ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    64
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,007
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nickxsn อ่านกระทู้
    อันนี้เป็นภาค Uprising ปะคับ
    ตัวนี้เป็นภาคหลักครับ ส่วน Uprising เดี๋ยวจะอัพให้ตามหลังครับ
    MY GAME CENTER คลิ๊กที่นี่
    รวมเกมสนุกๆ ไว้ที่นี่

กล่าวขอบคุณ
    660
    ได้รับคำขอบคุณ: 326
    ไว้จะมาโหลดนะ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    34
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    คือผมเป็นอาการเหมือนกับคนอื่นเลยอะครับ ต้องใส่KEY ไรไม่รู้ ที่คุณบอกวิธีแก้เรื่องนี้แล้วแต่ผมอ่านไม่ค่อยเข้าใจ เลยจะขอการแก้แบบเข้าใจง่ายหน่อยอ่ะครับ
    >>>ลองลบแล้วลงใหม่แต่ไม่ต้องลง Patch 1.12 ดูครับ น่าจะเล่นได้แต่ต้องรอจอดำนานหน่อยเท่านั้นครับ
    เดี๋ยวถ้าอัพโปรเจ็ทต่อไปเสร็จ กะว่าจะอัพตัวเต็ม 5-6 GB กว่าๆ เพิ่มเร็วๆ นี้อย่างแน่นอนครับ<<< ไม่ค่อยเข้าใจ ขอบคุณครับ ^^

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    133
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    ทำไมมันโหลดยากจังเวปที่ครอบลิ้งอะ ใส่ตัวอักษรแล้วกดตกลงก็แล้ว แต่ก็ยังไม่ไปไหน กลับมาที่เดิม

กล่าวขอบคุณ
    64
    เพิ่มลิงค์ตรง One2Up ครับ

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    179
    ได้รับคำขอบคุณ: 21
    PATCH UPDATE
    Part 1 Part 2 Part 3
    ผมโหลดไม่ได้อ่าครับ
    มันบอกว่า File Blocked for Violation.

กล่าวขอบคุณ
    179
    Part 1 Part 2 Part 3
    ผมโหลดไม่ได้อ่าครับ
    มันบอกว่า File Blocked for Violation.
    ช่วยดูให้ทีนะครับ
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    64
    Patch Update ผมแก้ลิงค์ให้แล้วนะครับ แล้วก็ใครอยากได้ลิงค์ตรงผมจะอัพให้ครับ

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    64
    เพิ่มลิงค์ตรง Patch Update กับวิธีลง Patch ครับดูจาหน้ากระทู้เกมได้เลย

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    179
    โหลดได้แล้วครับ ขอบคุณครับ ^^

กล่าวขอบคุณ
    64
    เพิ่มลิงค์ตรงครบแล้วครับ

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ช่วยแก้ลิงค์ one2up part 2 และ patch หน่อยครับ ผมโหลดมาแล้วมีขนาด 0 byte

ขอบคุณครับ

ผมนี่เข้าเว็ป JKG เลย!!
    กล่าวขอบคุณ
    2,195
    ได้รับคำขอบคุณ: 816
    ขอบคุณครับ มาเจิมให้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    พาท 2 ลิ้งตรง โหลดไม่ได้ครับ อยากเล่นมากกกกกกกกกกกกก

กล่าวขอบคุณ
    2
    passโหลดไม่ได้อ่ะัครับ...ช่วยหน่อยครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    part 2 จัดการให้ทีครับ T T

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 32
    Part2 ลิงค์ตรงอีกเสียงครับ TTwTT

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1

Red face part 2 เสีย ซ่อยให่หน่อยครับ อยากเล่นมากครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mitsu_jung อ่านกระทู้
    COMMAND & CONQUER RED ALERT 3

::Screenshot::

::Video::

System Requirements:
    OS – Windows XP / Vista (32-Bit) / 7
    Processor – XP: 2.0 GHz (Intel Pentium 4 AMD Athlon 2000+ Multiple Cores) / Vista: 2.2 GHz (Intel Pentium 4/AMD Athlon 2200+/Multiple Cores)
    Memory – XP/Vista: 1 GB
    Hard Drive – Media: 6.0 GB / EA Link: 12.0 GB
    DVD Drive - 8X SPEED
    Video Card – NVIDIA GeForce 6800, ATI Radeon X1800 or higher end DirectX 9.0c compatible gfx card
    Sound Card - DirectX 9.0c compatible (Creative Sound Blaster Audigy cards require a Intel P4 2.6 GHz or similar under Vista, Yamaha Xwave-512 not supported)
    Input - Keyboard, Mouse Optional – VoIP Headset

**ขั้นตอนการติดตั้งเกมส์**
    1. โหลดไฟล์มาให้ครบทั้งหมด
    2. แตกไฟล์ด้วยโปรแกรม WinRAR
    3. จะได้ไฟล์ rar มา 1 ไฟล์
    4. แตกไฟล์อีกครั้งพร้อมกับใส่พาส
    5. รันไฟล์ setup.bat
    6. จะมีหน้าต่าง Dos ขึ้นมา ให้กดปุ่มใดๆ เพื่อเริ่มการติดตั้ง (ควรมีเนื้อที่ว่างประมาณ 10 GB ครับ)
    7. รอจนกว่าหน้าจอ Dos จะเป็นสีเขียว กดปุ่มใดๆ เพื่อปิดหน้าต่าง
    8. ลง Patch Thai & Update โดยทำตามวิธีที่แนบไปให้
    9. เข้าเล่นเกมได้ที่หน้าจอ

วิธีติดตั้ง Patch Update
    1. ให้ติดตั้งตัวเกมส์ให้เรียบร้อยก่อน
    2. แตกไฟล์ Patch Update ที่โหลดมา จะได้ไฟล์ดังรูป

3. ทำการติดตั้งเมนูภาษาไทย โดยก๊อปไฟล์ใน Patch Thai ไปวางทับในโฟลเดอร์เกมที่ลงไว้
    4. รัน Ra3 Control Center.bat จากนั้นไปที่ Select Language > Thai เมนูก็จะเป็นภาษาไทยเป็นที่เรียบร้อย
    5. เข้าโฟลเดอร์ Fix Crash แล้วทำตามดังรูปด้านล่าง

6. รันไฟล์ RedAlert3_thai_1.012.exe เพื่อทำการติดตั้ง Patch Update

7. จากนั้นก็ทำการ Crack เกมตามปกติ แล้วลองเข้าเล่นดูครับ

MediaFire
    Part 01 Part 02 Part 03 Part 04 Part 05 Part 06
    Part 07 Part 08 Part 09 Part 10 Part 11

Direct Link [One2Up]
    *โหลดแทน MF ได้ครับ อย่าลืมเปลี่ยนชื่อไฟล์ให้เหมือนกันด้วยนะครับ เช่น Game.part01.rar , Game.part02.rar ตามลำดับ*

Part 01 Part 02 Part 03 Part 04 Part 05 Part 06
    Part 07 Part 08 Part 09 Part 10 Part 11

1-Part

PASSWORD จิ้มที่รูปการ์ตูนข้างล่างเบาๆ

part 2 เสีย ซ่อยให่หน่อยครับ อยากเล่นมากครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ