ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 92

Pocket Ninja แจ่มจริง เตรียมพร้อมของขวัญสุดหรรษา Magic funbox เตรียมระเบิดของรางวัลให้เพื่อนๆ สุดน่ารักทุกคน!!!

Pocket Ninja แจ่มจริง เตรียมพร้อมของขวัญสุดหรรษา
    Magic funbox เตรียมระเบิดของรางวัลให้เพื่อนๆ สุดน่ารักทุกคน!!!

อีกไม่นานเกินรอสำหรับเกม Pocket Ninja ที่จะออกมาโลดแล่นสู่สายตาและบรรดาน้องๆ ที่กำลังรอคอยอยู่ว่าเซิร์ฟไทยนั้น เมื่อไหร่จะเปิดๆ ขอบอกได้เลยว่า อดใจรออีกนิดเดียวเท่านั้น ใกล้ได้เวลา เหล่านินจาตัวน้อยจะระเบิดความมันส์กันแล้ว!!
    ตอนนี้เพื่อนๆ ทุกคนเตรียมพบกับกิจกรรมสุดเก๋ Magic FunBox ที่จะทำให้คุณติดตามความเคลื่อนไหวของเกม Pocketninja ตลอดเวลา ที่หน้าแฟนเพจ pocketninjathailand พร้อมรอลุ้นความมหัศจรรย์ทุกวินาทีที่กล่องหรรษาใบนี้ขยับใหญ่ขึ้นตามจำนวนคนกด Like จำนวนเพื่อนๆ สาวก Pocketninja ยิ่งเยอะ ของรางวัลยิ่งจัดหนักขยายเพิ่มพูน แต่!!! ...เราขออุบของรางวัลไว้ก่อน แต่เตรียมเซอไพร๊ได้เลย แจกจริง แจกหนัก เด็ดสุดยอด!!!

เงื่อนไข : สมาชิกทุกคนที่มากดไลค์ FanPage ของ Pocket Ninja มีสิทธิ์ลุ้นรางวัล
    เพราะฉะนั้นอย่ารอช้าอย่ารีรอ ชวนเพื่อนมาเล่น ชวนเพื่อนมาก เรามีทีเด็ดที่ซ่อนอยู่ภายในกล่องใบนี้แน่นอน ร่วมเป็นส่วนหนึ่งในการเปิดกล่องมหาสนุกใบนี้ ด้วยการกด BOX แล้วรอลุ้นความมหัศจรรย์มากมายที่จะเปิดออก ที่นี่ เร็วๆ นี้

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,513
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,234
    ตอนนี้ Close Beta ยังหรอครับ

กล่าวขอบคุณ
    54
    ได้รับคำขอบคุณ: 81
    ถ้าอดใจไม่ไหวไปเล่นเซิฟ playinter

กล่าวขอบคุณ
    3,883
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,394
    เมื่อไรจะเปิดเนี้ย อยากเล่นแล้วอ่ะ

-=JKG=-
    กล่าวขอบคุณ
    87
    ได้รับคำขอบคุณ: 557
    มันเป็นเกมแนวไหนอะ

กล่าวขอบคุณ
    776
    ได้รับคำขอบคุณ: 439
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Palm1212 อ่านกระทู้
    มันเป็นเกมแนวไหนอะ
    ประมาณนี้มั้ง คับ

กล่าวขอบคุณ
    837
    ได้รับคำขอบคุณ: 156
    ยมทูตผมม่วงนี่ใครหว่า

สาวนิ่งน่ารัก!!
    กล่าวขอบคุณ
    645
    ได้รับคำขอบคุณ: 704
    ทำไมมันเหมือน นารูโต๊ะ จัง

กล่าวขอบคุณ
    239
    ได้รับคำขอบคุณ: 683
    เอ้าก็มันเกมส์นารูโต๊ะไง และอีกอีกอัน1จำไม่ได้อ่ะ
    MyCenter >>http://www.facebook.com/pages/MyCent...24463284339623<< กด Like ให้ด้วยนะครับ ถามเรื่องคอมพิวเตอร์ได้นะครับ ทุกอย่าง

ชอบขอบคุณเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    8,134
    ได้รับคำขอบคุณ: 507
    ใครรอไม่ไหวเล่น ตัวนี้ ก่อน นะเหมือน กันทุกอย่าง ยกเว่น ภาษา www.pockieninja.com

กล่าวขอบคุณ
    1,513
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,234
    คือรู้สึกว่ามันเน้นนารูโตะเป็นหลักนะครับ ทุกอย่างจะเป็นนารูโตะหมดเลย
    บลีช เหมือนแค่เอาตัวละครมาอะ เพราะเรื่องหมุ่บ้าน ก็เป็นหมู่บ้านในการ์ตูนนารูโตะ
    สกิล เท่าที่ดูจะเป็นสกิลธาตุต่างๆจากนารูโตะ (ของยมฑูตก็น่าจะมีนะ แต่ไม่คอ่ยเห็น)

ปล. ฮินาตะ น่ารักม๊ากกกกกกเพคะ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 92
    อดใจรออีกนิดนะครับ จะเปิดให้บริการอาจจะปลายเดือนพ.ย.หรือไม่ก็ต้นเดือนธ.ค. ตอนนี่กำลังนั่งtest ภาษาไทยอยู่ครับผม ^^