ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    166
    ได้รับคำขอบคุณ: 36
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ cablenumber1 อ่านกระทู้
    ไม่เคยเล่นเลยครับ ไปเล่นร้านผมกลัวมากๆ เลย กลัวจะเป็นแบบคนในร้านเกม อะ แบบว่า สติแตก
    ประชดสินะ - -

ส่วนผมเล่นมาก็ ตั้งแต่ ม.1 ตอนนี้ ม.4 ละครับ

ตัวแรกที่เล่น Random ได้ก็คือ Traxex ต่อมาก็ Gondar , Phantom assassin จำได้แค่นี้ล่ะครับ 5555

ปล.เล่น PA ตอนฝึกใหม่ๆ ชนะเพื่อนที่เล่นมาหลายปีฝีมือเมพสุดด้วยละเออ 55555 ฟลุกซะจริงๆ
    พึ่งกลับมาเล่นนนนน

กล่าวขอบคุณ
    166
    ได้รับคำขอบคุณ: 36
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ rockpoko อ่านกระทู้
    ผมเล่น 3 วันแล้วไม่เล่นเลย

เพราะเจอแต่คนประเภทชอบด่าว่าคนอื่น..กาก...เกรียน..แฮก...จะด่ากันเพื่ออะไร
    แค่นี้ท้อหรอครับ - - แค่สามวัน คนอื่นจะด่าไรก็ปล่อยมันไปเหอะ
    พึ่งกลับมาเล่นนนนน

`LoDotA HoN-Garena
    กล่าวขอบคุณ
    353
    ได้รับคำขอบคุณ: 115
    Blog Entries
    2
    4 ปีแห่งตำนานเล่นได้ทุกสายทุกสตายขอให้ทีมดีก็พอไม่ต้องถึงระดับลง tournament แค่ให้คล่องตัวพอละให้ดูมี step หน่อย

ปัจจุบันก็ลงเอยกับฮอนและปัจจุบันสุดๆฮอนก็พักไว้เล่น BF3

ปล.คลั่ง bf3

Queen Cydaron
    กล่าวขอบคุณ
    79
    ได้รับคำขอบคุณ: 816
    ผมเริ่มเล่นครั้งแรกประมาณ ม.4 ตอนนี้จะจบปี 4 ล่ะก็ยังคงเล่นอยู่ ตัวแรกที่เล่นก็เป็น Rikimaru
    เล่นครั้งแรกที่เกษตร ร้านCounter Net 2 จำได้ติดตาลูกเจ้าของร้าน****น่ารัก
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Jizsy : 16th November 2011 เมื่อ 00:36

Forgive Your Enemies, But Never Forget Their Names.

You're like a Dead Sea!
    กล่าวขอบคุณ
    2,595
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,114
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Jizsy อ่านกระทู้
    ผมเริ่มเล่นครั้งแรกประมาณ ม.4 ตอนนี้จะจบปี 4 ล่ะก็ยังคงเล่นอยู่ ตัวแรกที่เล่นก็เป็น Rikimaru
    เล่นครั้งแรกที่เกษตร ร้านCounter Net 2 จำได้ติดตาลูกเจ้าของร้าน****น่ารัก
    เล่นช่วงเดียวกับผมเลย ผมเล่นตอนช่วง ม.4 ตอนนี้เรียนจบทำงาน แล้วก็ยังเล่นอยู่เลย ตอนนี้รอเล่น Dota2 ลูกเดียว
    Intel Core i5-2500 CPU @3.30GHz, 8.0GB RAM, NVIDIA GeForce GT 750

กล่าวขอบคุณ
    330
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,291
    Blog Entries
    1
    ผมหัดเล่น meepo ตัวแรก เพราะว่ามีจำนวนเยอะ รุมกระตืบได้หนุกดี 55

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 82
    เล่นมา 6 ปีละครับ
    เวอร์ชั่นแรกที่เล่นคือ v5.84b สมัยนั้นเป็นอะไรที่ฮิตมากๆ ใน B-net
    ตัวแรกที่เล่นคือ Soul Keeper

ผ่านมา 6 ปี ย้ายไปอยู่ใน TCG เกรียนเยอะมากๆ Shit !!!

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 228
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Sanri อ่านกระทู้
    แค่นี้ท้อหรอครับ - - แค่สามวัน คนอื่นจะด่าไรก็ปล่อยมันไปเหอะ
    ผมก็ท้อน่ะเล่นhon เจอทีมไปแจกตังเขา0-7 จนเขาเกิดผมก็เลยบอกให้ทีมรอ15นาทีแล้วccซะยิ่งอยู่นานยิ่งเจ็บใจ

กล่าวขอบคุณ
    305
    ได้รับคำขอบคุณ: 58
    เล่นwarcraftมาก่อนอ่าาแต่ก็เปลี่ยนตอนป.4เพราะเพื่อนมันชวนก็ประมาณ6ปีอ่ะครับตัวแรกที่เล่นก็soul keeperแต่เล่นไม่เป็นโดนด่ายับเลยเปลี่ยนมาเล่นtechieพบว่ามันเวริคมาก55555

กล่าวขอบคุณ
    47
    ได้รับคำขอบคุณ: 59
    เพิ่งเล่นเมื่อวานนี้ครับ สาบานได้ โหลดในโจ๊กเกอร์นี่แหละ แรกๆงงกับของซื้อนิดๆหาร้านไม่เจอ ตอนนี้เข้าใจแล้วครับ เล่นชนะAIได้แล้วด้วย รอดวลภาค2ได้เลย