ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    83
    ได้รับคำขอบคุณ: 248
    Blog Entries
    1

Cool !!! Pro Evolution Soccer 2012 For ANDRIOD !!! พร้อมระบบซื้อขายนักเตะ (Master League)

Android Games: Pes2012 เกมส์ฟุตบอลที่รู้จักกันดี มาแล้วจ้า ^^

เข้าเกมส์มาก็จะมีโหมดต่างๆให้เลือกเล่นมากมายเลยครับ มีโหมดเพิ่มมาจากภาคก่อนด้วยนะ ลองสังเกตุดูก่อนสิ

รายชื่อโหมดการเล่นต่างๆครับ

- Exhibition : เล่นซักเกมส์นึง ฆ่าเวลา

- Club Competition : อันนี้ออกแนวชิงถ้วยยุโรป

- League Cup : อันนี้สำหรับคนชอบเล่นทีมที่ชอบกับลีกเดียวกันในระยะยาว

- Super Challange : เอ๊ะ นี่มันโหมดอะไรอ่ะ ภาคที่แล้วไม่มีนี่นา ใช่ครับ มันพึ่งมีในภาคนี้(หรือผมตาถั่ว) มันเป็นโหมดคล้ายๆกับ Master League ในวินนิ่ง คือ ให้เราเลือกทีมๆนึงละค่อยๆไต่ระดับขึ้นไปยันลีกสูงๆได้ แถมแลกเปลี่ยนผู้เล่นได้ด้วยนะ แต่ก็ยังแอบมีความน่าเสียดายบางอย่าง ไว้ค่อยบอกละกัน

- Challenges : โหมดนี้ไว้เล่นกับคนอื่นครับ

- Community : อืมม....

- Training : โหมดฝึกซ้อม

ในภาพด้านบนนี้ผมลองเล่นโหมด Exhibition นะครับ การเลือกทีมยังคงเปนภาพที่คุ้นตาจากภาคที่แล้ว แต่ตัวนักเตะอัพเดทขึ้นมา !!

อันนี้หน้าตาการเล่นครับ เหมือนกับภาคที่แล้วเลย แต่ภาคนี้ก่อนจะได้เล่นแต่ละนัดจะโหลดนานกว่า (ลีลาเยอะกว่าอ่ะ ไม่ยอมให้กดข้ามด้วย )

น่าเล่นใช่มั้ยครับ ดูๆไปผมว่าภาพสวยกว่าภาคที่แล้วด้วยนะ

ลองเล่นไปให้เหนว่ามันมี replay หลังยิงประตูดังภาพนะครับ (กว่าจะยิงมันได้)

เอาล่ะ อย่างอื่นมันเดิมๆ มาดูโหมดใหม่ที่ผมว่ากันดีกว่า มันคือ Super Challange นั่นเอง

อย่างที่ได้บอกไปก่อนหน้านี้ครับว่า คล้ายกับ Master League ในวินนิ่ง คือ

ให้เราเลือกทีมที่จะเล่น(ยาวๆเลยนะ) ไปทีมนึง ละเล่น เราจะเริ่มที่ League 4 ที่ต่ำสุด ไต่ไป 3 2 1 Final อีก 4 League พอดี ครับ ดังภาพล่างนี้ครับ

มีเก็บสถิติด้วยนะ

อีกทั้งโหมดนี้ยังสามารถแลกเปลี่ยนตัวผู้เล่นได้ด้วย น่าสนใจใช่มั้ยล่า นี่แหละจุดเด่นครับ

แต่ว่าน่าเสียดายครับ คือ ตัวผู้เล่นไม่สามารถพัฒนาความสามารถตนเองขึ้นมาได้เหมือนอย่างในวินนิ่งใน play แต่ขนาดไฟล์ต่างกันเยอะครับ ถือว่าเป็นเรื่องปกติมากๆ สำหรับผม นี่ก็เลิศหรูอลังการสุดๆละครับ

ขอจบการรีวิว Android Games:Pes2012 เพียงเท่านี้ครับ ขอบคุณครับ

Download :

http://www.multiupload.com/ASPUYLTAKS

password : pdamobiz.com

อีกทางเลือกครับแบบเต็มๆ เลย ไม่ต้องโหลดไฟล์เพิ่ม

http://www.mediafire.com/?uzolr1nxywzodua

Password =>> www.remo-xp.com

Credit :

- PDAMobiz บอร์ดแห่งการแบ่งปันครับ

- พี่น้องบ้านเอส

- พี่ๆมดทุกท่านครับ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 29 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    83
    1
    เล่นได้ 100% นะคับ

coolper ก็เล่นได้คับ

ไม่ต้อง Thank ผม เพราะผมมาเพื่อแบ่งบัน ครับ

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    อยากรู้ว่ามันมีแพทเสริมไหมอิอิ เสื้อส่วนใหญ่ไม่ตรงเหอๆ

กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ทำไมอ่ะ ก็จะ thank อ่ะครับ 555

กล่าวขอบคุณ
    83
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ fernandofirm อ่านกระทู้
    ทำไมอ่ะ ก็จะ thank อ่ะครับ 555
    555+

เล่นได้ไหมละคับ

Ⅎns ᴚo ◖ɐɥ
    ChiangMai,Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    613
    ได้รับคำขอบคุณ: 373
    SS G mini เล่นได้ป่ะ ใครลองละ?
    ..........................................................................................................................................................

กล่าวขอบคุณ
    83
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pmpor อ่านกระทู้
    SS G mini เล่นได้ป่ะ ใครลองละ?

เป็น HGVA ปะละคับ ลองอันใหม่ดู คับมีเสียงพาก์ย ไฟล์ใหญ่หน่อยนึง http://www.jokergameth.com/board/showthread.php?t=42721

กล่าวขอบคุณ
    27
    ได้รับคำขอบคุณ: 97
    ผมเล่นไม่ได้อ่ะ มันขึ้น เล่นใน samsung galaxy s i9000
    error
    Download error

ปล.ผมโหลดลิ้งค์เเรก+
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย specialized : 5th January 2012 เมื่อ 19:53

กล่าวขอบคุณ
    27
    ได้รับคำขอบคุณ: 97
    เล่นได้เเล่ะคับ โหลดลิ้ง 2 เอา

YNWA !!
    กล่าวขอบคุณ
    1,058
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,614
    ลงยังไงอ่ะครับ มือใหม่ช่วยบอกที่ ใช้galaxy cooper

กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    ssgs + จัดไปแล้ว 1 นัด มันส์มากครับผม

กล่าวขอบคุณ
    38
    ได้รับคำขอบคุณ: 93
    ขอรับไปเลยก็แล้วกันครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    Thanks for you.

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอผมใช่ SamSung Galaxy Y เล่นได้นะ

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 89
    mini เล่นได้ไหมครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ดันๆๆๆ อยากเล่นเหมือนกัน ครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ขุดๆๆๆๆๆ นะคับ

กล่าวขอบคุณ
    36
    ได้รับคำขอบคุณ: 36
    link 2 ไฟล์ โดนลบไปแล้วครับ ลิ้ง 1 ขึ้นว่า download error ผมใช้ S3 ไม่รูท