คือเรื่องของเรื่องACBของผมเนี่ย ผมโหลดมาตั้งนานเเล้วคับ สามารถเล่นได้ลื่นหัวไถลเลยพอๆกะAC2เลยอ่ะคับ
เเต่คราวนี้ผมต้องไปอยู่ระยองผมเอาคอมไปด้วย พอผมเปิดตัวเกมACBเสร็จเเล้ว พอเข้าเล่นกลายเป็นกระตุกเลยคับ
เเบบพอเวลาหันข้างมันก็ค้างนานมากเวลา เดิน-วิ่งก็กลายเป็นสโลโมชั่น จากนั้นผมก็ไม่ได้เปิดเกมนี้เล่นเลยตอนอยู่ระยอง
ต่อมาผมย้ายมาคอนโดน้าชั่วคราว เอาคอมพ์มาติดตั้ง คราวนี้ลองเข้าเกมส์ดู กลายเป็นเล่นได้ลื่นหัวไถลอีก งงเลย...
คราวนี้เมื่อวานผมเพิ่งกลับเข้าบ้าน เอาคอมพ์มาติดตั้ง คราวนี้ลองเข้าเกมส์ดู กลายเป็นเล่นไม่ได้เเล้ว กระตุกอาการเดิมเลย
ไม่รู้เป็นเพราะอะไรอ่ะคับ งง ช่วยทีนะคับ