ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Threaded View

Less is more
    กล่าวขอบคุณ
    164
    ได้รับคำขอบคุณ: 112
    Blog Entries
    1

Exclamation ถามคนเล่น BF3 Sniper ยิงไกลได้สุดกันเท่าไหร่บ้างครับ

พอดีผมไปเห็นคนหนึ่งยิงไกลมาก.... ไม่รู้มัน Hack หรือป่าวไปดูภาพกัน

ไกลแบบเวอร์มาก - - มะรู้น่ะ ซึ่งผมยิงได้ไกลสุด 634M ใช้ SV98

มีคลิปคนยิงไกลมากให้ดูด้วย 969 M

ผมชื่อ Neotemlpars-164 หาเพื่อน!! เล่นคับผมเล่นอ่อนเน็ตกากด้วยคับ 55+

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ 0nline24Hr อ่านกระทู้
    500 m ผมก็ว่าไกลละนะ นี้ ล่อ ซะ 3 กิโล
    นั้นละสิ 969 ยอดมากแต่เขาใช้ M98 ผมยังไม่ลองเลยเก็บดาวให้ครบ 10 ทีละปืนก่อน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย neo106 : 27th November 2011 เมื่อ 00:59