ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    bekemonogatari

ทิฐิสูงอย่างเทียบไม่ติด
    กล่าวขอบคุณ
    737
    ได้รับคำขอบคุณ: 148
    อึนสิ คุณไม่ได้บอกว่าคุณจะเป็นโอตาคุสายไหน เกิดเป็นสายเลือดสาดขึ้นมาไล่ให้ไปดู k-on บ้างหละ haruhi บ้างหล่ะ เดี๋ยวได้มีเอียนหรอกครับ

เกิดเป็นสายโมเอะขึ้นมา ไล่ให้ไปดูแนวหุ่นยนต์ก็....นะ

แต่ผมแนะนำ school day โอตาคุทุกคนต้องผ่านเรื่องนี้มาก่อน(เป็น anti-virus) ที่ดีชนิดหนึ่ง

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    484
    ได้รับคำขอบคุณ: 361
    ว่าและ ต้องมีคนแนะนำ school day ฮาๆ ผมขอแนะนำ Hatsukoi Limited แล้วกัน ดูไปยิ้มไปไม่เครียด
    CPU: Intel I7-7700K MB: Gigabyte Z270X Ultra Gaming RAM: Corsair Vengeance LED 16GB 3000MHz GC: MSI GTX 960 gaming 2G CASE: Cooler master Masterbox 5

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    76
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    5 centimeter per second ครับ เคยดูเรื่องนี้เรื่องเดียว ร้องเลยครับ TT

THAILAND , BANGKOK
    กล่าวขอบคุณ
    622
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,083
    ต้องถามตัวดูก่อนครับว่า ส่วนตัวชอบแบบใหน

ผมเริ่มดูเมะเรื่องแรกก็
    1.Toradora
    2.Princess Lover!
    3.Yosuga no Sora (18+) ( - _.- )\m/

กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 205
    เวลาคนเริ่มดูการ์ตูน ต้องดูการ์ตูนเข้าใจง่าย

DEATH NOTE
    ยุทธการเอาชีวิตรอด!!!

จะมีเพียงเธอ~
    กล่าวขอบคุณ
    2,783
    ได้รับคำขอบคุณ: 786
    Baka to test to Shoukanjuu(ฮาโครตเลยครับ มีฮิเดโยชิด้วย)
    K-ON!(สนุกมากครับ ได้ฟังเพลงไปด้วย ตอนจบก็ซึ้ง ตัวละครก็โมเอะ)
    Shakugan no Shana(โหลดมาแล้วยังไม่ได้ดูเลย)

จะมีเพียงเธอ~
    กล่าวขอบคุณ
    2,783
    ได้รับคำขอบคุณ: 786
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ earthsilver อ่านกระทู้
    อึนสิ คุณไม่ได้บอกว่าคุณจะเป็นโอตาคุสายไหน เกิดเป็นสายเลือดสาดขึ้นมาไล่ให้ไปดู k-on บ้างหละ haruhi บ้างหล่ะ เดี๋ยวได้มีเอียนหรอกครับ

เกิดเป็นสายโมเอะขึ้นมา ไล่ให้ไปดูแนวหุ่นยนต์ก็....นะ

แต่ผมแนะนำ school day โอตาคุทุกคนต้องผ่านเรื่องนี้มาก่อน(เป็น anti-virus) ที่ดีชนิดหนึ่ง
    ผมยังไม่เคยดูเลยอ่ะ= =

มังกรน้อยคอยรัก
    กล่าวขอบคุณ
    689
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,060
    แนะนำ

สไปร์ซีวูฟ

ดิจิมอน ภาค 1- 3

จิงจอก 2 เพศ
    MY CENTER ^

กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ: 56
    Blog Entries
    2
    Baka to Test to Shoukanjuu

Baka to Test to Shoukanjuu Ni! (ภาค 2)

school day พลาดแล้วเสียใจ

bakemonogatari

Kore wa Zombie desu ka

Mayo Chiki!

durarara ดูแล้วจะรู้ความสัมพนธ์ของแต่ละตัวละคร

toradora ซึ้ง
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย oK-ONo : 29th November 2011 เมื่อ 20:03

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    75
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,279
    ถ้าเริ่มจริงๆ ย้อนไปเลยครับ เรื่องแรก

โดราเอม่อน

ดราก้อนบอล

เด็กทุกคนมาต้องได้ดู 2 เรื่องนี้

ปล. โคนันอีก

ปลล. ดิจิมอน โปเกมอน

Stony Cat
    กล่าวขอบคุณ
    1,372
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,137
    1
    Planets ครับ พึ่งดูจบด้วย !
    COMPONENTS : FX-8350 X ASUS R9 390x STRIX 20GB of RAM

กล่าวขอบคุณ
    22
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Shinobu อ่านกระทู้
    Kamisama no Memo chou

GOSICK

Steins;Gate

Baka to Test to Shoukanjuu

Baka to Test to Shoukanjuu Ni! (ภาค 2)

Mayo Chiki
    Baka to Test to Shoukanjuu Ni! เพิ่งรู้ว่ามีภาค 2

ปล.รีบหาด่วน!

กล่าวขอบคุณ
    460
    ได้รับคำขอบคุณ: 650
    Hana-Saku Iroha

เมพมาก TT

กล่าวขอบคุณ
    116
    ได้รับคำขอบคุณ: 92
    แนะนำดัวยความหวังดีครับอย่าดูเลย
    เหตุผลนั้นขอไม่บอกละกัน

กล่าวขอบคุณ
    460
    ได้รับคำขอบคุณ: 650
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Hkitsune อ่านกระทู้
    แนะนำดัวยความหวังดีครับอย่าดูเลย
    ของผมหรอ บอกหน่อยซิทำไม ผมยังชอบเลยเพิ่งเริ่มดูเหมือนกัน

Fuckin' Nightmare !!!
    กล่าวขอบคุณ
    544
    ได้รับคำขอบคุณ: 652
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Hkitsune อ่านกระทู้
    กำ ทำไมอะ ? บอกหน่อย
    Avenged Sevenfold

เมียดี ผัวดี ก็ไปกันรอด
    ดวงอาทิตย์ซีกซ้าย
    กล่าวขอบคุณ
    1,444
    ได้รับคำขอบคุณ: 538
    Suzimiya Haruhi เรียกเธอว่าพระเจ้า ซึสึมิยะ ฮารุฮิ เรื่องนี้เขาเรียกว่าอนิเมะปะ ชอบตัวการ์ตูนโมเอะดี (โมเอะ แปลว่าน่ารักหรือเปล่าครับ ประมาณว่านักรัก นมโต ไร้เดียงสา หรือว่าซึนเดเระหรือซึนคือไร้เดียงสา วานผู้รู้ช่วยบอกที)

ผมยังสงสัยความหมายของอนิเมะคืออะไรครับ มันหมายถึงการ์ตูนญี่ปุนเหรอครับ หรือพวกการ์ตูนทุกรูปแปปปะ คำเต็มมันมาจากคำว่าอนิเมชั่นใช่หรือเปล่าครับ วานผู้รู้ช่วยบอกที

เห็นมีหลายประเภทเหลือเกิน แต่ที่ชอบก็ Hentai หึ หึ หึ หึ หึ
    ตาแกบอด มองไม่เห็น ร้องเพลงขอทานด้วยความจำเป็น ชีวิตลำเค็ญหนอ ยายสำอาง

Fuckin' Nightmare !!!
    กล่าวขอบคุณ
    544
    ได้รับคำขอบคุณ: 652
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Aun_ อ่านกระทู้
    Suzimiya Haruhi เรียกเธอว่าพระเจ้า ซึสึมิยะ ฮารุฮิ เรื่องนี้เขาเรียกว่าอนิเมะปะ ชอบตัวการ์ตูนโมเอะดี (โมเอะ แปลว่าน่ารักหรือเปล่าครับ ประมาณว่านักรัก นมโต ไร้เดียงสา หรือว่าซึนเดเระหรือซึนคือไร้เดียงสา วานผู้รู้ช่วยบอกที)

ผมยังสงสัยความหมายของอนิเมะคืออะไรครับ มันหมายถึงการ์ตูนญี่ปุนเหรอครับ หรือพวกการ์ตูนทุกรูปแปปปะ คำเต็มมันมาจากคำว่าอนิเมชั่นใช่หรือเปล่าครับ วานผู้รู้ช่วยบอกที

เห็นมีหลายประเภทเหลือเกิน แต่ที่ชอบก็ Hentai หึ หึ หึ หึ หึ
    ซึนคือ ตอนแรกๆร้ายตอนท้ายๆดี ประมาณนี้อะ ยกตัวอย่างง่ายๆ แบบเรื่องโทระโดระ อะ นั่นละ ซึน

โมเอะ ก็น่ารักนั่นแหละครับ น่ารักแบบ ยังไง(วะ) แบบ เอ่อ อธิบายไม่ถูก ถามอากู๋ละกัน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Petchrio~ : 30th November 2011 เมื่อ 00:34
    Avenged Sevenfold

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ModernFrostz
    My Spec:ATI HD RADEON 5450 1GB# HDD 500GB (มันเห็นเเค่300กว่าฮ่าๆ) CPU I3 3.10 GHZ RAM2 GB
    กล่าวขอบคุณ
    63
    ได้รับคำขอบคุณ: 243
    1
    ผมเเนะนําเรื่องนี้เลย School day ตอนเเรกมาก็สดใสดีนะครับ ต่อๆมาเริ่มโหด

กล่าวขอบคุณ
    59
    ได้รับคำขอบคุณ: 65
    ผมก็ไม่ใช่ OTAKU หรอกนะ เป็นเกมเมอร์ที่ติดการ์ตูนกับเกมส์มาก

ส่วนตัวผมชอบ

Toradora จบเร็วไปนิดแต่สนุกดี
    Reborn ภาคใหม่ยังไม่มาเลย
    GINTAMA ฮาดีแต่ผมยังดูไม่จอบ
    NARUTO ชอบครับมันดี ดูได้เรื่อยยๆ
    CONAN อันนี้ดูทุกวันชอบเป็นพิเศษ
    PC ทุท่นันุผ่ท้กัรั

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ 6
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ =Galaxy Ag=Z อ่านกระทู้
    แนะนำ k-on เลยครับ การ์ตูนแนวดนตรีสาววัยใส ดูแล้วสนุก ตลกขบขัน เรียกลอยยิ้ม มีความสุขมากๆครับ
    K-on อีก 1 เสียงครับ

กล่าวขอบคุณ
    177
    ได้รับคำขอบคุณ: 229
    School Day & aki sora ครับ !!
    เกิดเปนชายที่จะเดินเข้าสู่โลก อนิเมะ แต่ยังไม่ดูเรื่องพวกนี้ ท่านก็ไม่ใช่ชายแล้ววว !!

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    27
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    1.กินทามะ > แนวตลก + ดราม่า (ส่วนตัว ชอบมากครับ)
    2.haruhi เรียกเธอว่าพระเจ้า > แนวรักโรแมนติก + ดราม่า + ปริศนา (ชอบนางาโตะอ่ะ)
    3.วันพีช > แอคชั่นผจญภัย (เก่าแล้ว แต่คลาสสิคดีน่ะครับ)

ความเห็นส่วนตัวน่ะ
    เล่นเกม.. จนกระทั่งถูก ธนู ปักที่หัวเข่า

กล่าวขอบคุณ
    251
    ได้รับคำขอบคุณ: 598
    ผมแนะนำท่านด้วยความหวังดี อย่าดู school day เลยเพราะมันอาจจะทำให้ท่านเลิกดูเมะไปเลยก็ได้ ฮ่าๆๆๆ

Yosuga no Sora

kiss x sis

นี่สิแหล่มจิง