ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Threaded View

Apple` Addict 
    กล่าวขอบคุณ
    1,073
    ได้รับคำขอบคุณ: 485

Wink คิดถึงอะไรเก่าๆ ใน JKG บ้างเอ่ย ?

แนะนำตัวนิดหน่อย
    ชื่อเก่า
    worametza @ JKG
    หลายคนน่าจะจำกันได้
    อยู่บอร์ดตั้งแต่ mar 2009
    ชื่อเล่น : เอ

เอาหล่ะเข้าเรื่องกันเลยดีกว่า

พอดีเห็นบอร์ดมันเปลี่ยนไปเลยยังไม่สมัคร ( เผื่อกู้อันเก่าได้ ) แต่ก็ไม่มีอะไรจะทำก็เลยมาตั้งกระทู้ถามๆกันเลยว่า
    " คิดถึงอะไร ใน JKG แบบเก่าๆ "

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kama1478 อ่านกระทู้
    เออ ผมเป็นสมาชิกใหม่นะคับอาจจะไม่รู้อะไรมาก

แล้วที่ผมจะพูดต่อไปนี้ (ไม่ได้มีเจตนาแฝงร้ายนะคับ)

การที่เรานึกถึงอดีตบางครั้งมันจะเป็นกำลังให้เรา

แต่ถ้าเรายังจมลึงอยู่กับอดีตมากเกินไปมันจะเป็นผลเสีย

ผมเป็นสมาชิกใหม่อาจจะไม่มีอะไรกับ JKG มากนัก

และสิ่งที่ผมจะพูดต่อไปมันไม่เกี่ยวกับกระทู้เลยและไม่ได้ชวนเลาะ

ผมว่าสำหรับตัวผมเองแทนที่ผมจะมานั้งพูดถึงคนเก่าๆ

ผมว่าตัวผมน่าจะเป็นคนที่สร้างอะไรใหม่ขึ้นมาเอง

ทุกคนอ่านแล้วอาจแอบด่าแอบว่า

เออ แค่นี้แหละคิดไรไม่ออกแล้ว

อ่อ อย่าเข้าใจอย่างงั้นครับ แต่ก่อนแบบว่า อยู่กันแบบพี่น้อง รักใคร่สนิทกัน แล้วที่บอกว่า คิดถึงอะไรเก่าๆ เช่น บรรยากาศกิจกรรม บรรยากาศนู้นนี้
    เช่น ตอนที่มีการสร้าง แกงค์ การออกแบบเสื้อ นู้นนี้ สนุกสนานมากครับ แต่ผมนึกไม่ออกเลยอยากจะถามบรรดาสมาชิกไงครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย worametza : 18th July 2011 เมื่อ 20:02

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ: