ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    257
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,620

Mass Effect 3 หลุดสปอยมากเกินจนอาจจะต้องเปลี่ยน

Mass Effect 3 หลุดสปอยมากเกินจนอาจจะต้องเปลี่ยน

----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

Bioware ผู้พัฒนา Mass Effect 3 นำโดย Ray Muzyka และ Greg Zeschuk
    ออกมาพูดถึงเกี่ยวกับการที่เนื้อเรื่องของเกม Mass Effect 3 หลุดออกมา
    ในขณะที่ Mass Effect 3 เป็น Demo ในช่วงที่ Microsoft ได้โปรโมทเกมผ่าน Xbox Live ว่า
    ในภาพรวม เรื่องราวรอบๆที่มีอยู่ในตอนนี้มันน่าสนใจ
    แต่ทว่าจากเรื่องราวที่หลุดมานั้นมันยังไม่แน่นอนที่จะปล่อยออกมาในแบบนั้น
    เรากำลังที่จะปรุงแต่งมันเพื่อให้เป็นสุดยอดแห่ง
    มันเป็นเรื่องดีที่เรามีผู้คนเข้ามาสนใจอ่านเรื่องราวของและมันเป็นแง่บวกต่อพวกเรา
    โดยทางพวกเราได้รับฟังแฟนเกมเสมอมา ในเรื่องผลตอบรับของตัวเนื้อเรื่องจาก
    Bioware forum ซึ่งเรามีไอเดียจำนวนมากที่จะทำให้เกมดีขึ้นจากผลตอบรับจากเรื่องที่หลุดมา
    Ray ได้ทิ้งท้ายไว้อีกว่า
    หากคุณได้อ่านเรื่องราวเหล่านี้แล้ว ไม่ควรจะบอกต่อ เพราะการบอกต่อทำให้ความสนุกของเรื่องที่ซ่อนอยู่นั้นหายไป และคุณจะไม่รู้สึกจากความสนุกจากการค้นพบเนื้อเรื่องด้วยตัวเองนี่เป็นบางส่วนจากบทสัมภาษณ์จาก Eurogamer

-------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

เเต่ผมว่าเค้ารู้กันทั้งโลกเเล้วครับ

ขอบคุณที่ติดตามข่าวของผมครับ

steam: gafiled1 origin: gafiled-THรับผากชือเกมใน steam ด้วยราคากันเอง

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 55
    เเก้ไขเเล้วววววววววววววววววววววววววว
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย monking1150 : 16th November 2011 เมื่อ 17:51

กล่าวขอบคุณ
    76
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,097
    mass effect 3 ครับ ไม่ใช่ modern warfare 3 -*-

FAIL

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

SNSD Fanclub @ JKG
    กล่าวขอบคุณ
    200
    ได้รับคำขอบคุณ: 792
    อยากเล่นแล้ว เกมส์เล่นมาทุกภาค ภาคละหลายรอบด้วย

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ monking1150 อ่านกระทู้
    สปอย นี่เนอะ งั้นทำมา 2 เนื้อเรื่องเลย ครับ 55 มี 2 ชุด 5555

http://www.youtube.com/watch?v=xF7gV...el_video_title
    เขาได้อ่านหัวข้อหรือเปล่าเนี้ย

กล่าวขอบคุณ
    89
    ได้รับคำขอบคุณ: 190
    ภาคสามขอเนื้อเรื่องยาวๆนะ ^^
    ..+:.) ไม่จำเป็นต้องมีเพื่อน 100 คน แต่จงมีเพื่อนคนเดียวที่มีค่ามากกว่า 100 คน (.:+..

กล่าวขอบคุณ
    4
    อ๋อ mass effect 3 อะ เขาจะเเก้ไขเนิ้อเรื่องใช่ไหมละ เเต่ http://www.youtube.com/watch?v=xF7gV...el_video_title ไม่เกี่ยวขออภัยเปนอย่างยิ่ง -*-
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย monking1150 : 16th November 2011 เมื่อ 18:06

กล่าวขอบคุณ
    139
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,024
    ผมชอบ 1 - 2 มากๆ มีครบทุก dlc เล่นได้ยาวๆ แต่ตั้งแต่ Dragon Age2 แล้วก็ Mass Effect มี Coop ผมว่าชักไม่มั่นใจ

กับ บทสรุปส่งท้ายนี่ละ ภาคสุดท้ายดันมีโหมด multi ไม่ค่อยชอบใจเลยแฮะ กลัวเกมมันจะเน้นทำแค่เอามันส์เล่นกันได้หลายคนเท่านั้น

VIP Member
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 52
    อยากเล่น co op

กล่าวขอบคุณ
    2,817
    ได้รับคำขอบคุณ: 155
    สปอย คืออะไรครับ ผมไม่เข้าใจ !!?

กล่าวขอบคุณ
    4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ CGames อ่านกระทู้
    สปอย คืออะไรครับ ผมไม่เข้าใจ !!?

ผมก็อธิบายไม่ถูก

ประมาณว่า บอกหรือได้รู้ก่อนได้เล่นจริง หรือได้ชมก่อนเล่น เเต่พอมาเล่นเเล้วจะไม่สนุก

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

.:: Dream Theater ::.
    Somewhere On The Earth
    กล่าวขอบคุณ
    837
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,333
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ CGames อ่านกระทู้
    รู้เนื้อหาของเกมก่อนได้เล่นเกมนั้นๆนั่นแหละ เมื่อเล่นแล้วความสนุก ตื่นเต้น เร้าใจ แทบจะหายไปทั้งหมดเลยแหละ เหมือนเราได้เล่นมาแล้วรอบนึง
    ...

14. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    117
    ได้รับคำขอบคุณ: 62
    (FACEPALM)

I Love with "Dubstep"
    กล่าวขอบคุณ
    2,237
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,035
    Blog Entries
    2
    ภาพสวยอ่ะ เกมส์แนวไรอะ
    .:: คิดไปไหนกัน ::.

BF4 > "Cpt-IIIusioN_TH"
    กล่าวขอบคุณ
    1,502
    ได้รับคำขอบคุณ: 222
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Elizabeth อ่านกระทู้
    ภาพสวยอ่ะ เกมส์แนวไรอะ
    เกมส์ยิงบุคคลที่ 3 กึ่ง RPG ผมเห็นคลิปภาค 2 ในยูทูปแล้วภาพมันดูการ์ตูนๆยังไงไม่รู้ เลยไม่อยากเล่น (สนแต่ MW กะเกมส์ฟอร์มยักอื่นๆที่ไม่ใช่เกมส์เนี่ย) แต่พอดีเมื่อปิดเทอมที่ผ่านมา ผมว่างจัด ม.เลื่อนเปิด เลยเพิ่งได้เล่นภาค 2 และนี่แหล่ะ !! มหากาพย์สงครามจักรวาล หรือสตาวอร์ในปัจจุบันนี่เอง !! มันส์มาก !! น่าติดตาม เล่นแล้วติด ยิ่งตอนช่วงท้ายนี่ทั้งคืนอ่ะครับ (นั่งเล่นไม่ไปไหน แหะๆๆๆ) สรุปคือเกมส์เขาเล่นง่าย+มันส์มากๆแหล่ะครับ เเล้วยิ่งไปดูข้อมูลของภาค 3 มายิ่งอยากเล่นมากมาย ><

กล่าวขอบคุณ
    2,817
    ได้รับคำขอบคุณ: 155
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ monking1150 อ่านกระทู้
    ผมก็อธิบายไม่ถูก

ประมาณว่า บอกหรือได้รู้ก่อนได้เล่นจริง หรือได้ชมก่อนเล่น เเต่พอมาเล่นเเล้วจะไม่สนุก
    ขอบคุณคับบบป๋มม : 3

กล่าวขอบคุณ
    62
    ได้รับคำขอบคุณ: 384
    ไม่ใช่กึ่ง RGP ครับแต่เป็น Action-RPG เกมส์นี้มีเนื้อหาสนุกมากในภาค 2 เขาได้เพิ่มความเป็น Action เข้าไปเยอะเลยมันเลยดูออกเป็นเกมส์ยิงๆแต่ที่จริงแล้วยังมีความเป็น RPG อยู่อย่างเต็มเปี่ยมเกมส์ดีที่คอ RPG ห้ามพลาดเช่นกัน

กล่าวขอบคุณ
    1,053
    ได้รับคำขอบคุณ: 64
    น่าสนุกนะครับ
    AMD Readon HD 6790 พอเพียงเเละเพียงพอ Eminem_dr_dre@hotmail.com

กล่าวขอบคุณ
    137
    ได้รับคำขอบคุณ: 62
    นี่แหละสุดยอด

กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ: 498
    ภาค 2 ลงรอบแรก ไม่ชอบ ลบทิ้ง รอบที่สองก็ลงแล้วลบทิ้ง รอบที่ 3 เล่นไปดูข้อมูลในเว็บ overclockzone ด้วย ปรากฎว่าเป็นเกม RPG + TPS เกมแรกในชีวิตที่เล่นจบ
    เกิดมาไม่เคยพบเจอเกม RPG ไหน สนุกเท่านี้นี้มาเลย ทั้ง Action ทั้งเนื้อเรื่ิอง สุดยอดจริงๆ
    Love Me , Love My Call Of Duty