ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    257
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,620

ช่วยบอกชือนักมวยปลํ้าหน่อยครับ

คือผมจำได้ว่า ตอย 8 ขวบผมชอบดูมวยปลํ้ามากเลยฮาทั้งคนพากเเละสนุกด้วยตอนนี้ลืมไปเเละ

รู้สึกมันจะใส่เสือสีเหลืองที่เปิดมามีฉีกเสือด้วยอะมีใครจำได้บ้าง
    steam: gafiled1 origin: gafiled-THรับผากชือเกมใน steam ด้วยราคากันเอง

Max - Nine l Power !
    กล่าวขอบคุณ
    75
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,484
    Blog Entries
    35

Hulk hogan ปะ ไม่ได้ดูนานแล้วเหมือนกัน ดูล่าสุด ป.6 อ่ะ - -
    Max - Nine l Power !

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    257
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ maxninepower อ่านกระทู้

Hulk hogan ปะ ไม่ได้ดูนานแล้วเหมือนกัน ดูล่าสุด ป.6 อ่ะ - -
    เออไอ้นี้เหลาะชอบๆ
    steam: gafiled1 origin: gafiled-THรับผากชือเกมใน steam ด้วยราคากันเอง

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,513
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,234
    ปัจจุบันลุงแกก็ยังปล้ำอยู่ใน TNA แต่กลายเป็นตัวกากซะงั้น รู้สึกพักหลังจะถูก โจกเกอร์(STING)ย่ำยีประจำ
    แล้วก็พรรคพวกแกก็เริ่มหดหาย เง้อ...รู้สึกปัจจุบันฝ่ายอธรรมจะเก่งกว่าฝ่ายธรรม เยอะเลย

ส่วนผมนะครับ ถ้าพูดถึงสมัยเก่าๆตอน ป.6เหมือนกันประมาณนั้นแหละผมชอบ
    Rey Mysterio สุดๆครับ โดยเฉพาะแพทที่แทกทีมอัดกับทีม บิ๊กโชว์...
    ตัวเล็กแต่ใจใหญ่ครับ

นี่รูปเฮียแกครับ ไอคนตัวเล็กนะครับใส่หน้ากาก

นี่ตอนแทกทีมกับ จอห์น ชีน่า ครับ สุดๆ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gsuhplyf : 12th November 2011 เมื่อ 17:50

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 63
    TNA ผมดูทุกสัปดาห์ครับ ปัจจุบันเปลี่ยนมาเป็น impact wresting แมทช์ล่าสุดล่าสุดที่ hulk สู้ก็คือ สู้กับ sting ครับ ตามเนื้ออะนะ sting เล่น hulk หัวแตกเลยครับ

สุดท้ายพวก hulk ก็มาช่วย แต่ sting ขอให้ hulk ช่วย แล้วก็มาเป็นพวกกันสะงั้น ตอนนี้ไม่เจอ hulk แล้วครับ แต่ยังไม่ออกนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,513
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,234
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nattapon18 อ่านกระทู้
    TNA ผมดูทุกสัปดาห์ครับ ปัจจุบันเปลี่ยนมาเป็น impact wresting แมทช์ล่าสุดล่าสุดที่ hulk สู้ก็คือ สู้กับ sting ครับ ตามเนื้ออะนะ sting เล่น hulk หัวแตกเลยครับ

สุดท้ายพวก hulk ก็มาช่วย แต่ sting ขอให้ hulk ช่วย แล้วก็มาเป็นพวกกันสะงั้น ตอนนี้ไม่เจอ hulk แล้วครับ แต่ยังไม่ออกนะครับ
    Sting มันเกรียนครับ เป่าหูไปทั่ว แต่ผมว่ามันก็ปล้ำเจ๋งดี โหดมาก
    อ่ออีกอย่าง TNA มันก็ทำ แอนเดอะสันกากอีกคน เง้อ...
    มีแต่เฮียเคิร์ทที่แจ้งเกิดอยู่ให้เห็นประปราย

กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 63
    ปัจจุบันเลยนะครับ

sting ตอนนี้ก็ไม่ค่อยมีแมตช์สู้ ก็คอยเป็นพวกเสริมให้ Fortune (AJ Styles / James Strom / Kazarian / Bobby Roode < คนนี้กลายเป็นชั่วสะแล้ว)

Kurt Angle ตอนนี้ยังไม่มีบทบาทอะไร ก่อนหน้านั้น โดน James Strom ชิงแชมป์ได้

Jeff Hardy กลับ มาได้ เกือบเดือนแล้ว เป็นพวกกับ Mr.Anderson

แล้วก็แทคทีม Beermoney มี 2 คน อะครับ Bobby Rood กับ James Strom ก็แตกกัน ก็เพราะมันดันมาชิงแชมป์กันซะเอง แล้ว Bobby Roode ก็ได้แชมป์
    (มันเอาขวดเบียร์ตีหัว) ไม่ใช่แชมป์แทคทีมนะครับ แชมป์ เข็มขัด World Heavyweight

กล่าวขอบคุณ
    208
    ได้รับคำขอบคุณ: 647
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gafiled1 อ่านกระทู้
    คือผมจำได้ว่า ตอย 8 ขวบผมชอบดูมวยปลํ้ามากเลยฮาทั้งคนพากเเละสนุกด้วยตอนนี้ลืมไปเเละ

รู้สึกมันจะใส่เสือสีเหลืองที่เปิดมามีฉีกเสือด้วยอะมีใครจำได้บ้าง
    ถ้าคุณรู้เบื้องหลังของHulk แล้วคุณอาจจะเลิกชอบเค้าเลยก็ได้นะ

กล่าวขอบคุณ
    303
    ได้รับคำขอบคุณ: 220
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ saman14 อ่านกระทู้
    ถ้าคุณรู้เบื้องหลังของHulk แล้วคุณอาจจะเลิกชอบเค้าเลยก็ได้นะ

ใช่เลยครับ

จขกท. ลองไปหาเรื่องราวก่อนๆของHulkมาอ่านดูมั่งนะครับ - - เรื่องจริงๆนะ ไม่ใช่บทบาทในมวยปล้ำ

กล่าวขอบคุณ
    257
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ killnice อ่านกระทู้
    ใช่เลยครับ

จขกท. ลองไปหาเรื่องราวก่อนๆของHulkมาอ่านดูมั่งนะครับ - - เรื่องจริงๆนะ ไม่ใช่บทบาทในมวยปล้ำ
    เออเอาประวัติมาได้ไหมครับดูมาหลายครั่งเเต่ไม่นรู้

เลิกเกรียนแล้วไปเรียนซะ!
    กล่าวขอบคุณ
    451
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,776
    Blog Entries
    1
    ผมดูตั้งแต่ WWF ละ

ตอนนั้น สโตนโคล มาใหม่ๆ ผมคลั่งมากๆ

พอสโตนโคลเริ่มเลิกๆ ออกไป ผมก็เริ่มเลิกๆดู

เพราะ มันดูไร้สาระ ออกทะเลไป นักมวยปล้ำ หน้าใหม่ แต่ละคนก็แอ็ค อยากดัง

ผมว่า ยุค เคน อันเดอเทคเกอร์ อะไรพวกนี้ มันกว่าปัจจุบันอีกนะ 555

ป.ล.โฮเกน ชอบตอนที่อยู่ NWo แล้วย้ายจาก Wcw มาอยู่กับ WWe เนี่ย เจอกับ The rock

ปล้ำจบเป็นเพื่อนกัน ขนลุกเลยครับ มันส์จริงๆ แมตย์นั้น ตำนาน Vs ปัจจุบัน

ป.ล.2 ใครทราบมั้ง ว่า น้าติงยังพากย์อยู่ไหม หลังๆมาไม่เห็นน้าิติงพากย์ ผมก็เลิกดูแล้ว(รู้สึกจะเป็น อารัน ปะ ที่พากย์)
    "[อย่ารักพ่อเฉพาะวันที่ 5] [อย่ารักแม่เฉพาะวันที่ 12]"

กล่าวขอบคุณ
    208
    ได้รับคำขอบคุณ: 647
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ montreepot อ่านกระทู้
    ผมดูตั้งแต่ WWF ละ

ตอนนั้น สโตนโคล มาใหม่ๆ ผมคลั่งมากๆ

พอสโตนโคลเริ่มเลิกๆ ออกไป ผมก็เริ่มเลิกๆดู

เพราะ มันดูไร้สาระ ออกทะเลไป นักมวยปล้ำ หน้าใหม่ แต่ละคนก็แอ็ค อยากดัง

ผมว่า ยุค เคน อันเดอเทคเกอร์ อะไรพวกนี้ มันกว่าปัจจุบันอีกนะ 555

ป.ล.โฮเกน ชอบตอนที่อยู่ NWo แล้วย้ายจาก Wcw มาอยู่กับ WWe เนี่ย เจอกับ The rock

ปล้ำจบเป็นเพื่อนกัน ขนลุกเลยครับ มันส์จริงๆ แมตย์นั้น ตำนาน Vs ปัจจุบัน

ป.ล.2 ใครทราบมั้ง ว่า น้าติงยังพากย์อยู่ไหม หลังๆมาไม่เห็นน้าิติงพากย์ ผมก็เลิกดูแล้ว(รู้สึกจะเป็น อารัน ปะ ที่พากย์)
    ถูกต้องแล้วครับ ที่WWE ดูน่าเบื่อไร้สาระเพราะมันปรับเรตรายการไปเป็น PG ครับ แต่ก็นะ ที่WWEต้องปรับเรต เป็นเพราะจะได้มีผู้สนับสนุนบริษัทเยอะขึ้น

ตอนนี้น้าติงยังพากษ์อยู่ที่Trueครับ ส่วนที่เป็นแผ่นขายนั้น คนที่พากษ์คือ อารันกับใครอีกคนนึงนี่แหละ

ปล.รู้สึกว่าจะไม่มีใครชอบนักพากษ์คนใหม่เลยนะครับพากษ์ได้มั่วมากมีแต่คนด่า
    (อารันไม่เท่าไหร่หรอกครับ แต่อีกคนนี่สิ ..)