ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    581
    ได้รับคำขอบคุณ: 69
    เราก็ต้องใช้วิธีสันติภาพ คือ คุยกันให้รู้เรื่องปรึกษาคนรอบข้าง แต่ถ้ายังไม่รู้เรื่องก็ไม้แข็ง ไรเดอร์คิก มันซะ
    zzTHEJOKERzz

กล่าวขอบคุณ
    289
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,628
    ขอบคุณทุกคนที่เป็นกำลังใจให้น่ะครับ แต่ผมเหลือทีจะไม่คุยดีกว่า ท่าเค้าคิดว่า ท่าอยู้กันแค่นี้ทำไม่ได้ตูไม่อยู่ละ

ท่าเค้าไม่อยู่ ผมก็ต้องไปต่างประเทศ เลยอ่ะ ครับ กลัวแบบนี้มากกว่า เลยไม่กล้าพูดจนต้องมาระบาย

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ 4
    ก็ลองไม่ทำไรเลยสิครับ บอก ทำเองมั่งสิครับพี่
    แล้วเราก็ทำในส่วนของเรา สักเดือนอะดูว่าเค้าจะทำไง

กล่าวขอบคุณ
    289
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ wanniwat อ่านกระทู้
    ก็ลองไม่ทำไรเลยสิครับ บอก ทำเองมั่งสิครับพี่
    แล้วเราก็ทำในส่วนของเรา สักเดือนอะดูว่าเค้าจะทำไง
    ไม่ได้หลอกครับ ผมลองมาแล้ว เป็นยังไงก็ยังงั้น เราไม่ทำเค้าก็ไม่ทำ

LovE_GamE_<3
    กล่าวขอบคุณ
    283
    ได้รับคำขอบคุณ: 244
    บอกตรงๆนะครับ เรื่องแบบนี้อยู่ที่ตัวคุณ ใครก็ช่วยเหลือคุณไม่ได้หรอก ถ้าคุณคิดจะจริงจังก็ทำไปได้เลยนะครับ เป็นผมเจอดีแน่ๆไม่ได้อยู่ร่วมชายคากับผมหรอก ผู้หญิงที่มีดีแค่ไว้ขึ้นเตียงมากกว่าแบบนี้

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 525
    ถ่ายคลิปเเล้วส่งไปในมือถือ พ่อกับเเม่ สิครับ จะได้รู้ ....

เรปล่างเป็นเกย์
    ดวงจันทร์ เเต่โดนNASAปกปิด
    กล่าวขอบคุณ
    3,264
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,636
    เป็นเหมือนครับ เคสนี้ไม่รู้จะให้คำปรึกษายังไง ตัวเองก็ยังเอาไม่รอด

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    59
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    บอก แม่ ดิ ผู้ ใหญ่ ช่วย ได้ ลอง ดู ดิ พี่ สาว คน นั้น ดับ แน่

กล่าวขอบคุณ
    289
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ 88999892 อ่านกระทู้
    ถ่ายคลิปเเล้วส่งไปในมือถือ พ่อกับเเม่ สิครับ จะได้รู้ ....

พ่อแม่ผมเค้ารู้ครับ ว่าเป็นยังไง กัน เค้ารู้ว่าพื่สาวคนนี้เป็นยังง

แต่เค้าไม่อยากพูดครับ ท่าเค้าพูดพื่ก็จะ สังสัยว่าเราอ่ะไปบอกใช่ไหม พอเค้ารู้เค้าก็มาว่าเราด่า เรา

พ่อแม่เลยเลือกทีจะไม่พูดอะไร ครับ ผมไม่ค่อยอยากจะบอกแกด้วย

เพราะว่าเค้าทำงานหนัก ไม่อยากให้เค้าต้องมาคิดมาก กับเรื่องไร้สาระแบบนี้

กล่าวขอบคุณ
    30
    ได้รับคำขอบคุณ: 54
    คุณก็คุยกับพี่ของคุณดูดิครับ

แล้วบอกไปว่าระหว่างน้องกับแฟนพี่จะเลือกใคร

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    ĦΣΛVИ MΣTΛLZOИΣ
    กล่าวขอบคุณ
    575
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,660
    ชีวิตเป็นคนรันทดเนอะ สงสารนะที่มีพี่สาวแบบนี้ คุยกับพี่เป็นดีที่สุด ตามเรปบน

hatemak : (
    หน้าจอคอมพิวเตอร์
    กล่าวขอบคุณ
    305
    ได้รับคำขอบคุณ: 900
    ประกาศศึกไปเลย
    "ถ้าทำเองไม่ได้ก้ไม่ต้องทำ !"

|B•Dy_S|aM
    กล่าวขอบคุณ
    2,818
    ได้รับคำขอบคุณ: 776
    ผมก็มีพี่ชาย นะถ้ามีเมียละก็ ไม่สนไจหรอกขอรวยๆ หน่อยไจดี ๆน่ารัก ๆแจ่มน้องสวย ๆว้าว

ปิด ID ถาวร
    Kasetsart Univercity
    กล่าวขอบคุณ
    74
    ได้รับคำขอบคุณ: 455
    บอกพ่อแม่ครับ

ไม่มีพ่อแม่ที่ไหนอยากให้ลูกตัวเองลำบาก แล้วให้คนอื่นมาใช้หรอกครับ

Kyrie Irving <3 !!
    กล่าวขอบคุณ
    344
    ได้รับคำขอบคุณ: 112
    แบบนี้เลยประมาณว่ากลับมาบ้านทำการบ้านเสร็จแล้วออกจากบ้านไปเลยดึกๆแล้วค่อยกลับมา ทำอย่างงี้ทุกวันเป็นการแก้เผ็ด 555

แล้วถ้าบอกให้ไปทำงานก็บอกว่าทำการบ้านอยู่ โครงงาน อะไรก็ได้ ว่าไป เอาแบบประมาณว่าหนักๆจะได้มากวนเราไม่ได้

-[Just Normal People]-| ™
    กล่าวขอบคุณ
    228
    ได้รับคำขอบคุณ: 616
    Blog Entries
    3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ thatipok อ่านกระทู้

แล้วบอกไปว่าระหว่างน้องกับแฟนพี่จะเลือกใคร
    ไปบอกแบบนั้นพี่เค้าก็เลือกแฟนดิครับ ต้องให้เวลาเราไปค่ายไปเที่ยวบ้านเพื่อน หลายๆวันหน่อย อย่างนี้สภาพ บ้านมันเป็นยังไง เดียวเค้าก็รู้เองแหละ
    "Intellectual property infringement is a sin"

กล่าวขอบคุณ
    289
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Punch10sg อ่านกระทู้
    ไปบอกแบบนั้นพี่เค้าก็เลือกแฟนดิครับ ต้องให้เวลาเราไปค่ายไปเที่ยวบ้านเพื่อน หลายๆวันหน่อย อย่างนี้สภาพ บ้านมันเป็นยังไง เดียวเค้าก็รู้เองแหละ

เค้าก็ไม่ทำครับ ขนาดวันนี้เนี่ย ผมพึ่งกลับมาจาก รร เหนื่อยๆ เลย มีขยะ หรือไรเต็มไปหมดเลยครับ สังสัยงานผมอีกและที่ต้องไปทิ้ง

อ่อ ใช้ครับ แต่ไม่หน้าเชื่อว่า เมื่อวานเค้าลงมาล้างจานครับ!!! ผมโทรไปบอกพ่ออะครับ เค้าคงจะลงมาทำ เดะก็เป็นเหมือนเดิมครับ

เฮ้อออ ไม่รู้แล้วครับ มืด แปดด้าน จริงๆ ครับ

กล่าวขอบคุณ
    289
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Punch10sg อ่านกระทู้

สภาพเป็นไงก็แบบนั้นแหละครับ เค้าจะเก็บจานไว้ให้เราเยอะๆ ผมเคยครั้ง 1 ไม่ล้างเป็นอาทิตย์ จานนี้แบบ หืมมม ไม่อยากเดินไปหลังครัวเลยครับ เหม็นมาก

สุดท้ายผมก็โดนบอกให้ไปล้าง

กล่าวขอบคุณ
    289
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ thatipok อ่านกระทู้

แน่นอนครับ แฟน!!! เพราะน้อง ทำอะไรให้เค้าไม่ได้เหมือนแฟนครับ!!!

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 290
    บอกพ่อแม่ซิครับ
    ThaiBiohazard เว็บสำหรับผู้ชอบเกม Resident Evil •My Facebook• E-mail tentae@hotmail.com
    รับปรึกษา จิตใจของวัยรุ่น อกหัก เบื่อ เซง จีบ แอบชอบ ออกเดท[ฉบับ ผู้ดี]

プレイステーション
    กล่าวขอบคุณ
    128
    ได้รับคำขอบคุณ: 56
    บอกกับพี่ไปว่า "เค้าจะฟ้องแม่นะถ้าทำตัวแบบเนี้ย!!!"

กล่าวขอบคุณ
    289
    ทุกคนครับ ผมบอกไปแล้ว ครับ พ่อกับแม่

เค้าก็ลงมาล้างจานแหละเมื่อวาน แต่ล้างได้ไม่กี่วันหลอกครับ เดะก็เหมือนเดิม

พ่อแม่ผมรู้อยุ่เต็มอกครับ ว่าพวกเค้าเป็นยังไง กัน ทุกคน ไม่ว่าจะญาติหรือไร รู้หมดน่ะครับ บอกไปก้แค่นั้นครับ ไม่ถึง3 วันเดะก็เป็นใหม่

ผมก็ต้องทนๆ แหละครับ แม่ก็บอกว่า อีกไม่นานเดะบ้านนี้ก็ต้องเป็นของผม รักษาไว้ให้แม่ มันเป็นสมบัติ ที่แม่รักมาก (แม่ผมเป็นคนรักบ้านมากครับ)

|B•Dy_S|aM
    กล่าวขอบคุณ
    2,818
    ได้รับคำขอบคุณ: 776
    จับลงโทษไห้เข็ด

กล่าวขอบคุณ
    1,412
    ได้รับคำขอบคุณ: 503
    ก็ไม่ต้องทำครับ ถ้ามัน (ของใช้คำๆกับคนเลวๆ) ด่าเราว่าเราไม่ทำ ก็เเอบตั้งกล้องเอาไว้ทั้งวันให้พ่อเเม่พี่ดูไปเลยว่ามันขี้เกี้ยจเเค่ไหน คุณก็ทำเเค่ของคุณครับ
    ไม่ต้องทำให้มัน คนจังไร

นักเลงคอมพิวเตอร์
    กล่าวขอบคุณ
    23
    ได้รับคำขอบคุณ: 144
    โอ้ทนได้ไงนี้ แล้วทำไมไม่คุยกับพี่คุณให้รู้เรื่องละครับ