ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,513
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,234

ช่วยหารูปเมืองสวยๆจากเกมส์ให้หน่อยครับ

ตอนนี้ขอเป็นเมืองจากเกมส์อะไรก็ได้ละครับ สวยๆ

พอดีผมไม่ค่อยได้เล่นเกมส์แนวแฟนตาซีสักเท่าไหร่ ไม่รู้จะหายังไงดี
    ตอนนี้อยากได้รูปเมืองจากเกมส์อะไรก็ได้หละครับ ขอสวยๆเป็นพอ
    แต่ต้องเป็นเมืองที่มาจากเกมส์อะนะ

ตอนนี้หาเมืองของ Devil May Cry อยู่ ก็มีแต่รูปเล็กๆ เซ็งๆ

ผมจะเอาไปตัดต่อทำ Head ของเว็บอะคัรบ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gsuhplyf : 20th November 2011 เมื่อ 07:52

Taylor Swift
    กล่าวขอบคุณ
    1,637
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,332
    Blog Entries
    2
    เท่าที่เจอนะครับ คัดเอาเลยครับ
    จะมีที่ต้องการหรือเปล่าผมก็ไม่ทราบนะครับ
    ถ้าไม่มีที่ต้องการก็ขออภัยนะครับ คลิกที่ภาพเพื่อดูภาพขนาดใหญ่นะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย solowking2 : 20th November 2011 เมื่อ 10:25

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,513
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,234
    ขอบใจนายมากครับ แต่ผมไปทำแบบนี้ซะแล้ว = ='' พอดีผมรีบต้องส่งพรุ่งนี้ละ
    ต้องทำแก้ปัญหาเฉพาะหน้าไปก่อนคั้บ

[IMG][/IMG]

เดี๋ยวจะเอาไปทำในส่วนอื่นละกันครับ ผมไม่เคยทำเว็บมาก่อน กูเกิ้ลล้วนๆได้แค่นี้แหละ
    ผมไม่มีแม้กระทั่งความคิดว่าจะทำเว็บเกี่ยวกับอะไรเลยครับ ต้องมานั่งคิดการจัดหน้าเว็บ
    ก็เลยคิดไปคิดมา จะทำเป็นเว็บเกี่ยวกับข่าวของเกมส์ หรือ IT ละกัน มั่วๆไปก่อน

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: