ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 6

ท่านผู้ใดชำนาญการแต่งเคสสวยๆๆมั่งครับเข้ามาแนะนำผมหน่อยครับ

มี ภาพ ที่แต่งเอง ทำเอง กับมือ โพสหน่อยนะครับ และแนะนำ สถานที่ขายด้วยนะครับ
    ผมอยู่ ใน กทม. แถวรังสิต ขอใกล้ๆหน่อยนะครับ

<ชอบThankไม่ขอบโพสต์>
    กล่าวขอบคุณ
    4,288
    ได้รับคำขอบคุณ: 209
    เซียร์ครับมีทุกยังให้เลือกสรร

- [ The Gang ] -
    RAMAIX BangNa Phathumtani
    กล่าวขอบคุณ
    55
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,062
    ตามข้างบนไปเลยครับ เซียร์มีครบทุกอย่าง พัดลมแรง สายแต่งต่างๆ ร้าน tk มีครับผม ส่วนอยากได้หลอด led พัดลมสีสลิ่มต้องเดินหาเอาครับ ในนั้นมีขายอยู่แล้ว สว่นอยากดูก็ไปกระทู้ ตามนี้ครับ

http://www.jokergameth.com/board/showthread.php?t=45

http://www.jokergameth.com/board/showthread.php?t=535

กล่าวขอบคุณ
    21
    โหยยย ติดงี้ กินไฟ ไหมครับ แล้วแบบ ผมอยากผ่า ฝาเคส แล้ว ใส่ พาสติกใส ผมไม่รู้เรียกว่าไงนะ ต้องทำยังอะครับ

RAMAIX BangNa Phathumtani
    กล่าวขอบคุณ
    55
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,062
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pordeenut อ่านกระทู้
    โหยยย ติดงี้ กินไฟ ไหมครับ แล้วแบบ ผมอยากผ่า ฝาเคส แล้ว ใส่ พาสติกใส ผมไม่รู้เรียกว่าไงนะ ต้องทำยังอะครับ
    กินไฟไหมเหรอครับ มันก็ไม่ได้กินไรมากครับ เต็มที่ให้ 50w เลยครับ ทั้งพัดลม ทั้งไฟ ส่วนฝาข้าง เรียกว่าอคิลิกครับ ส่วนใหญ่ซื้อเคสที่มันทำมาให้อยู่แล้วครับ เป็นฝาใสมาให้อยู่แล้ว ถ้าทำเองก็แล้วแต่คนออกแบบละครับ ค่าอคิลิกไม่แพงครับ 200-500 อยู่ที่ช่าง

กล่าวขอบคุณ
    1,262
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,610
    พลาสติกไม่ดี แนะนำ อะคีลิค ให้ช่างตัด ส่วนที่เซียร์ ร้าน Tk เทพโจ แห่ง ocz อยู่ ท่านนั้นสายถักงามว๊ากก ราคาไม่แรงด้วย
    led ก็ต้องเดินหาในเซียร์นั้นแหล่ะ มีแน่นอน
    - XENON -

กล่าวขอบคุณ
    21
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Plusz อ่านกระทู้
    พลาสติกไม่ดี แนะนำ อะคีลิค ให้ช่างตัด ส่วนที่เซียร์ ร้าน Tk เทพโจ แห่ง ocz อยู่ ท่านนั้นสายถักงามว๊ากก ราคาไม่แรงด้วย
    led ก็ต้องเดินหาในเซียร์นั้นแหล่ะ มีแน่นอน
    ขอบคุนครับๆ เดียว ว่างๆจะไปเดิน ดูครับ