ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

یρέиċәя Ľσςĸέ
    กล่าวขอบคุณ
    2,144
    ได้รับคำขอบคุณ: 11,712

[MF] วิธีทำกล้อง Webcam ให้เป็นกล้องวงจรปิด

ขัอดีของการทำ

1. เวลาบันทึกภาพไฟล์จะไม่ใหญ่มากเหมือนระบบกล้องวงจรปิดของจริง

2. สามารถดูภาพจากกล้องเวบแคม Online ผ่านทางระบบ LAN และ Internet ได้

3. การติดตั้งและการใช้งานจะง่ายกว่าระบบกล้องวงจรปิด

4. เหมาะกับผู้มีงบน้อย เพราะราคาในการทำระบบจะถูกกว่าระบบกล้องวงจรปิด

อัพเดทล่าสุด: 10/7/54
    download: http://www.mediafire.com/?jbs1i5qhe323zt4
    joker123

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 12 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    65
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    ขอบคุณครับ
    แต่อยากรู้ว่ามันถ่ายและบันทึกตลอดเวลาหรือว่าถ่ายและบันทึกเมื่อเกิดสิ่งเคลื่อนไหวผ่านไปมา

یρέиċәя Ľσςĸέ
    กล่าวขอบคุณ
    2,144
    ได้รับคำขอบคุณ: 11,712
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ aofkubpuy อ่านกระทู้
    ขอบคุณครับ
    แต่อยากรู้ว่ามันถ่ายและบันทึกตลอดเวลาหรือว่าถ่ายและบันทึกเมื่อเกิดสิ่งเคลื่อนไหวผ่านไปมา
    ถ่ายตลอดเลยสิครับ - -* งั้นเขาจะเรียก กล้องวงจรปิด หรอครับ

กล่าวขอบคุณ
    327
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,162
    สุดยอดเลยครับ ตอนนี้ออฟฟิสผม เพิ่งเปิดสาขา มีปัญหาเรื่องของหาย ลักเล็ก ขโมยน้อย ตอนนี้กำลังมีแผนจะติดกล้องวงจรปิด แต่ติดปัญหาเรื่องงบประมาณ เพราะสาขาเพิ่งเปิด เดี๋ยวจะลอง เอาวิธีไปเสนอในที่ประชุม ว่าช่วงแรกนี้ขอใช้วิธีไปก่อนเพราะได้ผลดี และประหยัดต้นทุนได้บาน ขอบคุณมากๆๆครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    72
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    หาโหลดอยู่พอดีครับ ได้ยินมานานล่ะ

กล่าวขอบคุณ
    120
    ได้รับคำขอบคุณ: 418
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Doraemon:) อ่านกระทู้
    ถ่ายตลอดเลยสิครับ - -* งั้นเขาจะเรียก กล้องวงจรปิด หรอครับ
    มันปิดอยู่แล้วจะใช้ได้หรอครับ 555+

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอบคุณครับ หามานานเหมือนกัน

กล่าวขอบคุณ
    138
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pattisia อ่านกระทู้
    มันปิดอยู่แล้วจะใช้ได้หรอครับ 555+
    เดียวเจอจขกท.ต่อยเอาหรอก XD

ไว้จะโหลดไปลองครับ

Nakhonratchasima,Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    280
    ได้รับคำขอบคุณ: 259
    วิธีใช้คือเราต้องเปิดทิ้งไว้หรือว่าไม่ต้องเปิดทิ้งไว้มันก้บันทึกไว้ตลอดค่ะ ช่วยอธิบายวิธีใช้ให้ฟังหน่อยค่ะ