ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,412
    ได้รับคำขอบคุณ: 503

ช่วยด้วย ด่วนมากๆ ครับ คอมล้างข้อมูลเอง

คือเมื่อวานผมเล่นคอมอยู่เเล้วมัน รีเซ็ต ตัวเองผมก็ไม่ได้ติดใจเเล้ววันนี้มันก็เอาอีกเเต่รอบนี้มันนิ่งไปเลย ผมก็เลยเปิดคอมไหม่ พอจะเข้าหน้าต่าง
    วินโดว์มันขึ้นกรอบเหลื่ยมๆอะไรไม่รู้ขึ้นมา (อยู่มุมบนสุดด้านซ้ายหน้าจอ) ผมก็กด Ok เพราะมีให้กดเเค่นั้น เเล้วพอกดเข้ามามันก็เหมือนกับผมลงวินโดว์ใหม่เลย เพียงเเต่ข้อมูลใน ไดร์ C,D มันยังอยู่เเต่ My Doc.... หายหมดเลย คอมผมเป็นอะไรครับจะได้เเก้ถูกทาง (ตอนนี้ผม รีทูล ไปเเล้วครับ)
    ช่วยหน่อยครับ

ช่วยด้วยด่วนครับ ทีนี้มันมีเสียง ปิ๊บ. (สั้น) เเล้วก็ค้างไปเลย ทำไงดีครับ บางทีตอนที่จะบูทเข้า วินโดวน์ มันก็ค้าง หน้าโลโก้ เลยครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Aliensh : 27th November 2011 เมื่อ 12:17

Shake well before drinkin
    กล่าวขอบคุณ
    306
    ได้รับคำขอบคุณ: 363
    ลองใช้โปรแกรม system restore ของ Windows ดูครับแล้วนี่ใช้ Windows อะไรหรอครับ???????
    INTEL core I3 540@3.88 CM V6GT M/B Asus P7P55D RAM 4GB Kingston HIS HD 6850 Raidmax rx-730

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,412
    ได้รับคำขอบคุณ: 503
    Windows Xp ครับ ถึงจะใช้ system restore ไปเเล้วเเต่ก็อยากรู้ว่ามันเป็นอะไรครับ