ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    62
    ได้รับคำขอบคุณ: 67

ถามชาวหนังทุกคนครับ

คืออยากให้ช่วยแนะนำ หนังแนว Romantic/Comedy หน่อยครับ หลังจากที่ผม ดูเรื่อง Suckseed แล้วรู้สึกชอบหนังแนวนี้มากเลยอยากดูหนังแนวนี้อีก ใครมีหนังแนวนี้สนุกๆช่วยแนะนำหน่อยครับ ขอเป็นหนังของไทยนะครับ

อยุธยา เมือง เก่า ถิ่น เด็กเทคนิคเรา ใคร อย่า หยาม :')
    กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    เฟรนด์ชิพ เธอกับฉันไง

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ปัญญาอ่อนครับ ตรงๆ...
    กล่าวขอบคุณ
    785
    ได้รับคำขอบคุณ: 617
    ถ้าจะเอาหนังแนวเพลงชาว Rock เรื่องนี้เลย school of Rock แนะนำเรื่องนี้ไปหาดูหนังเก่าใช่ได้แหละ สนุกมากกกกกกกกกกกก jack black เล่น
    และก็เรื่อง ปิ๊กซาตาน กะ เกลอร็อคเขย่าโลก(Tenacious_D_in_The_Pick_of_Destiny) jack black เล่นเหมือนกันฮาโคตรรรรขอแนะนำเลย ทั้งสองเรื่องควรดูพาร์กไทยนะได้ความฮาแบบเต็มรูปแบบ
    ส่วนเรื่องอื่นๆเดี๋ยวเอามาบอกอีกถ้าจำได้
    ปัญญาอ่อนครับ ตรงๆ...

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    470
    ได้รับคำขอบคุณ: 179
    Romantic/Comedy ของไทย ก็ต้อง ค่าย GTH เลย ครับ
    ลองดูนะ หนังดี ๆ เยอะแยะเลย

แฟนฉัน,Seasons Change,กวนมึนโฮ,รถไฟฟ้า มาหานะเธอ, ประมาณนี้อ่ะครับ
    PARADOXXXX X X X X !!!!!!!

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    62
    ได้รับคำขอบคุณ: 67
    ขอบคุณมากเลยครับเดี๋ยวจะลองไปหาซื้อแผ่นมาดู ถ้าหาไม่ได้คงต้องโหลด แต่ผมชอบเรื่อง Suckseed มากเลย ดู 4 รอบแล้วยังอยากดูอีก (นางเอกน่ารัก 555)

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 177
    หนังรักใหม่ ๆ ส่วนใหญ่ก็จะเป็น romantic comedy ล่ะครับ
    ลองไล่ชื่อดูก็ได้ครับ จะเห็นว่ามันแนวใกล้เคียงนี้หมดเลย ผมแนะนำที่ไม่ซ้ำก็พวก เช่น สุดเขตฯ สิ่งเล็กๆ เป็นต้นครับ
    ลองหาหนังไล่ย้อนปีลงไปดูครับ น่าจะตรงกับที่ชอบหลายเรื่องเลย

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    กวนมึนโฮ ,,,,

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

So Nyeo Shi Dae
    Manchester United
    กล่าวขอบคุณ
    1,099
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,761
    สิ่งเล็ก ๆ ที่เรียกว่ารัก / กวนมึนโฮ / สุดเขตเสลดเป็ด / 32 ธันวา / yes or no / ฯลฯ นึกไม่ออกแล้ว
    [CPU]AMD FX Black Edition 8320 [RAM]HyperX DDR3 1600 16GB [MB] Gigabyte 970A-D3P [VGA]Sapphire R9 270X 2GB [PSU]Raidmax RX-730ss [SSD] Kingston 120GB [OS] Win 10 Pro x64

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: