ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,937
    ได้รับคำขอบคุณ: 95
    แพ้ทุกอย่างเลยCODแต่ไม่เป็นไรครับยังไงก็ชนะใจผม(หล่อshiphai)

After Life
    กล่าวขอบคุณ
    571
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,926
    อย่างอื่นไม่เถียง เนื้อเรื่องเถียงใจขาด
    War would end if the Dead could Return

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 486
    นั่นไง..เห็นไหม๊หล่ะ

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    555+

ว่าแล้ว Battlefield 3 ทิ้งขาดไม่เห็นฝุ่นในทุกๆทุกด้าน

ยกเว้นแต่ยอดขาย COD ชนดขาดแต่มันก็ผลน่าจะมาทางภาคเก่าที่ได้ปูทางไว้แล้วด้วยแหละ

I Love with "Dubstep"
    กล่าวขอบคุณ
    2,237
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,035
    Blog Entries
    2
    BF 3 มันทำเกมส์ไม่สนเอฟเฟกคอมไรเลย ภาพสวยซะ

MW 3 เนื้อเรื่องดี ไม่หนักเครื่องมาก ดีกว่าเยอะ
    .:: คิดไปไหนกัน ::.

My name by way is Dante!
    กล่าวขอบคุณ
    167
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,368
    เนื้อเรื่อง MW3ดีกว่านะ BF3นี่ต้องเล่นmpถึงจะสนุก

บอกดีไหมน่ะ
    กล่าวขอบคุณ
    1,097
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,194
    และในที่ สุดชาว GAMER ก็เล่นทั้ง 2 เกมอยู่ดี

จบบริบูรณ์

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    626
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,759
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Bastardz อ่านกระทู้
    ชอบอันไหนก็เล่นอันนั้น ชอบไปก็เก็บไว้สนุกคนเดียว ไม่ต้องมาปากดีั ตอแหลพูดจาเสียดสีในนี้ให้เห็น

ไม่อยากเห็นคนโง่ๆ ในสังคม JOKERGAMETH ที่เอาแต่ทะเลาะกันเองเหมือนเด็กปัญญาอ่อน นะครับ

ด้วยความหวังดีครับ อยากให้สังคมในเว็บนี้ดีขึ้นจากที่เป็นอยู่ เพราะตอนนี้รู้สึกอะไรๆมันก็เปลี่ยนไป = )
    ผมไม่เห็นมีใครจะ ส่อเสียด ตอแหล อย่างที่คุณว่าเลย =w= คิดไปเองอีกแล้วเง้อ
    อ้อแล้วไม่ทราบว่าเกม BF3 MW3 เนี่ยมันทำให้สังคมเว็บนี้มันต่ำลงตรงไหนครับผมไม่เข้าใจทุกเรปที่เห็นมาก็ไม่มีอย่างที่คุณว่า ตอแหล เลย

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Bastardz อ่านกระทู้
    ถ้าอ่านดีๆ ผมไม่ได้ด่าใครเลยครับ ผมแค่กันไว้ ก็เท่านั้น ถ้าใครมันทะเลาะกันก็นั่นแหละครับ ผมด่าคนนั้น

ผมไม่ชอบ และไม่อยากเห็นดราม่าในเว็บนี้เลยทำคอมเม้นนี่ขึ้นมาหน่ะครับ
    ผมกลัวว่ามันจะมาม่าก็เพราะท่านนี่แหละ =w= เน้ออย่างนี้ไม่เรียก กัน แล้วมันใส่เต็มโสตรคเลยครับ = =''

10. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Beartist
    กล่าวขอบคุณ
    284
    ได้รับคำขอบคุณ: 527
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ duchyzaza อ่านกระทู้
    ถ้่า Infinity Ward มาทำ ภาคนี้ คงไม่เป็นยังงี้ ชอ ~!!!! ถึงเเม้ ........
    BF3 จะชนะ ผมว่า BF3 ชนะเพราะ กระเเสตอบรับดี อีกอย่างเนื้อเรื่อง มันน่าเบื่อมาก BF บอกตรงๆ

BF3 ถึงเเม้คุณชนะทุกอย่างเเต่คุณขาดอย่างนึง......

เรปล่างว่าไง ?

มันเป็นเเค่ ''ธุรกิจเกมส์'' เหอะๆ

ผมว่า หมอนี้ เเหล่ะตัว เกิดดราม่า....

เหมือนด่า ทางอ้อมยังไง ไม่รู้ ?

ถ้าอ่านดีๆ ผมไม่ได้ด่าใครเลยครับ ผมแค่กันไว้ ก็เท่านั้น ถ้าใครมันทะเลาะกันก็นั่นแหละครับ ผมด่าคนนั้น

ผมไม่ชอบ และไม่อยากเห็นดราม่าในเว็บนี้เลยทำคอมเม้นนี่ขึ้นมาหน่ะครับ

.:: Dream Theater ::.
    Somewhere On The Earth
    กล่าวขอบคุณ
    837
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,333
    อีกแล้ว งานนี้มีมาม่าหมดห้างอีกแหงมๆ จะก่อกันยาวไปถึงไหนดรามง ดราม่า เนี่ย - -*

เลิกก่อกันซะเถอะนะ สังคมไทยเราก็เน่าเหม็นมากพอแล้ว นี่ขนาดสังคมออนไลน์ยังเน่าเหม็นตามไปอีก

ถ้าคนไทยเถียงกันไปเถียงกันมาอยู่อย่างนี้ บ้านเมืองมันพัฒนาได้ยังไง
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย BoatHaHa : 22nd November 2011 เมื่อ 23:27
    ...

Beartist
    กล่าวขอบคุณ
    284
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ RES_PAUL อ่านกระทู้
    ผมไม่เห็นมีใครจะ ส่อเสียด ตอแหล อย่างที่คุณว่าเลย =w= คิดไปเองอีกแล้วเง้อ
    อ้อแล้วไม่ทราบว่าเกม BF3 MW3 เนี่ยมันทำให้สังคมเว็บนี้มันต่ำลงตรงไหนครับผมไม่เข้าใจทุกเรปที่เห็นมาก็ไม่มีอย่างที่คุณว่า ตอแหล เลย
    ถ้าลองไปอ่านกระทู้ที่แล้วที่มีปัญหา MW3 ได้คะแนน 2 กว่านั้นคุณจะเห็นเลยครับ

ผมแค่ไว้ก่อนขอย้ำ กันไว้ก่อน

- Deception Inception -
    กล่าวขอบคุณ
    1,175
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,879
    บ้าแล้วแพ้เนื้อเรื่อง 55555

Beartist
    กล่าวขอบคุณ
    284
    แต่ถ้าไม่พอใจ ผมก็ยินดีที่จะลบครับ = )

กล่าวขอบคุณ
    552
    ได้รับคำขอบคุณ: 323
    งง อะ เนื้อเรื่อง bf3 มันชนะได้ไง อะ

Beartist
    กล่าวขอบคุณ
    284
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ RES_PAUL อ่านกระทู้

ผมกลัวว่ามันจะมาม่าก็เพราะท่านนี่แหละ =w= เน้ออย่างนี้ไม่เรียก กัน แล้วมันใส่เต็มโสตรคเลยครับ = =''
    ถ้างั้นสั่งลบเลยก็ได้ครับ ไม่ว่ากัน

กล่าวขอบคุณ
    1,937
    มีแพ้ก็ต้องมีชนะครับมันเป็นสัจธรรมของโลกใบนี้ COD ชนะมาตลอดล่ะไห้ BF3มั่ง แต่ปีหน้าดุหน้าดูเลย
    BF3เขาทำมาดีต้องยอมรับครับ

ปล.เสียดายCODจังครับคะแนนน่าสลดใจ เป็นแบบคนอ่นก็มองCODในแง่ลบหมดอ่ะ เสียภาพพจจรง(ผดก็ขออภัยครับผม)

Haters = Shit
    กล่าวขอบคุณ
    254
    ได้รับคำขอบคุณ: 722
    ฝรั่งเค้าคงซาบซึ้งกับการตายของ Miller มากกว่าการตายของ Soap,Yuri,Sandman,Grinch,Truck,Kamarov และ Griffen ล่ะมั้งครับ

20. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ไม่น่าเชื่อว่าเนื่อเรื่องแพ้ ส่วนอื่นอะเฉยๆเพราะเห็นๆอยู่งงมาก

กล่าวขอบคุณ
    1,937
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Earth's Bassist อ่านกระทู้
    ฝรั่งเค้าคงซาบซึ้งกับการตายของ Miller มากกว่าการตายของ Soap,Yuri,Sandman,Grinch,Truck,Kamarov และ Griffen ล่ะมั้งครับ
    ไม่หรอกมั่งครับผมยังเฉยๆเลย ถ้าซึ้งมันต้องมีครับความสัมพันกับตัวละครละมั่งครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    คนที่บอก MW3 เนื้อเรื่องดีกว่า BF3 ท่านเข้าใจเนื่อเรื่องของ BF3 ซักเท่าใหร่กันครับ ไม่ใช่สักแต่ว่าเล่นให้จบ ผมว่าทาง BF3 ดูเป็นเหตุเป็นผลมากกว่านะครับ ไม่ได้เกี่ยวกับว่าใครจะตายรึไม่ตาย

ปล.ถ้าทั้ง 2 เกมมีเวอร์ชั่นภาษาไทยให้เล่น หลายๆคนคงเปลี่ยนความคิด เชื่อมะ?

24. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    Battlefield 3 ชนะแบบไม่มีเงื่อนไขเลยอะ

แซงหน้าCodไปหมดเลย

บอกแล้วว่าเจ๋งจริง

กล่าวขอบคุณ
    203
    ได้รับคำขอบคุณ: 47
    ความดราม่า MW3 กินขาด

กล่าวขอบคุณ
    3,374
    ได้รับคำขอบคุณ: 235
    เดี๋ยวลองไปโหลด BF3 มาเล่นดู ผมจะได้รู้ด้วยตัวเองว่าเนื้อเรื่องใครมันเจ๋งกว่า! 55

ปล. เนื้อเรื่อง MW3 ปูพื้นดีมาจากภาคเเรก ผมประทับใจตรงนี้

กล่าวขอบคุณ
    307
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,832
    Blog Entries
    1
    นี้แหละ แพ้ไปก็ดี จะได้พัฒนากันบ้างไอ้เอนจิ้น2005 เอ้ย ถ้าไม่มีคู่แข็งปานนี้เรายังเล่นCOD 20 เอนจิ้นเดิมกันแน่นอน ผมละชอบจริงการพัฒนา ลูกค้าได้ประโยชน์(หรือเปล่า เป๋าตังหมดแล้วเฟ้ย) ถ้าCOD หยุดขายเกมภาคละปี มาทำเอนจิ้นใหม่ๆ
    เอาแบบ killsteak เสกรถถัง ขึ้นขี่ เสกฮ.มาขับ สุดท้ายก็นิวเครีย ภาพสวยขึ้น เสียงก็ไปทำมาใหม่ซะ เนื้อเรื่องไม่สน ขอแค่IWทำก็พอรับได้แล้ว เท่านี้แหละที่ต้องการ ผมจะหนับหนุนแท้แน่ (แต่ปีนี้ตูขอเก็บตังสอยBF3ก่อนล่ะ)

Ǥu Ja Pai Ħai Sud ₭ob ₣ah
    กล่าวขอบคุณ
    2,945
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,272
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jobyoo อ่านกระทู้
    ความดราม่า MW3 กินขาด

น้ำตาแทบร่วง -..-
    —• ผม เพื่อน ตุ้ม •—