ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 2

Samurai_II_Vengeance_v1.01 เล่นไม่ได้อ่ะครับ หลุดดดดตลอด

คือทั้งๆที่โหลดจากมือถือเป็นตัวเต็มโหลดเสร็จสมบูรณ์ แต่เวลาจะเล่น เปิดเกมเข้าไป ไม่มีออฟชั่นเมนูให้เลือกเล่น แล้วมันก็เด้งออกน่ะครับ อยากรู้ว่าเป็นเพราะอะไรครับ
    ปล....ภาพสวยมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆเลยเกมนี้เพิ่งเคยเห็นเกมที่ภาพสวยขนาดนี้ แต่ถ้าเปิด ไวไฟ เสือกเล่นได้ซะงั้น ไม่เอาแบบนี้ครับ อยากรู้ว่าแก้ยังไง แบบ ออฟไลน์

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    คุณใช้ Galaxy S2 ใช่ปะครับ ถ้าใช้ก็เหมือนของผม คือต้องต่อ Wifi เล่นสถานเดียวครับ ตอนนี้ยังหาวิธีแก้ไม่ได้เลย หรือใครมีช่วยหน่อยละกัน T_T

Cast Gamer
    กล่าวขอบคุณ
    79
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,110
    ใช่ครับ ผผมก็เป็น ต้องต่อไวไฟเล่นถึงไม่หลุด
    กดปุ่มนี้สิครับ จะได้ไม่เป็นภาระของผม 5555