ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

★★★★★
    กล่าวขอบคุณ
    1,334
    ได้รับคำขอบคุณ: 24,838

Arrow [PC] CARS 2 THE VIDEO GAME [MEDIAFIRE][2011][FULL][ENG][1.68GB]

-x- เล่นได้ 100% ครับ -x-

- Cars 2 The Video Game -

Release : RG Origins
    Genre : Driving, Arcade
    Released : June 24, 2011
    Languages : English l Russian

-------------------------------------------------------------------------------------------

-------------------------------------------------------------------------------------------

Info - Cars 2 The Video Game

เกมที่สร้างจากภาคต่อของภาพยนตร์การ์ตูนอนิเมชั่นชื่อดังของทีมงาน Pixar เรื่องราวของเหล่ารถยนต์มีชีวิต ที่มีทั้งความฝัน ความฮา และ ความป่วนไม่เหมือนใคร หลังจากที่ภาคแรกจบไปนั้น ตัวเอก Lightning McQueen ก็ได้เข้าร่วมการแข่งขันรถยนต์ไปทั่วโลก กับ Mater เพื่อนของเขาที่เป็นรถบรรทุก แต่ยังไม่ทันจะได้ไปแข่ง World Grand Prix ก็ดันมีเรื่องไม่คาดคิดซะก่อน เมื่อต้องไปยุ่งเกี่ยวกับงานภารกิจสายลับ ก็เลยต้องวุ่นไปทั้งงานสายลับ และงานแข่งรถไปด้วยกัน

ในเกม Cars 2: The Video Game จะเป็นเนื้อเรื่องในส่วนของ CHROME (Command Headquarters for Recon Operations and Motorized Espionage) ซึ่งเป็นองค์กรสายลับ ผู้เล่นจะต้องเลือกรถจาก 20 ชนิดมารับภารกิจสายลับในเกมนี้ ซึ่งจะต้องใช้ทั้งความเร็วและการต่อสู้ในการจัดการกับเหล่ารถยนต์ตัวร้าย ด้วยปืนและมิซไซล์

System Requirements

• Operating System : Windows Xp Sp3 l Vista l 7
    • Processor : Pentium 4 3.0 Ghz
    • Memory : 2 Gb
    • Video Card : 512 Mb
    • Free Hdd : 3 Gb

How to Install

• แตกไฟล์ด้วย Winrar
    • ติดตั้งเกมส์
    • ลง Crack
    • เล่นได้เลยครับ
    • ไฟล์เสียซ่อมได้นะครับ Recovery Record 5%

Download 9 Part

l Part 01 l Part 02 l Part 03 l Part 04 l Part 05 l Part 06 l Part 07 l Part 08 l Part 09 l

Crack

l Download l

Password

L6M-@JKG

วิธีเปลี่ยนเป็นภาษา Rus เป็น Eng

Open Regedit > HKEY_LOCAL_MACHINE\SOFTWARE\Disney Interactive Studios\Cars2 [หรือ view>>find car2 ก็ได้นะครับ ถ้าเลือกลงไว้ที่ไดร์อื่น] ตรง Language เปลี่ยนจาก RU เป็น EN

กด Thank ที่มุมซ้ายล่างเพื่อเป็นกำลังใจในการอัพโหลดเกมต่อๆไปนะครับ
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ellninoo : 2nd September 2011 เมื่อ 19:21

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    ประเดิมคนแรกก่อนเลยแล้วกัน ^^
    ขอบคุณครับ ,,ให้กำลังใจทุกๆ User JKG เสมอ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    เล่นได้เดี๋ยวมารายงานจ้า
    ACTIONVIP PHOTOGRAPHER
    http://www.facebook.com/vipaction

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    52
    ได้รับคำขอบคุณ: 52
    ผมมีภาค1แล้วยนะครับ
    เป็นไฟล์ริพ โหลดมาจากเว็บนอก
    เดี๋ยวจะอัพลงมีเดียไฟล์ะถ้ามีคนอยากได้เยอะ

กล่าวขอบคุณ
    218
    ได้รับคำขอบคุณ: 126
    Blog Entries
    2
    น่าเล่นมาก

กล่าวขอบคุณ
    94
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    น่าสนใจ ครับลองดูๆ
    เคยสร้างมาแล้ว ลองสร้างใหม่อีกครั้ง คงไม่ยากเกิน

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    40
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    Blog Entries
    1
    อยากเล่นภาค 3 มากกว่า

กล่าวขอบคุณ
    52
    ได้รับคำขอบคุณ: 52
    มีหรอครับภาค3 = =

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Brown Outstanding
    ม.ราม ,คณะมนุษย์ศาตร์ ,เอกภาษาญี่ปุ่น
    กล่าวขอบคุณ
    6,054
    ได้รับคำขอบคุณ: 466
    ภาพงามมากๆ ครับ เป็นกำลังใจให้นะครับ สู้ๆ
    Fansub

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ไม่ทราบว่า Part 6 มีปัญหา ไรหรือปล่าวครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 108
    พาร์ท 6 ลิ้งค์มันผิดครับ http://zpag.es/cap/3aJI จริงๆต้องตัดตรง cap ออกครับเหลือ http://zpag.es/3aJI ถึงจะโหลดได้ครับ
    เล่นได้จะแคปภาพมาให้ครับ

★★★★★
    กล่าวขอบคุณ
    1,334
    ได้รับคำขอบคุณ: 24,838
    Part 6 เอาลิ้งออกให้แล้วครับ

กล่าวขอบคุณ
    0

เล่นได้แน่นอน 100 เปอร์เซนต์ครับ เวลาติดตั้งมันจะเป็นภาษารัสเซียครับ ตอนมี Choice 2 อันเลือกอันล่างแล้วตกลงไปครับ เกมนี้้ถ้าต่อจอยไว้ มันจะจับว่าเราต่อจอยมั้ยนะครับ ถ้ากด Yes มันจะเล่นจอยเลยครับ ปุ่มที่มันเซ็ตเอง
    แบบจอย PS2 คือ
    X : Drift / ยกเลิก
    สี่เหลี่ยม : กระโดด / ตกลง
    O : Nitro (ดริฟท์จนขึ้นหลอดเหลือง)
    R1 : เร่ง
    L1 : เบรก

อยากบอกว่าโคตรมันส์เลยเกมนี้หลังจากผิดหวังกับภาคก่อนๆมา ผมกล้ายืนยันได้ว่านี่คือเกมที่เล่นมันส์ที่สุดในตอนนี้แล้วเพราะเกมใหม่ๆออกมา ไม่ค่อยตอบสนองเท่าไหร่ ที่สำคัญผมยังกล้าบอกได้ว่า น่าจะเจ๋งกว่าเกมรถแข่งเกมอื่นๆด้วยนะ (ทัศนคติผมเอง เพราะเครื่องเล่นเดิร์ท 3 ไม่ได้) เจ๋งกว่าที่ดิสนีย์เคยทำมาอย่าง Split/Second แล้วก็ตอนนี้กำลังทำแบบรีวิวเล่นเอง อัดเอง ตัดต่อเองนะครับเดี๋ยวจะเอามาให้ได้ชมกัน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย vista123 : 5th July 2011 เมื่อ 17:32

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 55
    ขอบคุณครับ น่าเล่นดี
    ก็เป็นได้แค่ คนห่วยๆ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    (โอโห Joker เปลี่ยนไป ไม่เกี่ยวๆ) ขอบคุณนะครับ มาแค่ +1 เฉยๆ สเปคผมไม่ผ่านหรอก ผมทำงานอย่างเดียว ขอโทดนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    168
    ได้รับคำขอบคุณ: 32
    ขอบคุณครับ น่าสนุกนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 35
    ลงแล้วเล่นได้แต่เล่นได้เป็นภาษารัสเซียครับ ผมเข้าที่ regedit แล้ว แต่ไม่เห็นมีคำว่า Disney Interactive Studios\Cars2 เลยครับ เลยเปลี่ยนภาษาไม่ได้รบกวนช่วยด้วยครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    น้องลองหาตามนี้ครับ
    ็HKEY_LOCAL_MACHINE >>> SOFTWARE >>> Disney Interactive Studios >>> Cars2
    ตรง Language จาก RU เป็น EN

กล่าวขอบคุณ
    1
    ไม่มีอ่ะครับ ไม่มีจริง ๆ นะ ผมใช้ win7 64bit sp 1 ช่วยทีครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    หาไม่เจอคือยังไงครับ อธิบายละเอียดอีกทีผมใช้ Windows7 Ultimate 32BIT นะครับ ต้องถามก่อนว่าลงไว้ที่ Program Files Drive C หรือเปล่า

ถ้าไม่เจอ
    เอางี้เดี๋ยวผมส่งไฟล์ .reg แล้วกันจะมีตัวแก้ภาษาแล้ว อีเมล์อะไรคับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย vista123 : 6th July 2011 เมื่อ 11:09

กล่าวขอบคุณ
    1
    นี่ email นะครับ ขอคุยนอกรอบหน่อยผมจะ แค๊ปหน้าจอไปให้ตอนลงมันเป็นภาษา ru เลยไม่รู้มันไปอยู่ตรงไหน แต่ยืนยันเล่นได้ครับ new_start@hotmail.co.th รออยู่นะครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ตอนลงภาษารัสเซียไม่ต้องสนครับมันไม่เกี่ยว ตอนที่มันมีให้เลือก 2 อันเลือกอันไหนหรอคัรบอ
    อ้อกำลังเข้า msn

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    38
    HKEY_LOCAL_MACHINE\SOFTWARE\Wow6432Node\Disney Interactive Studios\Cars2
    สำหรับ win 64bit

กล่าวขอบคุณ
    1
    เย้ ๆๆ ได้ซักที ได้แล้วครับ ขอบคุณมาก ๆ ครับ

26. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    266
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,651
    เล่นแล้วรู้สึกว่าเกมส์มันจะขาดสีสันสันมากๆ เพราะว่ารถมันไม่พูดกันเลย มีแต่ขับๆไป น่าจะมีเสียพูดตอนยิงกันซักหน่อย