หัดเล่นไม่แนะนำให้แตะ Int อ่ะครับ

ส่วนใหญ่ควรเป็น Hero Str ถ้าไม่อยากกดสกิลเยอะก็สเกล ถ้าโปรมาอีกหน่อยก็สเวน ฯลฯ

แนะนำสาย Str เป็นพิเศษครับ เพราะมันHpเยอะ จะบึก อยู่ในดงเท้าได้นานกว่าสายอื่น

ยังพอสดได้บ้าง เพราะมือใหม่นี่ปัญหาแรกๆคือสดเลย แต่สดไม่ค่อยรู้จังหวะแค่นั้นเอง

ถ้าเลือดเยอะพอเวลาสดผิดจังหวะ จะได้มีโอกาศรอดบ้าง

อย่างว่า เกมนี้มันประสบการณ์ + การคิด/ดัดแปลงสเต็ป ออกของ ประมาณนี้ครับ

ผมเล่นมาตั้งกะเข้า ปี 1 เพราะเพื่อนมันชวน จนป่านนี้จะขึ้น ปี 4 เรียนจะจบอยู่ละ ยังไม่เคยคิดว่าตัวเองเก่งเลย

เหมือนโดนฆ่าทุกวัน เซ็งพวกมือโปรๆโหดมันเยอะ