ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 22 จากทั้งหมด 121 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 1220212223243272 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    Timelord
    กล่าวขอบคุณ
    1,872
    ได้รับคำขอบคุณ: 224
    ทำยังไงถึงจะใช้ได้หมดครับ(ผมเวล 9 ครับ )

อุปกรณ์ IT Review
    http://itherehere.chakarin.com/

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 436
    ขอโทษเรื่องความล่าช้าในการ อัพทิปและเควสนะครับ ผมไม่มีเวลาจริงๆ...รายละเอียกเควสหลักและรองมันเยอะมาก

ปล.เอา tips เล็กๆน้อยมาฝากนะครับ อยู่หน้าแรก
    [ RYOSHIKI = GOOD MAN ]

กล่าวขอบคุณ
    44
    ได้รับคำขอบคุณ: 74
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pkill1994 อ่านกระทู้
    ใช้ Shout Clear Skies ครับ พ่นใส่หมอกไปเรื่อยๆตามทางเดิน หมอกมันจะหายไป

ทางเดินขึ้นเขามี Ice Wrath ด้วยนะระวังตัวด้วย
    Shout Clear Skies หาจากไหนหรอครับ

Shout ผมมีน้อยมาก = ="

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    37
    ได้รับคำขอบคุณ: 49
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ oI3lacKLisTo อ่านกระทู้
    วิธีเข้า Dark Bratherhood มาเป็นคลิปเลย

ตอนแรกในคลิปจะบ่น เริ่มทำเควสนาทีที่ 1:10 เน้อ

ทำไมชุดDark Bratherhoodของผมไม่มีที่ปิดปากแบบในคลิป

ลองใส่ฮูดทั้ง2แบบที่ได้มาก็ไม่มี

Arvil The Best
    กล่าวขอบคุณ
    179
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,953
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gamerth000 อ่านกระทู้
    ทำยังไงถึงจะใช้ได้หมดครับ(ผมเวล 9 ครับ )

ต้องมี Dragon soul ครับ ฆ่ามังกรไปเรื่อยๆ เดี๋ยวก็ใช้ได้เอง

ปล.ทำไม shout เยอะจังผม 13 ยังมีแค่ 4 เอง

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ganandgun อ่านกระทู้
    Shout Clear Skies หาจากไหนหรอครับ

Shout ผมมีน้อยมาก = ="
    ทำเควสหลักเดี๋ยวพวกนักบวชจะให้เราเองครับ

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Timelord
    กล่าวขอบคุณ
    1,872

Arrow

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ lunaluna อ่านกระทู้
    ต้องมี Dragon soul ครับ ฆ่ามังกรไปเรื่อยๆ เดี๋ยวก็ใช้ได้เอง

ปล.ทำไม shout เยอะจังผม 13 ยังมีแค่ 4 เอง

ทำเควสหลักเดี๋ยวพวกนักบวชจะให้เราเองครับ
    ผมฆ่ามา 8-9 ตัวละ สงสัยต้องฆ่าอีก เยอะๆ - -
    http://itherehere.chakarin.com/

กล่าวขอบคุณ
    708
    ได้รับคำขอบคุณ: 517
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gamerth000 อ่านกระทู้

Dragon Soul ก็ให้เต็มเลยนี่ครับ ทำไมไม่ Unlock ล่ะครับ กด R ปลดล็อก Shout

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Timelord
    กล่าวขอบคุณ
    1,872
    ผมมาถึงตรงที่มีคนบอกว่าบัคและครับ

เห็นบอกว่าต้องลงอะไรสักอย่าง ช่วยบอกทีครับ

กล่าวขอบคุณ
    44
    ถ่ายรูปกันยังไงครับเนี้ย ผมใช้ win7 = =

อยากแนะนำค่ายอ็อค พอทำจบ มันจะให้เก็บชุดเกราะหน้าหลุมศพ เทพดี ให้ค้อน2มือด้วย ดูดอะไรสักอย่างจากศัตรู สีม่วงๆให้เพื่อนใส่เล่น = =

กล่าวขอบคุณ
    37
    ได้รับคำขอบคุณ: 49
    ผมมาถึงตรงที่มีคนบอกว่าบัคและครับ

เห็นบอกว่าต้องลงอะไรสักอย่าง ช่วยบอกทีครับ
    http://www.skyrimnexus.com/downloads/file.php?id=78

แตกไฟล์ไปวางไว้ที่ ลงเกมส์ -> Data ครับ

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

After Life
    กล่าวขอบคุณ
    571
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,926
    มีใครผ่านเควส Dragon slayer รึยังครับ อยากรู้ครับจะฆ่ามังกรยังไง ทำยังไงเลือกมันก็ไม่ลดเลย
    War would end if the Dead could Return

MOTHER FUCKER
    กล่าวขอบคุณ
    1,699
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,650
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Onmyway อ่านกระทู้
    มีใครผ่านเควส Dragon slayer รึยังครับ อยากรู้ครับจะฆ่ามังกรยังไง ทำยังไงเลือกมันก็ไม่ลดเลย
    บัครึปล่าวครับ ผมฆ่ามังกรมา 5-6 ตัวละ ก็แค่ฟันๆธรรมดา มันก็ตายแล้ว
    SLIPKNOT FAN CLUB

After Life
    กล่าวขอบคุณ
    571
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,926
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ siamzone อ่านกระทู้
    บัครึปล่าวครับ ผมฆ่ามังกรมา 5-6 ตัวละ ก็แค่ฟันๆธรรมดา มันก็ตายแล้ว
    ตัวอื่นก็ฆ่าได้หมด มีตัวนี้แหละทำอะไรมันไม่ได้เลย มันชื่อ Alduin
    War would end if the Dead could Return

Your beautiful is true
    Portland, Oregon
    กล่าวขอบคุณ
    2,117
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,803
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ganandgun อ่านกระทู้
    ถ่ายรูปกันยังไงครับเนี้ย ผมใช้ win7 = =

อยากแนะนำค่ายอ็อค พอทำจบ มันจะให้เก็บชุดเกราะหน้าหลุมศพ เทพดี ให้ค้อน2มือด้วย ดูดอะไรสักอย่างจากศัตรู สีม่วงๆให้เพื่อนใส่เล่น = =
    ผมไม่ทำผมฆ่าอ็อคทิ้งยกค่ายเลยโหดดี
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Onmyway อ่านกระทู้
    ตัวอื่นก็ฆ่าได้หมด มีตัวนี้แหละทำอะไรมันไม่ได้เลย มันชื่อ Alduin
    แง่ะ บอสใหญ่ของเกม
    Dah โหดดีเนอะ เป่ายักษ์ตีลังกา 3 ตลบ

:NaZi:
    กล่าวขอบคุณ
    250
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,068
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ryoshiki อ่านกระทู้
    ขอโทษทีนะครับ พอดีผมก็เพิ่งจะได้เล่น แถมเกมนี้ รายละเอียดบานเลย แค่นั่งไล่อ่านที่พวกเพื่อนโพสกันผมก็ตามจะไม่ทันแล้ว...ก็พยายามไล่ๆอ่านอยู่
    ปล1.ช่วงนี้งานยุ่งมากครับ ผมไม่ค่อยมีเวลาเล่น
    ปล2.ที่จริงแต่ละคนน่าจะ edit กระทู้ของตัวเอง...ทำเป็น list การเล่นของตัวเองไปเลยนะ จะได้บันทึกความจำการเล่นของตัวเองไปด้วย...
    ปล3.เกมนี้อย่างที่บอกรายละเอียดมันเยอะ...การเล่นของแต่ละคนมันไม่เหมือนกัน...ใครชอบแบบไหนก็เลือกเอาได้...ผมเองก็เล่นสไตล์ผม คุณเองก็เล่ยสไตล์คุณ ผมก็กำลังนั่งเล่นแต่ละแบบอยู่
    ขอบคุณมากครับ...นึกว่าหายไปซะและ
    Name : Nazi (C)My Center Nazi

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ไม่มีปัญหาแล้วครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bararesz : 15th November 2011 เมื่อ 19:33

กล่าวขอบคุณ
    708
    ได้รับคำขอบคุณ: 517
    Blog Entries
    1

ใช้โปรแกรม Fraps เก็บภาพครับ

กล่าวขอบคุณ
    29
    ได้รับคำขอบคุณ: 160
    ถามเรื่อง เลือก สกิลหน่อยครับ ปกติ ก็ กด p แล้วก็ คลิก ซ้าย กับขวา มันจะมีL และR กำกับ ตามข้างที่คลิก เปรียบ มือซ้ายและขวา แต่บางครั้ง (ส่วนมาก) ผมคลิกด้านไหน มันก็จะลง แค่L อย่างเดียว ครับ R เปลี่ยนไม่ได้ ไม่ทราบต้องปรับปุ่มไหน หรือกดปุ่มไหน หรือว่าผมไปทำอะไรมันครับ เพราะเล่นอยู่ดีๆก็กดไม่ได้

กล่าวขอบคุณ
    2,117
    ก็ปกติืตัวเราจะถืออาวุธมือขวา ปรับไม่ได้ครับ(มั้ง)

.:: LIFE ::.
    กล่าวขอบคุณ
    1,876
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,525
    ลูกน้องที่เป็นผู้หญิงคนแรกตายซะแล้ว โดนแมมมอธกระทืบจมดินเลย T^T

จะหาลูกน้องใหม่ได้ที่ไหนคร้าบ ลุยดันคนเดียวแล้วหลอน

กล่าวขอบคุณ
    412
    ได้รับคำขอบคุณ: 176
    เควสนักบวชที่ยอดเขาเอเว่อเลสให้ทำยังไงคับ แถมมีพายุน้ำแข๊งอีกไปไม่ได้อ่า T^ T

ทำเควสหลักเดี๋ยวพวกนักบวชจะให้เราเองครับ[/QUOTE]

กล่าวขอบคุณ
    412
    ได้รับคำขอบคุณ: 176
    ลูกน้องผมโดนยักษ์ตบบินไปดาวอังคารหายสาปสูญไปเลยคับ
    กลับไปบราก็ไม่เจอ ของกะยุกะมันเต็มทำไงดีคับ

ที่ไหนก็ได้ นะเออ
    กล่าวขอบคุณ
    119
    ได้รับคำขอบคุณ: 163
    เกมนี้ ชุดลับ ที่นอกจากที่เรา คราฟ มีชุดไรมั่งอ่ะ - -'' ผมเพิ่งได้ ชุดของพวก ออค ในดันหุ่นยน มาเอง

กล่าวขอบคุณ
    2,117
    ยักษ์โหดๆนะ ล่อมันขึ้นที่สูงพ่น Unreleting Force ขั้น Dah ใส่มันมันปลิ้น 3 ตลบแล้วรีบวิ่งไปฟันมันเลยง่ายๆสั้นๆ
    เวลาจะสู้กัีบมันต้องสั่งให้ลูกน้องยืนรอ แต่ผมก็พลาดเหมือนกันขนาดสั่งให้มันยืนรอ มันยังแสลนมายิงธนูช่วย นังลิเดียนั่นแหละ

กล่าวขอบคุณ
    44
    ลูกน้องจะมีให้จ้างในผับ เมืองม้าครับ

แล้วก็ในเมืองแรก ริเวอไรสักอย่าง ตัวผู้ชายที่มันมีแม่หนะครับ

ถ้าเสร็จเควสค่ายอ็อค จะมีให้เราเลือกฟรีอีก2คน ช ญ

ของผมไอตัวผู้หญิงที่เมืองม้า มันมาอยู่บ้านผมด้วย ไม่รู้ทำไม จะกดเอากับมันก็ไม่ได้(เงิบ)

Tags for this Thread