ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

พอดีว่าผมอืนดี้
    กล่าวขอบคุณ
    2,585
    ได้รับคำขอบคุณ: 311

Unhappy คุณอ่านแล้วรู้สึกอย่างไร

แพทย์ผู้ใกล้ชิด'ในหลวง'ของร้องล่ะ ช่วยส่งต่อด้วยแพทย์ผู้ที่รับใช้ใกล้ชิด เล่าให้ฟังว่า ภาพที่พ่อนั่งเหม่อลอยอยู่ริมแม่น้ำเจ้าพยาเป็นเวลานาน เหมือนจะร้องไห้นั้น ณ ที่ตรงนั้นกลับเวลายาวนานพ่อพูดออกมา ประโยคเดียวว่า "เราไปทำอะไรให้เขาเจ็บช้ำหรือ คนไทยเหล่านั้นถึงได้โกรธเกลียดเราขนาดนี้" ผู้อยู่ใกล้ชิดพ่อน้ำตาใหลพรากสงสารพ่อ ที่ทำทุกอย่าทั้งชีวิตพ่อเพื่อคนไทยตลอด......

เครดิต : เพื่อนส่งให้ทาง facebook นะครับ

สำหรับผมอ่านแล้วรู้สึกไม่ค่อยดีเลยครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย RapG-unit : 25th November 2011 เมื่อ 17:48
    [TH]<แทนครับ>({BC}

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 9 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    551
    ได้รับคำขอบคุณ: 212
    แย้งกันลงซะนะตัวอะ

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

พอดีว่าผมอืนดี้
    กล่าวขอบคุณ
    2,585
    ได้รับคำขอบคุณ: 311
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mikeGLA อ่านกระทู้
    แย้งกันลงซะนะตัวอะ
    อดไปน้า ฮ่า ฮ่า

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ TumFeNix อ่านกระทู้
    เปิดประตูปล่อยน้ำให้ไปเป็นธรรมชาติเเต่เเรกก็จบเเล้ว
    ุดเริ่มต้นของการดราม่า
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย RapG-unit : 25th November 2011 เมื่อ 18:58
    [TH]<แทนครับ>({BC}

Persona!
    Somewhere I Belong.
    กล่าวขอบคุณ
    1,654
    ได้รับคำขอบคุณ: 505
    เปิดประตูปล่อยน้ำให้ไปเป็นธรรมชาติเเต่เเรกก็จบเเล้ว

กล่าวขอบคุณ
    217
    ได้รับคำขอบคุณ: 137
    ปล่อยไห้เป็นไปตามธรรมชาติไช่เลย ปล่อยไปเรื่อยๆเดี๋ยวก็หมดกั๊กนานๆ ยิ่งไปกันใหญ่

กล่าวขอบคุณ
    464
    ได้รับคำขอบคุณ: 35
    ผมจำได้ว่าประโยคนี้ไม่เกี่ยวกับน้ำท่วมนะครับ แต่มันเป็นเรื่องของ สี ต่าง ๆ ที่ทำให้บ้านเมืองแตกแยก.... อ่านแล้วหดหู่ใจมากครับ สงสารท่าน
    เสมอต้น.....เสมอปลาย......แต่อาจ......ไม่เสมอไป......!!!

กล่าวขอบคุณ
    209
    ได้รับคำขอบคุณ: 337
    ขอบคุณครับ

ปล. เกี่ยวไรกับน้ำท่วมอ่ะครับ งง = ="
    Dota 2
    :: My Facebook ::

กล่าวขอบคุณ
    1,463
    ได้รับคำขอบคุณ: 457
    อย่าท้อนะครับ พ่อหลวงของพวกเรา

ยังมีพวกเราอีกมากกว่า 90% ที่จะอยู่ข้างๆพ่อหลวงและจะรักพ่อหลวงตลอดไป