ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

mikemodern
    Guest

Red face [PC] DEVIL MAY CRY 4 [FULL] [MediaFire/7.75 GB]

DEVIL MAY CRY 4

มาแล้วเกมส์สุดฮิตยอดนิยม Devil May Cry ภาคที่ 4 ของค่ายเกมชื่อดังแห่งประเทศญี่ปุ่น Capcom สำหรับคอเกมคอมพิวเตอร์ PC สำหรับในภาคล่าสุดนี้ พระเอกของเรื่องจะไม่ใช่ “ดันเต้” อีกต่อไป โดยจะเปลี่ยนเป็น “เนโร แองเจโล่” ที่มาพร้อมกับมือปีศาจที่ทรงพลังเหนือมนุษย์ สามารถดูดศัตรูให้เข้ามาใกล้ตัว หรือใช้จับศัตรูเหวี่ยงได้ หลายคนอาจสงสัยว่า ทำไม เนโร ถึงหน้าตาเหมือน ดันเต้ เหลือเกิน ความจริงคือเขาเป็นคู่แฝดกัน และฉากอันทรงพลังที่สุดในภาคนี้ที่ทุกคนรอคอยจะได้เล่นคือ ฉากที่ เนโร ต้องต่อสู้กับ ดันเต้ ซึ่งผลจะออกมาเป็นเช่นไร!! ขึ้นอยู่กับตัวคุณเท่านั้นที่จะควบคุมทุกอย่างได้ สำหรับแฟนตัวจริงของ ดันเต้ ที่หลงรักมาดกวน ๆ ของเขา ไม่ต้องเศร้าใจกันไป เพราะ ดันเต้ ยังคงมีบทบาทสำคัญในเกมภาคนี้ โดยเป็นฝ่ายตรงข้ามกับพระเอก ส่วนตอนจบจะกลับกลายมาเป็นเพื่อนพระเอกหรือไม่ อันนี้ต้องเล่นกัน เอาเองนะ ส่วนเหตุผลที่ Capcom เปลี่ยนตัวละครเอกในครั้งนี้ ไม่มีเหตุผลอะไรมากมาย เนื่องจาก ดันเต้ ได้โชว์หล่อมาแล้วถึง 3 ภาคเต็ม ๆ ทีมผู้พัฒนาเกมกลัวว่าแฟน ๆ จะเบื่อหน้า ดันเต้ ไปซะก่อน จึงปล่อยตัวละครใหม่อย่าง เนโร ออกมาสร้างความน่าสนใจนั่นเอง และแม้จะเป็นตัวละครใหม่ แต่ Capcom ไม่ได้ทิ้งเอกลักษณ์เฉพาะตัวอันโดดเด่นทิ้งไป นั่นคือ ตัวเอกของเกมจะต้องผมสีขาวเงิน และสวมชุดสีแดงสุดเท่ จุดเด่นที่สุดของ Devil May Cry 4 นอกจากมีตัวละครใหม่ นั่นคือ เนื้อเรื่องอันลึกลับ ซับซ้อน ที่สามารถนำพล็อตเรื่องไปสร้างเป็นภาพยนตร์ชั้นดีได้เลย เรื่องราวเกิดขึ้นบนเกาะอันแสนห่างไกล ณ เมือง Fortuna มีองค์กรที่นับถือและศึกษาเรื่องราวของปิศาจสปราด้าอยู่ โดย เนโร ทำงานให้กับองค์กรที่ กำลังศึกษาเรื่องราวเกี่ยวกับสปราด้า (ซึ่งเป็นพ่อของดันเต้นั่นเอง) เขามี Red Queen และปืนอีกหนึ่งกระบอก เป็นอาวุธประจำกาย อีกทั้งมีมือขวาปีศาจที่สามารถปล่อยพลังได้ โดย เนโร เป็นมนุษย์ มิใช่ลูกครึ่งคนครึ่งปิศาจเหมือนดันเต้ ทำให้ไม่สามารถใช้ Devil Trigger ได้ นั่นคือ แปลงร่างเป็นปิศาจไม่ได้ และสิ่งที่ขาดไม่ได้กับเกมส์นี้คือ ระบบการกดท่า Combo สำหรับคอเกมส์แอ็คชั่นไม่ควรพลาดครับ

Minimum System Requirements
    RAM: 512 MB (1 GB for Vista)
    HDD: 8 GB Free
    GPU: 256 MB (nVidia GeForce 6600 SM3 Required)
    DirectX: 9.0c

วิธีลง

1. โหลดให้ครบ 40 พาร์ท
    2. แตกไฟล์ใส่ PASS
    3. mount image ไฟล์ iso
    4. รัน setup ลงตามขั้นตอน
    5. ลงแคร็ก เล่น

MIKEMODERN@JKGth
    Upload By mikemodern

หากมีปัญหา โพสบอกไว้ในกระทู้ได้เลยครับ

คนที่โหลดไปแล้ว แตกไฟล์ ลง เล่นได้ ช่วยมายืนยันด้วยครับ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    ขอบคุณครับ

VanTzBoy
    Guest
    โหลด + ลง + เล่น 100% ไม่มีรุป เเต่ ยืนยันได้ -.-

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    18
    ได้รับคำขอบคุณ: 9

Exclamation

เล่นได้นะครับ ^^ สนุกมากๆเลย ตอนนี้เล่นโหมด human จะจบแล้ว เดี๋ยวต่อไปต้องปรับระดับความยากขึ้นเรื่อยๆ 55+^^
    ปล.เดี๋ยวเอาภาพมาลงให้นะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nutchyleo : 13th July 2011 เมื่อ 22:24

.:: MCR HELENA ::.
    The Walking Dead
    กล่าวขอบคุณ
    1,260
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,020
    Dante มาภาค4 แบบนี้ต้องเล่นซะแล้ว

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ลงแคร๊กยังไงเหรอครับผมเพิ่งมือใหม่หัดเลย

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ใช่ๆ ไหนครับ crack - -*

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอบคุณครับ เดี๋ยวนี้ชักจะหาโหลดยากซะแล้ว

ป่วนบอร์ด รุ่นที่ 2 ,,P1
    กล่าวขอบคุณ
    1,227
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,413
    Blog Entries
    1
    ต้องโหลดเก็บไว้แล้วซิ
    One Piece !!

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    83
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    ขอบคุณมากๆๆๆๆๆๆๆๆ

یρέиċәя Ľσςĸέ
    กล่าวขอบคุณ
    2,144
    ได้รับคำขอบคุณ: 11,712
    ขอสูบเลยละกันๆ

MOTHER FUCKER
    กล่าวขอบคุณ
    1,699
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,650
    thank ตับๆตับๆ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ 2
    ขอบคุนมากคับ ผม อยากเล่นๆ

15. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ: