ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

บอกดีไหมน่ะ
    กล่าวขอบคุณ
    1,097
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,194
    สุดๆ แล้วพี่สาวคุณ ดีน่ะที่ไม่ใช่ พี่สาวจริง และบอกตามตรงเลย ผมดูส ภาพพี่สาวคุณแล้วใน เฟส ไม่มีความสวย หรือ น่ารักเลย

ไม่รู้ พี่ชาย คุณหลงไปได้ยังไง (น่าสงสารจิงๆ) พี่ สาว ผม 30 กว่า แล้วยัง หน้าเด็ก อยู่เลย พูดง่าย ว่าสวยอ่ะ ( พี่สาวแท้ ๆ จากท้องเดียวกันเลย )

เป็น กำลังใจ ให้น่ะครับ ให้ไอ่พี่ สาวของ คุณ หายจากชีวิต คุณไปไว ๆ

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    289
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,628
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ whitebaa555 อ่านกระทู้
    สุดๆ แล้วพี่สาวคุณ ดีน่ะที่ไม่ใช่ พี่สาวจริง และบอกตามตรงเลย ผมดูส ภาพพี่สาวคุณแล้วใน เฟส ไม่มีความสวย หรือ น่ารักเลย

ไม่รู้ พี่ชาย คุณหลงไปได้ยังไง (น่าสงสารจิงๆ) พี่ สาว ผม 30 กว่า แล้วยัง หน้าเด็ก อยู่เลย พูดง่าย ว่าสวยอ่ะ ( พี่สาวแท้ ๆ จากท้องเดียวกันเลย )

เป็น กำลังใจ ให้น่ะครับ ให้ไอ่พี่ สาวของ คุณ หายจากชีวิต คุณไปไว ๆ
    ขอบคุณครับบ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    อย่าไปยอมครับ เราไม่ใช่นางทาสนะเฟ้ย ถึงต้องไปยอม สู้ๆๆ ครับ เพื่ออิสระภาพของ เรา เวอร์ไปไหมนะ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ: 400
    จ.ข.ก.ท.เราหัวอกเดียวกันเลย.....ทำรกแล้วไม่เคยเก็บเลยสั้กครั้งอะไรก็ให้แต่ผมเก็บมันอ้างว่าเป็นหน้าที่จะบ้าตายมันนอนทั้งวันแต่แม่กลับซื้อของใหห้มันตลอดเลยส่วนผมเนี้ยโหหหหอย่าให้พูดเลยครับขอมา่2เดือนกว่าแล้วยังไม่ได้เลยT^Tยังมีอีกเยอะเลยคิดมะออกแล้ว

Dota 2 Forever
    Silent Hill : Harry Mason's House
    กล่าวขอบคุณ
    459
    ได้รับคำขอบคุณ: 308
    พี่สาวของพี่นี่สุดยอดที่สุดในสามโลกเลยนะครับเนี่ย
    ขอแอด MSN หน่อยได้ไหมผมอยากคุยเรื่องนี้
    ปล.เรื่องแบบนี้เหมือนในหนังเลย
    ปล2.อย่าลืมเช็คในกล่องจดหมายนะครับ ผม PM ไป
    --Edit--
    หลังจากที่ผมอ่านเรื่องนี้นะครับ คุณสุดยอดมากเลยครับ คุณทนได้ขนาดนี้ เป็นผมรำคาญจนตายแล้วม้ง แถมอยู่กัน 8-9 เดือน
    พี่สาวของผมขี้เกียจนะ แต่พี่สาวของคุณขี้เกียจกว่าอีก ผู้หญิงแท้ๆเลยนะครับ แทนที่จะทำงานบ้าน กลับเล่น BB Facebook เป็นผมบ้าตายไปแล้ว ขอบอกให้ทนต่อครับ
    เดี๋ยวทุกอย่างจะดีเอง ผมเป็นกำลังใจให้ครับ สู้ๆ
    --Edit--
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Boya_harumiji อ่านกระทู้
    พี่ นาย เล่นยาอะดิมา สไตส์ นี้ แล้วก็ถ้าทนไม่ไหวจริงๆนะ แจ้งความเลย ปรึกษาตำรวจ
    เกินไปรึเปล่าแค่พี่สาวจอมขี้เกียจ+ไม่สนใจน้อง+รักแมวแล้วไม่ให้อาหาร ถึงกับแจ้งตำรวจเลยหรอเนี่ย
    --Edit--
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Boya_harumiji อ่านกระทู้
    ผมไม่ค่อย ชอบ อะไรที่มันไม่ แฟร์

Tonkhung .. พิมพ์ให้มันอยู่ในเรป เดียวกันกดยังไงอะ แบบนาย อะ

ปล. ไม่ได้ ปั้มทู้ ไรนะ พึ่งหัด พิมพ์ เคยมีคนว่าปั้มทู้
    1.เลือกคนที่ต้องการจะตอบกลับ
    2.กด ตอบพร้อมอ้างข้อความเดิม แล้วก๊อปปี้
    3.ถ้าโพสหรือEdit ก๊อปแล้วกด Enter 1 ครั้ง แล้วพิมพ์(ง่ายๆคือพิมพ์บรรทัดต่อมา)
    ปล.ผมมอาจจะอธิบายงงๆนิดๆ(หรือไม่นิด)
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Tonkhung : 22nd November 2011 เมื่อ 10:26
    i5 760 2.80GHz HIS HD 7870 Corsair 4GB Raidmax RX600AF 600Watt

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    18
    ได้รับคำขอบคุณ: 31
    Blog Entries
    1
    พี่ นาย เล่นยาอะดิมา สไตส์ นี้ แล้วก็ถ้าทนไม่ไหวจริงๆนะ แจ้งความเลย ปรึกษาตำรวจ

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    18
    ได้รับคำขอบคุณ: 31
    1
    ผมไม่ค่อย ชอบ อะไรที่มันไม่ แฟร์

Tonkhung .. พิมพ์ให้มันอยู่ในเรป เดียวกันกดยังไงอะ แบบนาย อะ

ปล. ไม่ได้ ปั้มทู้ ไรนะ พึ่งหัด พิมพ์ เคยมีคนว่าปั้มทู้

กล่าวขอบคุณ
    461
    ได้รับคำขอบคุณ: 75
    1
    จริงๆก็ไม่น่ายอมน่ะนะ แต่เรื่องที่มันช่วยเขาได้ก็ทำไปเถอะ อย่างไปคิดมาก เพราะคนบางคนไม่ถึงเวลานิสัยมันไม่เปลี่ยนจริงๆ อะไรที่ไม่จำเป็นต้องยอมก็ไม่ต้องยอม ถ้าทำแล้วมันไม่ดีแล้วตัวเองรู้สึกไม่ดี อย่าไปน้อยใจเลย ชีวิตปรกติก็แบบนี้แหละ คนงี่เง่า เห็นแก่ตัวมันเยอะ อย่าเอาชีวิตของเราไปจมกับเขา เขาอาจจะสร้างภาระให้กับเรานั่นก็มันเป็นเรื่องปรกติของเขา เราเศร้า เสียใจ 10 วัน 20 วัน เขาก็ไม่ได้เปลี่ยนอะไร มีแต่เรานี่ ที่เอาตัวไปยุ่งวุ่นวายกับเขา เขาจะขยับยังไงเราก็สนใจเราไม่พอใจที่เขาทำก็เสียใจนั่นมีแต่เราที่เอาตัวไปยุ่งเอง ไม่ทราบว่าคุณเคยบอกเขารึยัง ถ้าคุยกันด้วยเหตุผลแล้วอะไรๆก็ยังไม่ดี ลองบอก พี่ พ่อแม่ คนที่เขานับถือ ถ้ามันหมดจริงๆยังไงก็ต้องเป็นแบบนี้ก็ปล่อยมันไปเถอะ อยู่กับตัวเรานี่ เขานั่งอยู่นั่นเรานั่งอยู่นี่ ทำอะไรของเราไป ไม่ใช่นั่งดูทีวี ดูไม่รู้เรื่องไปคิดถึงคนอื่นไปเป็นชั่วโมง จะไปทำอาหารเจอ ของเขาทำกองไว้ นั่นคิดไม่พอใจ จนทำอาหารเสร็จกินเสร็จนอนตื่นขึ้นมามันก็ยังนึก มันไม่ใช่ ตัวคุณใจคุณอย่าเอาเดินตามอะไรไปเรื่อย ให้มันอยู่กับตัวคุณกับเรื่องของคุณนี่ ทุกอย่างมันเป็นไปตามธรรมชาติ คุณจะอยู่จะตายที่ไหนมันก็เป็นแบบนั้น อย่าปล่อยความคิดให้ไปจมกับสิ่งที่มันไม่เกิดประโยชน์

อ่านแล้วก็น่าเห็นใจนะ เป็นกำลังใจให้นะครับ

กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 140
    พี่คุณเป็นสายSครับแต่อย่าเป็นMตามเขาไปนะครับ//โดนตบ
    พูดออกไปเถอะเขาสั่งก็บอกไปเลยทำไมไม่ทำเองถ้าเขาทนไม่ได้เขาก็จะทำเอง(ละะมั้ง)
    ลายเซ็นนี้ดีพี่ Joker มอบให้//โดนตบ

กล่าวขอบคุณ
    1,109
    ได้รับคำขอบคุณ: 337
    เดี๋ยว จขกท ก็เป็น พ่อบ้าน ที่ดีเองและครับ ใครได้คุณเป็น สามี ก็ถือว่าโชคดีมาก

กล่าวขอบคุณ
    538
    ได้รับคำขอบคุณ: 54
    เท่าที่อ่านมา พี่สาว หรือ แฟนพี่ของนาย สันดาร ขี้เกียจมาก ๆ เป็นผู้หญิง ไม่ ช่วยทำงานบ้านแม้แต่นิด มันหมดหวังจริงๆน่ะและ

นายต้องปรึกษาพ่อกับแม่นายน่ะแหละ ส่วนคำว่า สันดาร มันคงเปลี่ยนแปลงไม่ได้

กล่าวขอบคุณ
    3,007
    ได้รับคำขอบคุณ: 543
    เรียกอาเบะ มายาราไนกะมัน !!

กล่าวขอบคุณ
    1,538
    ได้รับคำขอบคุณ: 860
    คุณยังเก่งนะที่ไม่โวยวายอ่ะ

เป็นผมนะ โวยวายอ้ะ
    ยังไงเหตุผลของเราก็ฟังขึ้นอยู่เเล้ว

ไอพี่สาวพรรณนั้นนะ ว่าไปเลยครับ แต่อย่าแรงมาก

ลูกพี่ลูกน้องผมก็มีสะใภ้แบบนี้
    (ปัจจุบันเลิกลากันไปเเล้วเพราะนิสัยแบบพี่สาวคุณอ่ะเเหละ)
    PCle ATi 7770/1GB Gigabyte|AMD FX-6300|DDR3 4GB Kingston Hyper-X x2

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 525
    พี่สาวคุณ เหรี้ยบรมครับ คุณนั่งทำงานอยู่ เเต่ดันมาบอกยังงี้ มันกวนกันเเล้วครับ ผมว่า คุณ เรียนให้จบก่อน จะจบเเล้วนิครับ คุณอยู่ ม.3 หรือ ม.6 นะ ถ้า ม.6 คุณก็ไปต่อที่ อังกฤษเลย

อีกเเค่ครึ่งปีครับ คุณทนๆ กับเค้าก่อน เดี๋ยวคุณก็ได้ไปเเล้วครับ คำตอบคือ อดทนดีที่สุด ครับ

-[Just Normal People]-| ™
    กล่าวขอบคุณ
    228
    ได้รับคำขอบคุณ: 616
    3
    โหเห็นรูปแล้วสงสารวะครับ ไม่ไหวหวะ อย่านี้ต้องฆ่ามานนนน
    "Intellectual property infringement is a sin"

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ปกติผมอ่านแล้วไม่ค่อยตอบ แต่ผมคนนึงแหละ ที่พ่อแม่ให้ทำงานผมทำแต่คนอื่นอย่าหวัง ผมว่า ยังงี้ คุณนอนห้องนอนแยกไช่มั้ยคับ จานชามช้อนส้อม แยกเลยคับ เก็บมาสัก4-5ใบ แล้วก็กินของคุณเอง เวลาเค้าให้ไปล้างก้เดี๋ยวก่อน ๆ หัดดื้อเพ่งมั่งเถอะครับถ้ามันจำเป็น พยายามทำให้พี่คุณรู้สึกตัวหน่อยครับ ถ้ายังไม่ได้ผล เครื่องปริ้นที่บ้านมีมั้ยครับ ? ถ้ามี ไปหาข้อความเตือนใจเลยครับ ตัวใหญ่ๆ เน้นๆ หน้าๆ เอาแบบให้อ่านแล้วไปคิดต่ออะ แปะมันทุกที่ที่เค้าเดินผ่านเลยครับ ดูซิว่ามันจะมีสมองคิดมั้ย

กล่าวขอบคุณ
    708
    ได้รับคำขอบคุณ: 517
    1
    ด จ ร ต บ น่าถีบ....บอกได้แค่นี้ ผู้หญิงลักษณะแบบนี้ผมไม่เอามาเป็นแฟนหรอก

ถ้ามันอึดอัดพูดไปตรงๆเลยครับ เผื่อเขาจะเข้าใจ แต่ถ้าเขาไม่ฟังอีกปฏิเสธเสียงแข็งเลยครับ "ไม่ทำ ไปทำเอง" จบ ไม่ต้งกลัวใครด่าใครว่ามันเป็นสิทธิ์ของเราครับ เราไม่ใช่ทาสอย่าไปยอม
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Archios : 22nd November 2011 เมื่อ 19:42

Rikka takanashi
    เชียงใหม่ เจ้าาาา
    กล่าวขอบคุณ
    283
    ได้รับคำขอบคุณ: 355
    เข่า ลอย เลยครับ ล้อเล่นนะครับ
    ผม ว่า ต้องลอง เปิด ใจคุยกันนะครับ น่าจะเป็นทางกออกที่ดีที่สุดนะครับ