ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หัวข้อ: survival ของ mw3 ...

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    53
    ได้รับคำขอบคุณ: 481

survival ของ mw3 ...

อยากรู้อะครับว่ามันมีทั้งหมดกี่ wave หรือเล่นเรื่อยๆ อะงับ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    626
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,759
    คาดว่าจะยังไม่มีใครรู้เพราะยังเล่นไม่ถึง =w= (ลองไปดู FORUM ของเกมสิน่าจะมีบอกสูงสุดกี่เวฟ)

ME 34 WAVE O[]O ฮ่าๆๆๆ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย RES_PAUL : 25th November 2011 เมื่อ 17:34

กล่าวขอบคุณ
    139
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,024
    ผมเล่นมากสุดถึงเวฟ 17 ตายก่อน เกราะหมด

わたしは ももたろうです。
    หน้าคอมพิวเตอร์ =w=
    กล่าวขอบคุณ
    33
    ได้รับคำขอบคุณ: 276
    เคยเห็นเค้าเล่นถึง 19 Wave อ่ะค่ะแล้วก็ไม่ไหวจริงๆ =w=

We're scalpel, not a sword. Nobody has to be a hero.

กล่าวขอบคุณ
    267
    ได้รับคำขอบคุณ: 45
    ผมสูงสุด24เวฟเองหลังๆโหดมาก

LIFE IS A GAME
    กล่าวขอบคุณ
    4,723
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,798
    รู้สึกจะเหมือน COD Zombie นะครับ ที่ว่าเกมไม่มีวันจบจนกว่าคุณจะตายเท่านั้นแหละครับ

I..AM...GROOT
    กล่าวขอบคุณ
    113
    ได้รับคำขอบคุณ: 455
    ผมก็ 19เวฟเองครับ เหนื่อย เเต่น่าจะเล่นเรื่อยๆนะครับ ถ้าไม่ตายซะก่อน

Sux ma diq
    กล่าวขอบคุณ
    1,948
    ได้รับคำขอบคุณ: 949
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ AUSTIN อ่านกระทู้
    รู้สึกจะเหมือน COD Zombie นะครับ ที่ว่าเกมไม่มีวันจบจนกว่าคุณจะตายเท่านั้นแหละครับ
    ใช่ครับ ไม่มีวันหมดจนกว่าคุณจะตายแต่ผมเล่นมากสุด 45 Wave ก็ไม่ไหวแล้วทหารธรรมดาใส่ชุดอย่างกับ JGN

กล่าวขอบคุณ
    53
    ผมเล่นได้ 41 wave ได้ลูกซอง KSG ที่เป็น Double Barrel ถือคู่กับ M60 จะตายหลายรอบแล้วซื้อ perk ไว้หลายอย่างสลับกัน อิอิ ฟลุคเวอร์ ...

กล่าวขอบคุณ
    47
    ได้รับคำขอบคุณ: 59
    อยากบอกว่าปืน Sniper ใช้เล่นใน Wave ห่วยมาก
    จ้างทหารมาช่วย แค่เล่น Wave เดียว-สอง กับฮอมา มันก็ตายหมดแล้ว
    ปืนลูกซอง เอาไปยิงฮอไม่ได้ ยิงจนกระสุนหมด มันก็ไม่พัง
    ปืน SMG ฆ่าได้ไวกว่า ปืน M60 ลองกับโรโบคอปที่มันลงมาจากฮอ

กล่าวขอบคุณ
    53
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ salerde อ่านกระทู้
    อยากบอกว่าปืน Sniper ใช้เล่นใน Wave ห่วยมาก
    จ้างทหารมาช่วย แค่เล่น Wave เดียว-สอง กับฮอมา มันก็ตายหมดแล้ว
    ปืนลูกซอง เอาไปยิงฮอไม่ได้ ยิงจนกระสุนหมด มันก็ไม่พัง
    ปืน SMG ฆ่าได้ไวกว่า ปืน M60 ลองกับโรโบคอปที่มันลงมาจากฮอ
    ลอง RSASS ใช่ป่าวอะที่เป็นสไนเปอร์ยิงรัวเสียงดังๆหน่อย อันนี้นี่ฆ่ายากแต่ก็ฆ่าไวและรีโหลดไวดี อิอิ แต่ ลูกซองนี่ถ้า Striker กับ KSG ไม่ดหลดทีละลูกนะสุดยอด ...