ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 147

หากไม่มี Uploader อย่างคุณรามิสกับคุณกิ๊กก็อ&#

สืบเนื่องมาจาก ฐานข้อมูลเว็บเสียหาย แล้วถ้าไม่มี 2 คนนี้แล้วคุณจะอัพเดรตหรือโหลดเกมส์จากใคร หรือจากที่ไหนกันบ้าง ช่วยแสดงความคิดเห็นกันทีครับ
    ไม่ THANK เด๋วแม่ยิงดับซะนี่ (อ่าวมีให้ THANKแล้ว)

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 82
    Steam ครับ ...

Joe Hisaishi
    กล่าวขอบคุณ
    794
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,657
    ซื้อของแท้:rolleyes:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 217
    ของแท้หาซื้อง่ายจะตายไป แถวบ้านไม่มี ก็สั่งเอา จ่ายผ่าน7-11 ก็ได้ ส่งถึงบ้าน ซื้อแต่คีก็แสนถูก จ่ายผ่านบัตรทรูได้อีก
    แต่ถ้าจะโหลดอย่างเดียว ไม่มีจิตสำนึกจะช่วยคนทำเกม ก็ไปเว็บอาหรับ ไม่มีครอบลิ้งค์ โชพาส ถ้าไปไวก็ได้ลิ้งตรง 1 พาท นอกนั้นส่วนมากจะเป็นเว็บที่โหลดช้าๆ ต้องรอซักพักถึงมีพวก MF pl ทิ้งท้ายกระทู้ ถ้าชอบเกมนี้ก็ซื้อ หรือจะให้ง่ายกว่านั้นก็เว็บบิทในไทย

ไม่มีคนอัพเกมมันไม่ตายหรอก ไม่มีเกมเล่นต่างหากที่จะแย่..
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย One2T : 5th July 2011 เมื่อ 08:29

★Super Uploader 5 Years★
    กล่าวขอบคุณ
    2,941
    ได้รับคำขอบคุณ: 45,744
    Blog Entries
    15
    ถ้าไม่มีพวกเค้า ก็ยังมีพวกเราอยู่นะครับอัพโหลดเดอร์ เก่งๆ มีตั้งหลายคนในเว็บบอร์ดนี้ ใช่ว่าเราจะโหลดของเค้าเพียงอย่างเดียวน่ะ หันมาให้ความสำคัญ มาให้กำลังใจอัพโหลดคนอื่นๆด้วยนะครับ ผมขอฝากไว้แค่นี้แหละ

ปล.อ๊ากกก เกมผมม กระทู้ผมมม

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    89
    ได้รับคำขอบคุณ: 51
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ natchapon665 อ่านกระทู้
    ถ้าไม่มีพวกเค้า ก็ยังมีพวกเราอยู่นะครับอัพโหลดเดอร์ เก่งๆ มีตั้งหลายคนในเว็บบอร์ดนี้ ใช่ว่าเราจะโหลดของเค้าเพียงอย่างเดียวน่ะ หันมาให้ความสำคัญ มาให้กำลังใจอัพโหลดคนอื่นๆด้วยนะครับ ผมขอฝากไว้แค่นี้แหละ

ปล.อ๊ากกก เกมผมม กระทู้ผมมม
    ตามท่านนี้เลยครับ UPLoad มีตั้งหลายท่านแต่จะให้ดีสนับสนุนของแท้มังก็ดีเหมือกันนะครับเพราะอย่างน้อยครั้งหนึ่งก็เคยใช้ของแท้กับเขามังละว่ะ 555+
    ---- = [ ]one kill one shot[ ] = ----

Kaneki ken
    กล่าวขอบคุณ
    691
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,621
    พี่ jojojojo111 ครับ

แต่ไม่รู้ว่ามาหรือยัง

เห็นบอกว่าคอมพัง

Mirrorless
    กล่าวขอบคุณ
    1,342
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,019
    Blog Entries
    1
    ก็ไม่รู้ว่าจะทำยังไงคิดไม่ออก 55