ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 20 จากทั้งหมด 57 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 10181920212230 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

หัวข้อ: My Center By natchapon665

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    PROTOTYPE 2ใช้ครับกำลังรอ

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    44
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอบคุณ!!!

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    74
    ได้รับคำขอบคุณ: 206
    เป็นกำลังใจ้ให้ครับอย่าท้อนะถึงจะโดนแบน นครับ
    ป.ล. กระทู้เกมแนวใหม่สวย มว๊ากกก
    HOW TO KILL A ZOMBIE

ชอบเมาเป็นชีวิตจิตใจ
    ทุกๆที่ที่มีสุรา
    กล่าวขอบคุณ
    2,314
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,461
    เป็นอีกหนึ่งกำลังใจให้อาร์มนะ..เศ้ราจริงๆ..ต้องมาเริ่มใหม่หมดเลย..สู้ๆครับผม..

★Super Uploader 5 Years★
    กล่าวขอบคุณ
    2,941
    ได้รับคำขอบคุณ: 45,744
    Blog Entries
    15

ยกเลิกการอัพโหลดลิ้งตรง :: One2UP ::

เนื่องมาจากสาเหตุ มีบางคน ปัญหาเหลือเกิน.. ปัญห๊า ปัญหา ~ แตกไฟล์ไม่ได้กันเป็นแถว เหอๆ แต่บางคนโหลดไปก็แตกได้เล่นได้ .. ส่วนใหญ่ก็แตกไม่ได้กันทั้งนั้น ผมจึงคิดว่า กลับไปอัพลิ้ง ธรรมดา อย่าง Jumbofiles หรือ MediaFire หรืออื่นๆ แทนดีกว่า ปัญหาแตกไฟล์ จะได้หมดๆไป เพราะ วันนึงมี P.M เรื่องแตกไฟล์เข้ามา เป็น 10ๆ ฉบับ MSN แอดมาถามเป็น 10ๆ จนผมไม่ไหวจะเครีย แล้วครับ

ลองอ่านจากปัญหาก็น่าจะรู้ว่าผมเหนื่อยขนาดไหน .. โหลดช้านิดหน่อย แต่แตกได้ชัวๆ กับ โหลดแรงโคตรๆ แต่แตกไฟล์ไม่ได้ .. คุณคิดว่าแบบไหนดีกว่าละ เพราะฉะนั้น หากผมยังพบปัญหาแตกไฟล์ไม่ได้ อีกละก็ ผมจะเลิกอัพทันทีนะครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ~Impact~ อ่านกระทู้
    ช่วยด้วยยครับบ แตกไฟล์แรกขึ้นงี้ อ่ะ

[IMG][/IMG]
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kengindy1989 อ่านกระทู้
    ผมเปลี่ยนชื่ออะไรถูกหมดเลยนะ part.8 ก็เสียครับ ขอบคุณมากเลยครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ leonskey อ่านกระทู้
    ทำไมมัน มี 13 ครับ ผมโหลด อยุ ดีๆ มัน ขึ้น มีต่อ พาส 14 อะไรเนี่ย
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ chokponok อ่านกระทู้
    พาร์ท 5 เสียครับซ่อมไม่ได้ โหลดใหม่ก็เสีย
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bedroom203 อ่านกระทู้
    ของผม โหลดมาครบแล้ว แต่มาดันแตกไฟล์ไม่ได้เลย นะครับ ไม่รู้เป็นไร
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ chattipoom123 อ่านกระทู้
    แตกไฟล์ใหม่ครั้งที่หนึ่งได้มา 1 mission พอเล่นจบ mission กะ เปนเหมือนเดิม
    แต่ตอนแตกไฟล์ของผมมันขึ้น

ด้วยอะครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ~piero~ อ่านกระทู้
    โหลด พาร์ท1 ได้177 mb พาร์ท2 712mb มันไม่เท่ากันหรอ ครับ
    มีใน P.M อีก 10 กว่าฉบับ แต่ผมลบไปหมดแล้วครับ ..

----

ลองคิดดูหน่ะมันเยอะขนาดไหน แล้วก็ทุกตัวอย่างที่ผมยกมานี้ ทุกเกมมีคนยืนยันว่า เล่น ได้ แต่ผมไม่รู้ว่า ถ้าปล่อยไฟล์ไว้นานๆ .. มันจะเป็นแบบนี้หรือ ? ถ้ามันเป็นแบบนี้ทุกเกมอัพไปก็ไม่คุ้มครับลิ้งตรงน่ะ ยังไงก็ช่วยแสดงความคิดเห็นด้วยน่ะ ตอนนี้ ผมกำลัง 50-50 อยู่ ไม่รู้จะทำยังไงแล้ว

7. รายชื่อสมาชิกจำนวน 19 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ทำเมื่อวานไห้ดีที่สุด :)
    ฉันยังอยู่ในใจเธอเสมอ !! เเม้เธอจะไม่เคยสนใจฉันเลย เเต่ฉันก็มีความสุขที่ได้รักเธอ T^T
    กล่าวขอบคุณ
    779
    ได้รับคำขอบคุณ: 789
    ลิ้งตรงเเหละครับดีเเล้ว !!! เเต่จะเสียงไฟล์เสีย ซ่อมไม่ได้ เจอมาเมื่อเช้า บอกดีครับ วิธีเเก้คือ พนามโหลด ไห้เสร็จครั้งเดียว อย่าปิดเครื่องขณะโหลด เพราะเจอมาเมื่อเช้านี้เลย ถ้าจะโหลด โหลดไห้เสร็จพรวจเดียวเลย
    ** กรุณาเปลี่ยนขนาดของภาพในลายเซ็น **

9. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    329
    ได้รับคำขอบคุณ: 175
    ผมก็ว่าลิ้งค์ตรงนี้เละครับ ผมเป็นกำลังใจให้ครับพี่ ไฟล์ปล่อยไว้นาน ๆ ผมว่าไม่เกี่ยวนะครับเพราะผมโหลดเกมส์เก่าของพี่

แค่ไฟล์เสียแต่ซ่อมได้และแตกไฟล์ลงได้ปกติครับ แบบนี้เละครับดีแล้ว สู้ ๆ ครับ คนดังต้องใจเย็น ๆ

11. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    464
    ได้รับคำขอบคุณ: 129
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ -C[-a-R-_BoNz]- อ่านกระทู้
    ผมก็ว่าลิ้งค์ตรงนี้เละครับ ผมเป็นกำลังใจให้ครับพี่ ไฟล์ปล่อยไว้นาน ๆ ผมว่าไม่เกี่ยวนะครับเพราะผมโหลดเกมส์เก่าของพี่

แค่ไฟล์เสียแต่ซ่อมได้และแตกไฟล์ลงได้ปกติครับ แบบนี้เละครับดีแล้ว สู้ ๆ ครับ คนดังต้องใจเย็น ๆ
    ผมเห็นด้วยกับท่านครับ

13. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    94
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    ปล่อยบิตเลยท่าน -0-

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ผมโหลดที่ละอัน มันขึ้นเวลา 1 ชม แต่พอผมแปปหนึ่งมันก็ขึ้นว่าเสร็จแล้ว
    พอเข้าไปดู ขนาดไฟล์ ดูแล้วไม่ครบอะครับ ทำไงดีทำหลายๆๆครั้งแล้ว ?

Clover Day's
    กล่าวขอบคุณ
    98
    ได้รับคำขอบคุณ: 386
    ผมโหลดก็ไม่มีปัญหาสักเกม ไฟล์เสีย แตกไฟล์ไม่ได้ หลายๆอย่าง แบบนี้

ลิ้งตรงดีแล้วครับ

กล่าวขอบคุณ
    496
    ได้รับคำขอบคุณ: 43
    ผมก็ว่าลิ้งตรงนั้นแระครับ ดีแล้ว สู้ๆครับ

กล่าวขอบคุณ
    43
    ได้รับคำขอบคุณ: 197
    รอเกม skyrim โดวาคิน โดวาคิน

กล่าวขอบคุณ
    167
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    มก็ว่าลิ้งค์ตรงนี้และครับโหลดไวดี ผมโหลดของท่านมาไฟล์ก็ไม่เห็นเสียนะครับก็เล่นได้ปรกติ

กล่าวขอบคุณ
    442
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ลิ้งค์ตรง ผมโหลดของท่านมา 4-5 เกมส์ แล้ว ไม่เคยมีปัญหานะ เป็นกำลังใจให้ครับ

Player
    กล่าวขอบคุณ
    2,331
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,473
    ผมก็โหลดลิ้งค์ตรงนะครับ ไฟร์เสียผมไม่เคยเจอ แตกไฟร์ได้ด้วย เกมส์เก่าๆของพี่ผมก็โหลดครับ ผมว่าลิ้งค์ตรงดีกว่าครับ

เป็นกำลังใจให้คนสู้ต่อไป
    if you want to follow me
    Facebook: Napat Trisath || IG: DuckPPER

กล่าวขอบคุณ
    72
    ได้รับคำขอบคุณ: 666
    1
    ผมโหลดไป 5เกมส์ ทำตามที่บอกว่าให้เปลี่ยนชื่อ โหลดเสร็จแตกไฟล์ไม่มีปัญหา ผมว่าพวกที่แตกไฟล์ไม่ได้ชื่ออาจจะมีเว้นว่าง ก็ได้

กล่าวขอบคุณ
    62
    ได้รับคำขอบคุณ: 45
    เอาลิ้งตรง One2UP ครับ โหลด ง่าย โหลด เร็ว ทันใจ ถ้าเน็ตแรง อิอิ เกมทุกเกมของพี่ อาร์ม ผมโหลดไม่เห็นจะมีปัญหาเลยน่ะครับเล่นได้ชัวร์ โหลดมาไม่เคยมีไฟล์ไหนต้องให้ซ่อมเลย สงสัยพี่อาร์มคงต้องทำวิดีโอวิธีการแตกไฟล์ One2UP เพิ่มแล้วกะมั้งครับ ฮ่า ๆ อันนี้มุขน่ะครับ อย่างไง ผมก็เป็นกำลังใจให้พี่ เสมอ น่ะ ครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ohmygod969 : 7th April 2012 เมื่อ 02:31

กล่าวขอบคุณ
    209
    ได้รับคำขอบคุณ: 337
    เอาลิ้งตรงนี้และครับโหลดไวดี แตกไฟล์ก็ไม่เห็นมีปัญหาอะไรนี้ครับ = ="
    Dota 2
    :: My Facebook ::

กล่าวขอบคุณ
    8,298
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,057
    aเกมอะไรหว่างลิ้งตรงถึงพาสเสียตั้งแต่โหลดตรงมายังไม่เคยเจอกับตัวเหมือนกันเลยอันนี้น่าตกใจจังแต่ผมชอบลิ้งตรงแรงทะลุนรกมากกว่านะครับผมขอโหวดลิ้งตรงแรงทะลุนรกครับผม ส่วนคนอืนๆจะโหวดลิ้งแบบใหนต้องรอดูต่อไปละครับ ^ ^

กล่าวขอบคุณ
    84
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    ลิ้งตรงแหละครับ ผมโหลดมาก็ไม่มีปัญหาอะไร เป็นกำลังใจให้ครับ สู้ๆเน้อๆๆๆๆ

Taylor Swift
    กล่าวขอบคุณ
    1,637
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,332
    2
    ทำลิงค์ตรง 200MB สิครับ

29. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ผมคิดว่าลิงค์ตรงเลยครับ แรงดี ผมโหลดมา 4 เกมส์แล้ว ก็ไม่มีปัญหาอะไรนะครับ
    ขอบคุณนะครับสำหรับการเสียสละเวลามานั่งอัพเกมส์ให้พวกเราได้โหลดไปเล่น

กล่าวขอบคุณ
    108
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    พี่คับผมว่า ไอ้พวกที่ แตกไฟล์ไม่ได้ไงเงี่ย มันเอาแต่โหลดมากกว่าคับ ไม่ยอมอ่านก่อน พอเล่นไม่ได้ก็บ่นนู่นบ่นนี้
    ผมโหลดเกมพี่ไป 12 เกมแล้วคับ ติดตั้งBF3ไปแค่เกมเดียว(เคลียไปทีหล่ะเกม) ทุกเกม แตกไฟล์ได้หมดอาจจะมีเสียบ้างแต่ซ่อมได้ทุกไฟล์
    3 คำสั้นๆ ให้พี่ โคตรนับถือ
    3 คำสั้นๆ ให้กับคำถามที่พี่ถาม One 2 Up

32. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    188
    ได้รับคำขอบคุณ: 40
    ผมว่าลิ้งตรงดีกว่าครับ โหลดไปไม่เคยมีปัญหาเลย ไฟล์ไม่เคยเสียนะ
    สู้ๆครับ อัพต่อไป ผมเป็นกำลังใจให้ครับ

34. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: