ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 15

ถ้าจะซื้อpsp คิดว่าควรซื้อไหมครับ?

จะซื้อPsP รุ่น3000 ราคา 6500 คุ่มไหมครับ?

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    77
    ได้รับคำขอบคุณ: 68
    รอ วีต้าดีกว่าครับ

กล่าวขอบคุณ
    56
    ได้รับคำขอบคุณ: 365
    เก็บตังค์ไว้ รอ PS VITA ดีกว่าครับ
    Jizz In My Pants

คอมเมนต์เป็นชีวิตจิตใจ
    ( '/w')/( '/w')/\(' w ')/\('w\' )\('w\' )
    กล่าวขอบคุณ
    380
    ได้รับคำขอบคุณ: 721
    รอวีต้าครับ(ถึงแม้ผมจะเพิ่งซื้อPSPไปไม่นาน)
    แต่ถ้าไม่รีบมากรอวีต้าแปลงก่อนก็ดีนะครับในช่วงนี้ก็PSPไปก่อน

๛Templar๛
    กล่าวขอบคุณ
    70
    ได้รับคำขอบคุณ: 85
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mtzzone01 อ่านกระทู้
    เก็บตังค์ไว้ รอ PS VITA ดีกว่าครับ
    เห็นด้วยเลยคับ

จงศรัทธาในPS3
    กล่าวขอบคุณ
    23
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,385
    คุณคิดว่าคุณมีงบพอที่จะซื่อเครื่องที่พึ่งวางขายใหม่ๆซื่อราคาเหยียบถึง10000+ได้พร้อมกับซื้อแผ่นเกมแท้ได้ก็รอไปเหอะครับ
    JKG คือเว็บที่ไร้สาระ งี่เง่าที่สุดตั้งแต่เล่นบอร์ดมา เหตุผลที่ยังอยู่คือยังอยากหาเรื่องTroll เด็กๆ มีปัญหา? PM มา

NeVel2Min:D
    Hatyai , Songkhla
    กล่าวขอบคุณ
    999
    ได้รับคำขอบคุณ: 476
    อดทนรอครับ วีต้า ใกล้จะออกแล้ว
    ???

กล่าวขอบคุณ
    460
    ได้รับคำขอบคุณ: 77
    คือเกมที่ลงทั้ง psp 3000/vita เกมจะคล้ายๆกันมัยเช่นระบบเกมนะ อยากเล่นLord of Apocalypse มากๆเห็นแล้วแทบจะถอย psp 3000มาเล่นเลย

กล่าวขอบคุณ
    218
    ได้รับคำขอบคุณ: 86
    อันนี้ คือ ถ้า Ps Vita อ่ะ มันไม่รองรับ เกมส์ PSP หรือรองรับแล้ว ไม่ทั้งหมด

ผมว่าก็ควรซื้อ PSP นะเพราะเกมส์ PSP มีเยอะมากๆเลย และสนุกเยอะแยะ ผมว่าคุ้มค่ามาก ซื้อเมมอีก 32Gb 1500 บาท นี่ได้มา 20-30 เกมส์พกพาสะดวกเลย 55+ ผมใช้อยู่เนี่ย

ผมคิดว่าอันนี้ คุณคงต้องไปค้นหาข้อมูลแล้วล่ะ ว่า PS vita น่ะ รองรับเกมส์ของ PSP ไหม ถ้ารองรับ ควรจะรอ Ps vita นั่นแหละ

ส่วนตัวผมมี Psp 2000 อยู่แล้ว เก่ามาก 555+ ซื้อเครื่องนี้มานี้แหละคุ้มมากๆๆ ถ้ามันโทรศัพท์ได้ด้วยคงจะดี 555+ พกพาตลอด

กล่าวขอบคุณ
    209
    ได้รับคำขอบคุณ: 337
    Vita ราคาสูงนิครับแต่ถ้่าอยากเล่นเกม PSP ก็ซื้อ PSP เอาก็ได้นิครับเพราะยังไง Vita ก็เล่นเกม PSP ได้เหมือนกัน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย guidekub : 25th November 2011 เมื่อ 21:31

!! Monster Energy !!
    กล่าวขอบคุณ
    612
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,479
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ -[Z]ER[O]- อ่านกระทู้
    จะซื้อPsP รุ่น3000 ราคา 6500 คุ่มไหมครับ?
    ราคาเเพงไปล่ะครับผมว่านะ สะพานเหล็ก เครื่องหนึ่ง 4500 เองครับรุ่น 3000

เเต่ส่วนตัวผมก็เเนะนำให้รอ PSVITA นะ ภาพสวยกว่าด้วย(เพราะผมก็รอมันเข้าจะได้ซื้อสักที 555)

CBR

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    รอวิต้าอย่างที่ทุกคนว่าครับผม ^^

กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 140
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ cloudgigvery อ่านกระทู้
    อันนี้ คือ ถ้า Ps Vita อ่ะ มันไม่รองรับ เกมส์ PSP หรือรองรับแล้ว ไม่ทั้งหมด

ผมว่าก็ควรซื้อ PSP นะเพราะเกมส์ PSP มีเยอะมากๆเลย และสนุกเยอะแยะ ผมว่าคุ้มค่ามาก ซื้อเมมอีก 32Gb 1500 บาท นี่ได้มา 20-30 เกมส์พกพาสะดวกเลย 55+ ผมใช้อยู่เนี่ย

ผมคิดว่าอันนี้ คุณคงต้องไปค้นหาข้อมูลแล้วล่ะ ว่า PS vita น่ะ รองรับเกมส์ของ PSP ไหม ถ้ารองรับ ควรจะรอ Ps vita นั่นแหละ

ส่วนตัวผมมี Psp 2000 อยู่แล้ว เก่ามาก 555+ ซื้อเครื่องนี้มานี้แหละคุ้มมากๆๆ ถ้ามันโทรศัพท์ได้ด้วยคงจะดี 555+ พกพาตลอด
    mem 32GB หาจากไหนหรอครับ
    ลายเซ็นนี้ดีพี่ Joker มอบให้//โดนตบ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    หามือ2เล่นดีกว่าที่ราคา 3-4พันเล่นเถอะครับคุ้มกว่า
    แล้วค่อยไปเอา vita มือ1 แล้วก็ไม่แน่ใจด้วยว่ามันจะแฮกเล่นได้เมื่อไหร่

กล่าวขอบคุณ
    209
    ได้รับคำขอบคุณ: 337
    ใช้ครับซื้อ vita มาแล้ว ช่วงนี้ พวก แฮกเกอร์ ก็ซาๆ ไม่รู้จะแฮกได้เมื่อไหร่ PSP 3000 สะพานเหล็กมือ 1 5xxx เองมั้งครับผมไปเจอมา = ="
    Dota 2
    :: My Facebook ::

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ 1

แล้วแต่ชอบ....

ก้อลองศึกษาข้อมูลดูว่ามันดียังเสียยังไง แล้วคุณชอบเกมของมันหรือเปล่า
    อย่างผมเนี่ยมี psp 3000 ที่ซื้อเพราะชอบเล่น winning pes แต่คิดว่าซื้อเครื่องใหญ่มา(ps2,ps3)คงไม่มีเวลาเล่นแน่ๆ เพราะต้องต่อพ่วงกับ ทีวีอีก
    ................................
    ผมว่าดีนะที่มี พกพาไปได้ทุกที่ อยากเล่นเกมส์อะไรก้อเอาลงเมม แถมหาโหลดได้จากเน็ตอีกด้วย "แต่ลองหาหลายๆร้านดูดีกว่า ไอ้ร้านที่คุณไปดูราคามาเนี่ย แด๊กกำไรมากเวอร์...."