่มันจะมีฉากให้ดูดีตอนฆ่า....

กล่าวขอบคุณ
    3,089
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kongsak055 อ่านกระทู้
    กดปุ่ม M เปิดแผนที่แล้วกดสถานที่ๆอยากไปได้เลยครับ มันมีระบบ Fast travel แต่ต้องสำรวจที่ๆนั้นก่อนนะถึงจะวาร์ปได้....
    อ่าว ***** โง่ตั้งนาน

ขอบคุณมากครับ ^^

กล่าวขอบคุณ
    194
    ได้รับคำขอบคุณ: 381
    ภาคนี้ ทำยังไงถึงจะได้เป็น Dark Brtherhood รึ ?? ตอนนี้เล่นไปถึงฆ่ามังกรได้ แล้วมันให้ไปคนใส่ผ้าคลุมดำๆบนเขาหิมาลัย แล้วล่ะ =w=
    ป่วนบอร์ดรุ่นที่ 1 ,, G20

กล่าวขอบคุณ
    3,089
    สู้กับมังกรภายใต้แสงออโรร่า

มีเพลงประกอบขึ้นมาตอนสู้กับมังกรด้วยอะ เกมนี้สุดยอดจริงๆ

กล่าวขอบคุณ
    2,368
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ BreKFazT อ่านกระทู้
    ภาคนี้ ทำยังไงถึงจะได้เป็น Dark Brtherhood รึ ?? ตอนนี้เล่นไปถึงฆ่ามังกรได้ แล้วมันให้ไปคนใส่ผ้าคลุมดำๆบนเขาหิมาลัย แล้วล่ะ =w=
    ผมก็ถึงตอนนั้นครับ แล้วมันให้ทำอะไรล่ะครับ ผมขึ้นไปถึง พูกกับพระเสร็จ ไม่เห็นมีอะไรเลย
    "เมื่อผมกลับไปถึงบ้าน แล้วพวกเค้าถามผมว่านี้นาย นายทำไปเพืออะไร นายบ้าสงครามมากหรือไง ฉันจะไม่ตอบพวกเค้าสักคำ เพราะพวกเค้าจะไม่วันเข้าใจว่ามิตรร่วมรบคืออะไร"

MOTHER FUCKER
    กล่าวขอบคุณ
    1,699
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,650
    เอ่อ กดปล่อยพลังเวทย์ ปุ่มไหนอ่ะครับ ผม งงระบบอยู่
    SLIPKNOT FAN CLUB

กล่าวขอบคุณ
    2,368
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ siamzone อ่านกระทู้
    เอ่อ กดปล่อยพลังเวทย์ ปุ่มไหนอ่ะครับ ผม งงระบบอยู่
    ต้องมีใบคําภีร์ ด้วยหรือป่าวครับ ต้องซื้อเยอะๆ คลิกใช้ กดคลิดขวา

กล่าวขอบคุณ
    85
    ได้รับคำขอบคุณ: 134
    ผมอยู่ในดันเจี้ยนที่ขึ้นไปภูเขาหิมะ อะครับ

เล่นไปสักพัก มันวิ่งไม่ได้ มันขึ้น you're carry able run ไรเนี่ยแหละ

แก้ไงอะครับ เดินช้ามาก T T

กล่าวขอบคุณ
    2,368
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ commandman อ่านกระทู้
    ผมอยู่ในดันเจี้ยนที่ขึ้นไปภูเขาหิมะ อะครับ

เล่นไปสักพัก มันวิ่งไม่ได้ มันขึ้น you're carry able run ไรเนี่ยแหละ

แก้ไงอะครับ เดินช้ามาก T T
    น้ำหนักของมันเกินครับ ทิ้งของไปบ้างน่ะครับ อิอิอิ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย manshinoda : 12th November 2011 เมื่อ 19:41

กล่าวขอบคุณ
    0
    สำหรับ DarkBrotherHood ของผม เริ่มจาก Quest >> Innocent Lost แล้วก็จะมีจดหมาย มาต่อด้วย With Friend Like these... ก็จะได้เป็น Dark brothehood ครับ

ปล.ผมยังติดบัค Esbern นะครับ ใครพอรู้อ่ะไรบ้าง ??

Skyrim MOD Finder
    กล่าวขอบคุณ
    55
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,088
    Blog Entries
    133
    วิธีขโมยของใน Skyrim (ขำๆนะ)

20. รายชื่อสมาชิกจำนวน 17 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3,089
    ตอนนี้ผมกำลังทำ side quest เข้ากลุ่ม Companian อยุ่ครับ แล้วมันจะเข้ากลุ่มอื่นได้ไหมครับ ถ้าไม่ได้ แล้วเข้ากลุ่มอะไรดีสุดครับ

กล่าวขอบคุณ
    194
    ได้รับคำขอบคุณ: 381
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ koolkoko อ่านกระทู้
    สำหรับ DarkBrotherHood ของผม เริ่มจาก Quest >> Innocent Lost แล้วก็จะมีจดหมาย มาต่อด้วย With Friend Like these... ก็จะได้เป็น Dark brothehood ครับ

ปล.ผมยังติดบัค Esbern นะครับ ใครพอรู้อ่ะไรบ้าง ??
    แล้ว Innocent Lost มาจากไหนครับ
    ป่วนบอร์ดรุ่นที่ 1 ,, G20

กล่าวขอบคุณ
    0
    คือ ต้องไปคุยกับ InnKeeper ใน Windhelm นะครับ แล้วเขาจะพูดถึงเด็กคนนึง แล้ววจะให้เควสมา

24. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,937
    ได้รับคำขอบคุณ: 95
    ขอแนวทางการเล่นสายนักเวทย์หน่อยครับ อย่างเช่นต้องอัพอะไรหรือเล่นเผ่าอะไรอ่ะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Anti-cola : 12th November 2011 เมื่อ 21:09

Steam Trader™
    กล่าวขอบคุณ
    248
    ได้รับคำขอบคุณ: 224
    ผมค่อนข้างเคืองระบบ npc แฮะ -*-

เวลาเราขี่ม้าแต่มันยังต้องเดิน แถมมันจะตามทันก็เฉพาะตอนที่เราเดินตามทางเดิน พอกระโดดเลาะเขาหน่อยดันตามไม่ทัน

ตอนตายกับตอนที่ต้องแยกทางกลับภูมิลำเนาก็หายไปแบบงงๆ ต้องเดินหา ไม่มีระบบดูข้อมูลของผู้ติดตาม

ปล.แต่ยังไงเกมนี้ก็สนุกแบบวางไม่ลงจริงๆ 55 กำลังเล็งๆซื้อคีย์แท้มาเล่น เห็นว่าถูกกว่า แท้เต็มอัตราในสตีมมันตั้ง 59.99$

กล่าวขอบคุณ
    3,089
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ alexsamui2 อ่านกระทู้
    ตอนนี้ผมกำลังทำ side quest เข้ากลุ่ม Companian อยุ่ครับ แล้วมันจะเข้ากลุ่มอื่นได้ไหมครับ ถ้าไม่ได้ แล้วเข้ากลุ่มอะไรดีสุดครับ
    ช่วยหน่อยครับ T^T

กล่าวขอบคุณ
    85
    ได้รับคำขอบคุณ: 134
    มีวิธีเปลี่ยนอาวุธแบบ ลัดไหมครับ

เช่น ตอนแรกใช้ ดาบ โล่ อยู่

จะเปล่ยนอีกมือให้เป็น เวทแบบกดเร็วๆ อะ

พอดีเพิ่งเคยเล่น

- ขอบคุณครับ

Tags for this Thread