ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 108 จากทั้งหมด 121 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 85898106107108109110118 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
กำลังแสดงผล 2,676 ถึง 2,700 จากทั้งหมด 3003
    ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,090
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,518
    ขอวิธีถล่ม Dark Brotherhood หน่อยครับ พอดีมันส่งคนมาเก็บผม 5555

กล่าวขอบคุณ
    47
    ได้รับคำขอบคุณ: 59
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ neobleak อ่านกระทู้
    แก้ไม่ได้ละครับเหอๆ ดาบ2มือที่ว่านี้คือถือดาบคู่หรือดาบใหญ่ถือ2มือครับ แต่จริงๆแล้วไม่ว่าจะดาบคู่หรือดาบใหญ่จะลงblockไว้ก็ไม่เสียหาย เดี้ยวพอเวลสูงๆก็จะรู้เอง
    ว่าblockสำคัญพอควรเลย
    ดาบคู่กดblockได้ด้วยหรอ แล้วกดblockยังไง ผมจะได้เก็บสกิลblockบ้าง ใครรู้ตอบที

กล่าวขอบคุณ
    1,090
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ salerde อ่านกระทู้
    ดาบคู่กดblockได้ด้วยหรอ แล้วกดblockยังไง ผมจะได้เก็บสกิลblockบ้าง ใครรู้ตอบที
    กดไม่ได้ครับ ถ้าเป็น ดาบมือเดียวแต่ถือ 2 มือ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    levelกับ/perk ตันที่เท่าไหร่คับ เห็นบางคนบากว่า 70/50 จริงป่ะครับ
    ตอนนี้อัพมั่วไปหมดเลย คำนวนไม่ถูก

กล่าวขอบคุณ
    1,090
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ oksuck อ่านกระทู้
    levelกับ/perk ตันที่เท่าไหร่คับ เห็นบางคนบากว่า 70/50 จริงป่ะครับ
    ตอนนี้อัพมั่วไปหมดเลย คำนวนไม่ถูก
    perk ทุกอย่างน่าจะตันที่ 100 ส่วนเลเวลไม่แน่ใจครับ

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    32
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nontawat02 อ่านกระทู้
    perk ทุกอย่างน่าจะตันที่ 100 ส่วนเลเวลไม่แน่ใจครับ
    หมายถึงperkอัพได้จนถึง100piontใช่ไหมครับ ถ้าใช่จะดีมากไม่ยากเล่นตัวใหม่

Steam Trader™
    กล่าวขอบคุณ
    248
    ได้รับคำขอบคุณ: 224
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ oksuck อ่านกระทู้
    เลเวลตันที่ 81 ครับ (skill ทุกอย่างเต็ม 100)

perk มีทั้งหมด 251 แต่อัพได้เต็มที่ 80 (ยกเว้นลงม็อดได้ perk 2 เท่า - -*)

9. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Yeah Toast! xD
    Inside The Waffle
    กล่าวขอบคุณ
    1,785
    ได้รับคำขอบคุณ: 997
    ขอถามหน่อยนะคะ ... คือว่าเราจะเข้ากิล Dark Brotherhoodอ่ะ เเล้วทีนี้ตอนเเรกมันให้หาข่าวลือตามบาร์ ห้องพัก ...

เเต่พอเราเข้าไปคุยๆๆๆ มันก็ไม่เห็นให้พูดเกี่ยวกะข่าวลือเลย มีเเต่เควส กะ ขายของ

ช่วยตอบทีนะคะ ขอบคุณมากๆค่ะ >_<

กล่าวขอบคุณ
    1,090
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SpaceRB อ่านกระทู้
    ขอถามหน่อยนะคะ ... คือว่าเราจะเข้ากิล Dark Brotherhoodอ่ะ เเล้วทีนี้ตอนเเรกมันให้หาข่าวลือตามบาร์ ห้องพัก ...

เเต่พอเราเข้าไปคุยๆๆๆ มันก็ไม่เห็นให้พูดเกี่ยวกะข่าวลือเลย มีเเต่เควส กะ ขายของ

ช่วยตอบทีนะคะ ขอบคุณมากๆค่ะ >_<
    ต้องไปที่บาร์ที่เมือง Winterhold ครับ เสร็จแล้วมันจะให้ไปหา เด็กในเมือง Windhelm พอหาเด็กเสร็จรับเควสมา มันจะไห้ไปฆ่าไอแก่ที่เมือง Riften ฆ่าเสร็จแล้วกลับไปหาเด็ก แล้วรอคนส่งจดหมายพอ พอส่งเสร็จแล้ว ให้ไปเช่าห้องที่บาร์ครับ แล้วก็นอน หลังจากนั้นก็....

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Yeah Toast! xD
    Inside The Waffle
    กล่าวขอบคุณ
    1,785
    ได้รับคำขอบคุณ: 997
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nontawat02 อ่านกระทู้
    ต้องไปที่บาร์ที่เมือง Winterhold ครับ เสร็จแล้วมันจะให้ไปหา เด็กในเมือง Windhelm พอหาเด็กเสร็จรับเควสมา มันจะไห้ไปฆ่าไอแก่ที่เมือง Riften ฆ่าเสร็จแล้วกลับไปหาเด็ก แล้วรอคนส่งจดหมายพอ พอส่งเสร็จแล้ว ให้ไปเช่าห้องที่บาร์ครับ แล้วก็นอน หลังจากนั้นก็....
    มันมีเเต่ Inn นี่คะ ? ....เอ่อ เเต่เราก็เข้าไปเเล้วมันไม่มีพูดเกี่ยวกะ Rumer อะไรเลยอ่ะค่ะ มันมีเเต่ ขายของ ให้นอนพัก กะ ถามรายระเอียดไรไม่รู้ -0-

(หรือว่าเป็นเพราะเราเข้ากิล Thieve ไปเเล้ว ?)

กล่าวขอบคุณ
    248
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SpaceRB อ่านกระทู้
    มันมีเเต่ Inn นี่คะ ? ....เอ่อ เเต่เราก็เข้าไปเเล้วมันไม่มีพูดเกี่ยวกะ Rumer อะไรเลยอ่ะค่ะ มันมีเเต่ ขายของ ให้นอนพัก กะ ถามรายระเอียดไรไม่รู้ -0-

(หรือว่าเป็นเพราะเราเข้ากิล Thieve ไปเเล้ว ?)
    เข้ากิลด์ไหนก็ไม่เกี่ยวครับ เข้าได้ทุกกิลด์ ยกเว้นแค่ stormcloak กับ imperial ที่ต้องเลือกข้าง

เควสนี้ผมก็จำไม่ได้เหมือนกันแฮะ คุ้นๆเหมือนจะให้ไปคุยกับเด็กเองเลยรึเปล่า พอเสร็จเควสจะมีจดหมายส่งมา ทีนี้พอหลับปุ๊บ ก็เข้าเรื่องเลย

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 211
    Blog Entries
    1
    จะเป็น Dark Brotherhood ไม่จำเป็นต้องฟังข่าวลือก็ได้ครับ

ไปเมือง Windhelm ตามหาเด็กเลยก็ได้ [ที่จริงพอไปเมืองนั้นก็จะมีคนให้ข้อมูลเกี่ยวกับเด็กนี่อยู่ดี]

ขอวิธีถล่ม Dark Brotherhood หน่อยครับ พอดีมันส่งคนมาเก็บผม 5555
    อันนี้วิธีเดียวกับเข้าร่วม เพียงแต่ตอนที่เราโดนลักพาตัวไปในกระท่อมร้าง แทนที่เราจะทำตามคำสั่งคนที่ลักพาตัวเรามา ให้เราฆ่ามันแทน เควสทำลายDBก็จะขึ้นมา
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Neotridagger : 6th January 2012 เมื่อ 21:04

17. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    "ถ้าไปเจออาวุธติดธาตุ/คาถามาและมันไม่ดีพอ อย่าไปขายนะ เอาไป disenchant สิ จะได้ enchanment มาไว้โมอย่างอื่นต่อ"
    หน้าแรกเค้าบอกไว้แบบนี้ผมอยากจะถามว่า

การ disenchant ยังไงหรอครับ

กล่าวขอบคุณ
    248
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ janested อ่านกระทู้
    "ถ้าไปเจออาวุธติดธาตุ/คาถามาและมันไม่ดีพอ อย่าไปขายนะ เอาไป disenchant สิ จะได้ enchanment มาไว้โมอย่างอื่นต่อ"
    หน้าแรกเค้าบอกไว้แบบนี้ผมอยากจะถามว่า

ไปที่โต๊ะ enchant ครับ ช่อง disenchant จะอยู่แถบแรกเลย

ปล.disenchant ความสามารถซ้ำกันไม่ได้นะครับ แต่ถ้าได้มาแล้วมันจะอยู่กับเราตลอด

เวลาจะ enchant ไอเทม ก็เลือกในรายการได้เลย

คำเตือน** สิทธิพิเศษที่ได้จากการเข้ากิลด์นี้มีค่อนข้างเยอะครับ 55 ไม่อยากสปอย คิดให้ดีก่อนละกันนะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pea42622 : 6th January 2012 เมื่อ 21:21

กล่าวขอบคุณ
    774
    ได้รับคำขอบคุณ: 421
    เกมผมมันบัคหรือเปล่าครับ ผมกินยา Elixir of Enchanter แล้วนำ เสื้อ ถุงมือ แหวน สร้อยที่ยังไม่เคยEnchant แต่พอเข้าเครื่องมันไม่มี Fortify Smithing ให้เลือกเลยครับ ทำไงดีครับ ช่วยหน่อย อยากทำgodly มาก
    INTEL i7 3770k / Asus Cerberus GTX 1070 Ti / ASUS P8Z77-v-lx / DDR3 8gb1600KINGSTON HYPER -X / XFX 750 W / 120GB SSD KINGSTON HYPERX FURY / 1.0 TB HDD WD SATA-3 BLUE

กล่าวขอบคุณ
    1,090
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ janested อ่านกระทู้

ไปที่แท่น Enchant ก่อนครับ ในเมือง WhiteRun แล้วจะมีให้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,090
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pea42622 อ่านกระทู้
    ไปที่โต๊ะ enchant ครับ ช่อง disenchant จะอยู่แถบแรกเลย

ปล.disenchant ความสามารถซ้ำกันไม่ได้นะครับ แต่ถ้าได้มาแล้วมันจะอยู่กับเราตลอด

เวลาจะ enchant ไอเทม ก็เลือกในรายการได้เลย

คำเตือน** สิทธิพิเศษที่ได้จากการเข้ากิลด์นี้มีค่อนข้างเยอะครับ 55 ไม่อยากสปอย คิดให้ดีก่อนละกันนะ
    ไม่เป็นไรครับ ผมเข้าไปล่ะ 555555+ พอเล่นใหม่ Dark Brotherhood มันส่งคนมาฆ่า ผมเลยฆ่ามันแทนแล้วกัน

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pea42622 อ่านกระทู้

โต๊ะ enchant อยู่ไหนครับ

กล่าวขอบคุณ
    112
    ได้รับคำขอบคุณ: 487
    ตอนนี้อยากเล่น ตัวเกรียน บู้ ๆ อะครับแนะนำหน่อย อิอิ
    Intel Core I5 2500k+ RAM KingstonHyberX 4gb 2*2 GTX 560 TI Top

กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    คุณ Nbita จัดไปตัว monk เลยครับ หมัดล้วนๆ

กล่าวขอบคุณ
    112
    ได้รับคำขอบคุณ: 487
    คือตอนนี้ปั้นสาย Sneak ไง สดไม่ไหวเลยอิอิ จะไปลอบฆ่าข้างหลังก็รู้ตัวก่อน มอนก็โหดมากกก
    แต่ perk ยังไม่เต็ม 100 เลย

ปล.ไปบุกถ้ำแวมไพร์มา กลับมาติดโรคแวมแพร์อีก เง้อ สกิลก็เยอะแยะจริงๆ งง
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Nbita : 6th January 2012 เมื่อ 23:57
    Intel Core I5 2500k+ RAM KingstonHyberX 4gb 2*2 GTX 560 TI Top

กล่าวขอบคุณ
    251
    ได้รับคำขอบคุณ: 361
    เอาภาพ wallpaper skyrim มาฝาก สวยสุดยอดในสามโลก

ใครอยากได้เพิ่ม http://deadendthrills.com/

หรือ http://www.overclock.net/t/1179451/p...t-huge-content

28. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    87
    ได้รับคำขอบคุณ: 543
    วันนี้ FUS RO DAH ใส่พวกทหาร กระเด็นตกระเบียงตายกันเพียบ (แม้กระทั่งเพื่อนผมเองก็โดนลูกหลงตกลงมาด้วยฮ่าๆ)

แต่ยังไม่เท่าไอนี่อ่ะ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย KaMeLRo : 7th January 2012 เมื่อ 00:53
    ถ้าคุณไม่ยอมรับฟังคำติเตียนของผู้อื่น คุณก็ไม่ควรไปสั่งสอนใคร

จักแหล่ว
    กล่าวขอบคุณ
    672
    ได้รับคำขอบคุณ: 194
    คืออยากรู้ว่าพวกนี้มันพวกใหนครับ (ชื่อเผ่ามันอะครับ) แล้วจะเข้าเผ่ามันได้มั๊ยครับ ???

กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 89
    อยากถามว่า พวกอาวุธ ชุดเกราะ อัพเกรดยังไงคะ แล้วต้องใช้อะไรทำทีไหน

ตอนนี้เล่นดาบโล่อัพสกิล เกราะหนัก ดาบมือเดียว บล้อกนี้มถูกทางมั้คะ
    รบกวนด้วยคะ หลงไหลกับเกมส์นี้มาก

Tags for this Thread