ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

یρέиċәя Ľσςĸέ
    กล่าวขอบคุณ
    2,144
    ได้รับคำขอบคุณ: 11,712

เสื้อเวปไซท์ jokergameth.com

ถ้าใครยังจำได้กับการประกวดออกแบบเสื้อประจำเวปไซท์ของเรา
    ผู้ชนะเลิศการออกแบบในปีที่แล้วก็คือน้อง
    arkon ด้วยผลงานชิ้นนี้

ด้วยคอนเซ็ปที่ว่า "วิถีทางในชีวิตของผู้คนในเวปไซท์ jokergame" ออกแบบได้สวยงามและน่าชมมาก
    ก็ขอปรบมือให้กับน้อง arkon อีกครั้งนะครับ และด้วยแบบที่สวยงามและเป็นเอกลักษณ์ของเวปไซท์แห่งนี้
    จึงกลายมาเป็นเสื้อประจำเวปไซท์ jkg ในแบบฉบับนี้ครับ

สมาชิกคนไหนสนใจสั่งซื้อเสื้อสวยๆไว้ใส่โชว์ บ่งบอกความเป็นสังคมเวปไซท์ JKG แห่งนี้ก็สั่งซื้อกันได้เลยครับ
    รายละเอียดของเสื้อมีอยู่ 2 สีคือสีขาวและสีดำ ตามที่ออกแบบกันไว้
    พี่แยกให้เป็นของผู้หญิงและผู้ชายนะครับจะได้ง่ายต่อการตัดสินใจ

เสื้อชุดแรกของเราจะมีคำว่า STAFF ติดอยู่ที่แขนเสื้อด้วยนะครับ (รุ่นต่อไปจะไม่มี) ด้านหลัง Screen ชื่อเวปไซท์ของเรา www.jokergameth.com
    ลายเสื้อด้านหน้า Screen นูนสวยงาม ตามแบบของน้อง arkon ที่ได้ประกวดครั้งก่อน

ผู้ชาย (สีขาว,ดำ) คอกลมเท่านั้น
    ขนาด M (สำหรับผู้ชายรูปร่างธรรมดา, น้ำหนักไม่ควรเกิน 55 kg, ชอบใส่เสื้อพอดีตัว)
    ขนาด L (เหมาะสำหรับผู้ที่สูง 150-175 cm, น้ำหนักประมาณ 50-70 kg, หรือพวกชอบใส่เสื้อหลวมๆ)
    ขนาด XL (เหมาะสำหรับผู้ที่สูง 175 cm ขึ้นไป, น้ำหนัก 70 kg ขึ้นไป หาซื้อเสื้อยืดใส่ยากก็ไซส์นี้เลย)

ผู้หญิง (สีขาว, สีดำ) คอวีเท่านั้น, แขนสั้นตามสมัยนิยม (ไม่สั้นเกินงาม)
    ขนาด SM (ขนาดมาตรฐานหญิงไทย, ไม่เกี่ยงน้ำหนักเพราะผู้หญิงชอบใส่เสื้อตัวเล็ก )
    ขนาดใหญ่ (ให้สั่งเสื้อผู้ชายไซด์ M แทน, พวกรอบเอว, รอบอกมากๆ เบอร์ M ก็พอดีตัวแล้วสำหรับผู้หญิง)

ขนาดเสื้อ
    ไซส์ M : รอบอก 38 นิ้ว, ความยาว 28 นิ้ว
    ไซส์ L : รอบอก 42 นิ้ว, ความยาว 30 นิ้ว
    ไซส์ XL : รอบอก 46 นิ้ว, ความยาว 32 นิ้ว

ราคาเสื้อ
    - เสื้อทุกขนาด, ทุกสี ราคาเท่ากันครับ 150 บาท

ค่าจัดส่ง มีให้เลือก 2 แบบครับ
    - 45 บาท ส่งให้แบบด่วน EMS 45 บาท สามารถติดตามเส้นทางของสินค้าได้จาก Internet
    - 20 บาท ประหยัด จัดส่งเป็นแบบพัสดุธรรมดา ไม่สามารถติดตามเส้นทางการจัดส่งได้

ระยะเวลาได้รับสินค้า
    - EMS ได้รับเสื้อภายใน 1-2 วัน ไม่นับรวมเสาร์-อาทิตย์
    - พัสดุธรรมดา ได้รับภายใน 3-5 วัน ไม่นับรวมเสาร์-อาทิตย์

การชำระเงิน
    - ชำระเงินทางธนาคาร / ATM
    - ชำระเงินที่ไปรษณีย์
    - ชำระผ่านบัตรเครดิต
    - ชำระเงินผ่านระบบ True Money
    - ชำระเงินพร้อมรับเสื้อที่ร้าน (อยู่ที่ไหน ?)

สั่งซื้อผ่านระบบออนไลน์ได้ที่

ปล. ไม่ต้องสั่งจองในกระทู้นะครับ เพราะมีสมาชิกจำนวนมากที่ต้องการ ให้เข้าไปที่ Online Shop แล้วเลือกเสื้อที่ต้องการ จากนั้นชำระเงินได้เลยครับ รายละเอียดเพิ่มเติมการสั่งซื้อและชำระเงินอ่านด้านล่างครับ

http://www.jokergameth.com/shop/howtopay.php

เดรดิต บอร์ดเก่า JKG โพสโดย พี่ Joker
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Doraemon:) : 18th July 2011 เมื่อ 10:24

กล่าวขอบคุณ
    2,144
    หนึ่งในความเห็นของผู้ได้รับเสื้อไว้ครอบครองแล้ว

เสื้อสวยมากครับ เนื้อดี หนา สกรีน นูนสวยมากครับ

ตอนแรกสั่ง เบอร์ M มา กะว่าจะให้มันคับๆหน่อย แต่ผิดคาด ใส่พอดีเป๊ะๆเลยครับ อย่างกับว่าผมเกิดมาเพื่อเสื้อตัวนี้(อันนี้เวอร์ไป ) ความยาวก็เลยสะโพกมา 1 ฝ่ามือ พอดี (ผมอายุ 15 สูง 167 หนัก 60) ลายเสื้อเป็นลายนูนสวยงามดีครับ

สวยมากเลย ยาวพอดีเลย (แต่กว้างไปนิด สงสัยผอมไป = =") แต่ใส่แล้วก็สวยดีครับ

ตัวใหญ่มากเลยครับ ไซส์ XL นี้ใหญ่จนตกใจเลย ขนาดผมสูง 180 หนัก 75 ใส่แล้วหลวม เดียวผมต้องขอสั่งไซส์ L เพิ่มแทนละครับ

เสื้อสวย สกรีนทำไมถึงได้นูนขนาดนั้นครับ ไม่กล้ารีดเลยกลัวละลาย ขอวิจารณ์หน่อยครับ เนื้อผ้า ผมว่าบางไปสำหรับสีขาวฝนตกนี้แนบเนื้อแน่นอนส่วนตัวที่ผมได้มา มีขี้ด้ายที่ยังไม่ตัด บริเวณหัวไหล่ซ้าย (แต่ไม่เป็นไรครับ ตัดเองได้)

เสื้อถูกใจมากครับ แต่เหมือนพี่ๆพูดข้างบน สกรีนนูนไม่กล้ารีดเลย

ตรงชายเสื้อเหมือนจะยาวมากเลยครับ ขนาดเบอร์ M ยังยาวถึงก้นเลยครับ ปกติใส่เบอร์ M จะยาวแค่สะโพกเองครับ มันเลยดูลุ่มลามไปหน่อย แต่ไม่เป็นไรครับ อิอิ

เบอร์ L ใหญ่เกินความขาดหมาย

Size XL ใหญ่กว่าที่คิดไว้เยอะเลยอ่ะ ขนาดผม สูง 180 หนัก 94 ยังหลวมๆเลยแฮะ

เสื้อสวยมากครับ ความยาวของแขนเสื้อผมว่ากำลังดี แต่ถว่า เบอร์ L ทำไมมันกว้างยังกับเบอร์ XL เลย แต่ไม่เป็นไร HIPHOP กันไปโย้วๆ

เสื้อยาวมากครับผม แต่ฮิตฮอบดี ก็โอเค ดีครับ

สีดำนูนกว่าเพื่อน อันนี้พอเข้าใจว่าจะเน้นชื่อเว็บค่ะ ปกติก็รีดเสื้อยืดนะ แบบนี้รีดข้างหลังอย่างเดียวก็ได้มั้ง

เสื้อยาวไปนิด ตัดชายออกซัก1-1.5นิ้วน่าจะOK ค่ะ

เสื้อสาวๆไซส์นี้เหมาะสำหรับสาวๆเอวไม่เกิน28นิ้วค่ะ ถ้ามากกว่านั้นก็ยังได้อยู่เพราะเสื้อมันยืดออก แต่จะเห็นพุงเป็นลอนๆเลย

มาดูผลงานของ Inspector hulazaza ของเรากัน อิอิ ขำจริงๆ

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 18 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2,144
    ว่าจะซื้ออยู่ๆ ^^

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

QUINN♥
    กล่าวขอบคุณ
    5,981
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,124
    ว๊าววววว

อยากซื้ออะ XD

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 44
    วีดีโอ ฮาอ่า ^^

~Rebirth~
    กล่าวขอบคุณ
    2,327
    ได้รับคำขอบคุณ: 321
    ชอบตรงวีดีโอฮาดี

ปล.อยากได้สักตัวมั้ง
    I LOVE LINKIN PARK

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 59
    พากษ์ ได้ ส้น ... มาก ครับ

5555

NeVel2Min:D
    Hatyai , Songkhla
    กล่าวขอบคุณ
    999
    ได้รับคำขอบคุณ: 476
    พากษ์ได้ฮาดี

อีกไม่นานผมจะซื้อมาครอบครองบ้าง

55555

.::[ GG = Good Gamer ]::.
    ที่ไหนก็ได้ที่มีเธอ xD
    กล่าวขอบคุณ
    868
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,023
    อยากได้เป็นสีเยอะๆครับมีป่ะ - -*

กล่าวขอบคุณ
    1,200
    ได้รับคำขอบคุณ: 56
    น่าจะมี 7 สีจะได้ใส่ 7 วันเลย 5555
    I Love JokerGameTH:rolleyes:

Brown Outstanding
    ม.ราม ,คณะมนุษย์ศาตร์ ,เอกภาษาญี่ปุ่น
    กล่าวขอบคุณ
    6,054
    ได้รับคำขอบคุณ: 466
    สื้อน่ารักมากกกก >_<
    Fansub

กล่าวขอบคุณ
    223
    ได้รับคำขอบคุณ: 317
    ตอนผมซื้อพี่โจ๊กบอกว่า เหลือแต่ XL สีขาวแล้วนะครับ TT__TT แล้วก็หมดแล้วไม่ทำเพิ่ม จะทำใหม่ก็ต้องเป็นลายใหม่

ผมซื้อไม่ทัน ความจริงอยากได้สีดำสักเบอร์ L แต่ช่วยไม่ได้มันหมด
    พวกเจ้าทั้งหลาย จงเป็นสาวกอาเบะซะ
    อาเบะจะอยู่ในใจท่านตลอดกาล อาเมน(เบะ)
    (^人^)

สุราษฎร์ธานี ครับ
    กล่าวขอบคุณ
    63
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,782
    ซื้อสักตัวดีกว่าน่ารักมาก
    Celeron 500 MHz ram 256 M

Shinzengumi Minor Boss
    Shinzengumi Office
    กล่าวขอบคุณ
    6,667
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,119
    สวยดี อยากสอย แต่ไม่มีตังอะ 55+ ไว้มี แล้วจะสอยมาให้ได้

กล่าวขอบคุณ
    168
    ได้รับคำขอบคุณ: 69
    มี XXL ให้คนอ้วนไหมคับ
    ไม่มีลายเซ็น

กล่าวขอบคุณ
    238
    ได้รับคำขอบคุณ: 93
    ผมจำไม่ได้ว่า บัตรทรูมันชำระยังไงอะครับ
    ช่วยอธิบายที เคยอ่านจากบอร์ดเก่าแต่ลืมไปแล้ว

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    133
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,806
    ใส่แล้วจะได้รู้ว่าเป็นชาวJKG ผมไปเดินแฟชั่นมาเจอคนใส่พอดีตอนนั้ผมก็ใส่ไป ไม่รู้จักกันด้วยซำ้แต่ก็ยิ้มให้กันเพราะเราเป็นชาวJKG!!!!!!!!!~

21. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Wanderer
    กล่าวขอบคุณ
    3,481
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,371
    เก็บตังค์ รอสินค้ามาครับ

กล่าวขอบคุณ
    656
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,311
    Blog Entries
    1
    พากษ์ได้ฮา มากครับ

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 346
    อยากได้สักตัว ยังมีอยู่มั้ย

แค่ได้ คุย ก็ชื่นใจ
    อย่าพูดคำว่าทำไม่ได้ถ้าคุณยังไม่ได้ทำ
    กล่าวขอบคุณ
    914
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,159
    Blog Entries
    1
    ผมมี ตัวนึง สีขาว เบอร์ L

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ binzilaza อ่านกระทู้
    มี XXL ให้คนอ้วนไหมคับ
    ผม อ้วน ยังใส่เบอร์ L เลย = = ( ใหญ่ อยู่ L ของ ที่นี่ )

อย่าตามน้ำในทางที่ผิด
    (เฉพาะผู้ได้รับอนุญาต)
    กล่าวขอบคุณ
    1,985
    ได้รับคำขอบคุณ: 981
    รอเสื้อ ผู้ชาย สีดำ เบอร์ s
    ลูกผู้ชาย ฆ่าได้ฝังให้ด้วย

ไอ้บ้าห้าร้อย
    กล่าวขอบคุณ
    848
    ได้รับคำขอบคุณ: 96
    ตอนนี้เสื้อยังมีเหลือไหมครับ

กล่าวขอบคุณ
    180
    ได้รับคำขอบคุณ: 121
    โว้ววว เด๋ว ซื้อแน่นอน

กล่าวขอบคุณ
    70
    ได้รับคำขอบคุณ: 45
    ตอนนี้ยังสั่งได้อยู่มั้ยครับ