ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,200
    ได้รับคำขอบคุณ: 56

ถามเกี่ยวกับการ restore ios ครับ

คือตอนนี้ ipad2 ผม ios5 ผมต้องการจะเจลเบรค มันสามารถย้อนกลับไปเป็น ios 4.3.3 เพื่อที่จะเจลเบรค ได้ไหมครับ

เห็นเค้าบอกมาว่าถ้าซื้อมาเป็น ios5 เลยมันจะ restore ไม่ได้ ผมเข้าใจผิดอะไรตรงไหนไหม ???

I Love JokerGameTH:rolleyes:

ขอบคุณเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    4,250
    ได้รับคำขอบคุณ: 140
    restore กลับเป็นรุ่นเก่าไม่ได้ครับ แต่ถ้าจะทำคุณต้องเก็บค่า ECID ของเครื่องตอนที่ มันยังเป็น iOS 4.3.3 ครับ(ผมว่าคุฯคงไม่ได้เก็บไว้แน่เลย)
    ส่วนเรื่องที่ซื้อมาเป็น iOS5 นั้นจะ Restore ไม่ได้ นั้น ผมว่าคุณเข้าใจผิดครับ ถ้า Restore มันย่อมสามารถทำได้อยู่แล้ว แต่เฉพาะเวอร์ชั่นเดิม หรือใหม่กว่า ถ้าไม่ได้เก็บค่า ECID ไว้ก็ Restore ย้อนเวอร์ชั่นไม่ได้ครับ
    ปล.ชะตากรรมเดียวกันกับผมเลย iPad2 ผมก็ iOS5 มันยังไม่สามารถเจลเบรคได้ ต้องรอต่อไปครับ

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: