ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 15

Post ผมจะซื้อps2 คิดว่าควรซื้อไหมครับ?

คือว่าตอนนี้Ps2 เหลือแค่เครื่อง 4500 ผมกะจะสอยมา แต่ไม่รู้จะซื้อมาไหมครับ ช่วยบอกที

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    77
    ได้รับคำขอบคุณ: 68
    ไม่คุ้มครับเพราะเกมเลิกผลิตแล้ว

กล่าวขอบคุณ
    74
    ได้รับคำขอบคุณ: 206
    ไม่ครับเพราะ อย่างที่เรปบนบอก เกมมัน เลิกผลิตไปแล้ว มีแต่เกมเก่าๆ ถ้าให้ ดี ผมว่า ซื้อ คอม ไม่ก็ เคสท์ ใหม่ ดีกว่า เพิ่มตังไปอีกซัก 2000-3000 บาท ก็ได้เคสท์ดีๆ มาใช้
    แล้วนะครับ มันอยู่ ที่การตัดสินใจ ของคุณเองครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 15
    ซื้อPsPไปเลยดีไหมครับ คิดว่าไง

เหนื่อย!!!
    มีนบุรี กรุงเทพมหานคร
    กล่าวขอบคุณ
    14,334
    ได้รับคำขอบคุณ: 456
    ผมว่าไม่คุ้มนะครับ อย่างที่เรปแรกบอกเลยครับ เกมเลิกผลิตไปแล้ว ถ้าอยากเล่น playstation เก็บเงินซื้อ ps3 คุ้มกว่านะครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,513
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,234
    ยังไงก็ไม่คุ้มอยู่แล้วครับผม

Fuck this shit
    กล่าวขอบคุณ
    1,809
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,255
    ไม่คุ้มครับ ตอนนี้ PS2 ทิ้งไว้เน่า เอาไว้ดูหนัง ฟังเพลงอย่างเดียว

กล่าวขอบคุณ
    209
    ได้รับคำขอบคุณ: 337
    ทนเก็บเงินเพิ่มอีกนิดนึงครับ PSP รออยู่แถมเกม PSP ช่วงนี้ยังไม่ซาครับเกมออกมาใหม่ๆ แทบทุกเดือน

ส่วนเรื่องภาพกับเกมไม่ได้ด้อยไปกว่า PS2 เลยเผลอๆบางคนบอกดีกว่าด้วยซ้ำ 4500 บาทนี้ซื้อ PSP มือสอง สภาพ 90% อายุการใช้งาน 1 เดือน

ได้เลยนะครับเผลอๆมีแถมเมมด้วยแต่ถ้าอยากได้มือหนึ่งก็เก็บไปอีกนิดครับ ^^
    Dota 2
    :: My Facebook ::