ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    35
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    คุนเหมือนผมเลย ว่างจัดอยากหาเกมมาเล่น เล่น divine soul เล่นไปเวล 10 คนน้อย เลิก วันต่อมา หาในกูเกิ้ลทั้งวันหาเกมคนเยอะแบบเก็บเวล ได้คาบาลมา เล่นได้ 2 วัน เวล 70 เบื่อ เลิก พอมาอีกวันไปถามเพื่อน มี 6 คนเล่น ปังย่า 9 คนเล่น 12 หาง ก็เลยมาเล่น 12 หางครับ

ผมรู้สึกไม่เบื่อด้วย เพราะ มันแข่งขัน แชร์ กับเพื่อนในห้องได้ สะใจตอนเวลนำมันอ่า เล่นหลังสุด แต่เล่นทั้งวัน จนเวลตามมันทัน จนเทพกว่ามันไปล่ะ มันสนุกตรงนี้แหละ ผมคิดว่าเกมดียังไง ถ้าไม่มีเพื่อนเล่น ก็ไม่สนุก เล่นเรื่อยๆ เก็บตังอัพคอม เพื่อ BF 3

ปล. พิมพ์ซะยาว เพื่ออะไร???

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    410
    ได้รับคำขอบคุณ: 319
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Mustas อ่านกระทู้
    บอกได้คำเดียวว่า เบื่อ= =
    เห็นด้วย ลูกเล่นเดิมๆหลอกกินตังชาวบ้านไปวันๆ
    ยิ่งพวก คิวบิ กับ ค่ายเกมของxsotพวกเนี่ยไม่เติมตังนี่ไม่มีของดีๆใส่เลยครับ

ยกเว้น NCTrue นะ ค่ายนี้ค่ายเดียวที่ผมเล่น ถึงแม้ L2 มันยังให้เติมซื้อเวลาก็เถอะ
    (ป.ล. ก็ของมันดีอ่ะT T)

Member of [XyZ] Clan
    Nakhonsawan,Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    102
    ได้รับคำขอบคุณ: 97
    ไม่ชอบเกมส์ออนไลน์ เล่นแต่เกมแท้ MW3 BF3

กล่าวขอบคุณ
    410
    ได้รับคำขอบคุณ: 319
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ MooNL4GooN อ่านกระทู้
    เอาตังที่เติมบัตรไปเก็บตังซื้อ เกมออฟไลท์ยังจะดีกว่าเยอะซื้อเกมที่มันเล่นมัลติ co-opได้นะไม่ใช้ซื้อมามีแต่โหมดแคมเปญ

ป.ล ความเห็นส่วนตัว

เห็นดังนั้นแล้วนึกถึงตังที่เติมไปแต่ก่อน T T

Sensational Member
    กล่าวขอบคุณ
    292
    ได้รับคำขอบคุณ: 419
    DC Universe Online - STEAM

ดีกว่า...

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ saman14 อ่านกระทู้
    >>> PANGYA <<<
    เกมส์ตัวกินเงิน เริ่ม แรกก็ เติม 555 ได้แรร์ ผ่านไป 2-3ปี เพิ่ม อีก 100 เป็น 655 เกมส์ หลอกกินเงินดีนี้เอง

กล่าวขอบคุณ
    27
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ chigarat อ่านกระทู้
    ขอบคุณทุกคำแนะนำครับ ตอนนี้สรุปว่าเกมส์ออนไลน์ในไทย มัน.....

เน่าเฟะ!!!!!!!!
    เห็นด้วยครับ มาเล่นเกม ออฟไลน์ เถอะ สนุกน่ะ )))
    เล่นเกม.. จนกระทั่งถูก ธนู ปักที่หัวเข่า

"Thank You"
    กล่าวขอบคุณ
    11,566
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,104
    จากประสบการน๊คับ เล่นเกมออฟไล์ดีกว่า(มากๆ)

แต่ถ้าอยากเล่นออกไล์ก็ divine soul ผมเล่น กอหนุกดีภาพสวย

ถ้าเอายิง ava pb

ฟันมอน cabal กะ dekaron ตั้งแต่เล่นมาหนุกยุ2เกมเนั้ย

กล่าวขอบคุณ
    1,596
    ได้รับคำขอบคุณ: 446
    ตอนนี้ เล่น ของ นอก อย่าง เดียว ครับ
    ของไทย รอ เล่น DGN เกมส์ เดียว

ของไทย สถุ....

เซ็ง
    Bangkok,Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    2,186
    ได้รับคำขอบคุณ: 214
    Battlefield 3 ครับ

กล่าวขอบคุณ
    452
    ได้รับคำขอบคุณ: 156
    www.limeodyssey.in.th/

เกมนี้เลย กระเเสเเรงมาก ผมก็ได้ไอดี test มาเเล้วตอนนี้ เปิดรับสมัคร test อยุ่ เปิด test วันที่ 2-8 ธ.ค นี้

Uploading...
    กล่าวขอบคุณ
    166
    ได้รับคำขอบคุณ: 696
    มาเล่น Minecraft กันดีกว่าครับ

กล่าวขอบคุณ
    172
    ได้รับคำขอบคุณ: 340
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ clubzaxxx อ่านกระทู้
    Team Fortress กันดีกว่า สัตว์โลก

เล่นฟรี ไม่ต้องเติมก็เก่งได้ เเค่ต้องใช้ความสามัคคีของหมู่เพื่อน
    นี้สิเจ๋งจริงผมก็เล่นอยู่ ^^

คงได้แค่มอง
    กล่าวขอบคุณ
    234
    ได้รับคำขอบคุณ: 471
    พอเริ่มโตมา เลิกเติมเกมออนไลน์มาซื้อเกมแท้ คิดได้เลย

"มันแหล่มกว่าจริงว่ะ"
    Only one thing I want.

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Nothing
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,050
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ winnin อ่านกระทู้
    นี้สิเจ๋งจริงผมก็เล่นอยู่ ^^
    ด่านที่เอามีดฟัน กันมันส์โคตรๆ เวลาผมเล่นปืนยิงไม่ค่อยโดน

กล่าวขอบคุณ
    1,801
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,946
    เลิกเถอะครับOnlineอะ เล่นOfflineดีกว่าครับ ไม่ต้องเติมเงิน ภาพสวยกว่าเยอะและ''ไม่มีโปร''

กล่าวขอบคุณ
    111
    ได้รับคำขอบคุณ: 51
    เหนด้วยคับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ clubzaxxx อ่านกระทู้
    Team Fortress กันดีกว่า สัตว์โลก

เล่นฟรี ไม่ต้องเติมก็เก่งได้ เเค่ต้องใช้ความสามัคคีของหมู่เพื่อน

กล่าวขอบคุณ
    87
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    เกมออนไล์สนุกๆมีหลายเกมคับ แต่ประเด็นที่สำคัญมากๆ คือ เล่นคนเดียวยังไงก็ไม่สนุกครับ เมื่อก่อนผมเล่นกับเพื่อน 3-4 คนไปไหนไปกัน เวลาอ่อนๆ ยังสนุกเลย และก็มีคำขวัญประจำกลุ่มคือ ไม่เติมตังค์ ฮ่ะๆๆ

กล่าวขอบคุณ
    22
    ได้รับคำขอบคุณ: 17

ถั่มต๊วม ไอเทม พวก ปืน หมวก อื่นๆ มีสุ่มโอกาศได้ด้วยแถบไม่ต้องเติม ถ้าสุ่มได้ของซ้ำๆก็ผสมเอาก็ได้ปืนใหม่มาเกมนี้แถบไม่ต้องเติม

กล่าวขอบคุณ
    115
    ได้รับคำขอบคุณ: 221
    Starwars the old republic มันส์เปล่าไม่รู้(เพราะยังไม่ออก)
    แต่ชื่อ Bioware น่าจะการันตีความเป็น RPG ได้มากทีเดียว
    แม้พี่แกจะไม่เคยทำเกม MMO ก็เถอะ
    หวังว่าจะเปิดเซร์ฟไทยนะ

กล่าวขอบคุณ
    172
    ได้รับคำขอบคุณ: 340
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ MooNL4GooN อ่านกระทู้
    ถั่มต๊วม ไอเทม พวก ปืน หมวก อื่นๆ มีสุ่มโอกาศได้ด้วยแถบไม่ต้องเติม ถ้าสุ่มได้ของซ้ำๆก็ผสมเอาก็ได้ปืนใหม่มาเกมนี้แถบไม่ต้องเติม
    พี่ craft หมวกยังไงพอรู้ไม

กล่าวขอบคุณ
    140
    ได้รับคำขอบคุณ: 180
    ตอนนี้ผมเล่น magic world 2 อยุ่ครับ สนุกดี

แต่ที่ชอบมากๆ ก็ RF ออนไลน์ สนุกมากครับ ภาพสวยมาก วอสนุกด้วย
    lntel(R) i5 2500k @3.30 Ghz., board asus p8p67 Evo. Ram hiperx 4*2 8Gb. GTX 550 ti ii Vinz !!!

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    อิอิ

Thailand,Bangkok
    กล่าวขอบคุณ
    1,851
    ได้รับคำขอบคุณ: 133
    GE ผมเล่นอยู่ใช้ความอดทนสูงมาก ^^

หาแฟกชั่นอยู่ก็สบายแล้วครับ ขอแค่ออนวอตลอดเวลา

8 ชั่วโมงเลเวล 100 ง่ายๆครับ 100-150 ประมาณ 2-3 เดือน
    "อบอุ่น"ในโลกออนไลน์
    แต่"เดียวดาย"ในโลกความเป็นจริง

กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 30
    +1Saints Row The Third ครับ ตอนนี้มาแรงมีในไทย ขายในไทยด้วย แท้เลยก็ดีแบบผม
    เล่นเอามันส์เอาฮา เอาความประทับใจเกมส์นี้มีให้ท่าน