ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    75
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,279

God Eater 2 อัพเดตโหมดใหม่ โหดกว่าเดิม

Format: PlayStation Portable (PSP)
    Genre: Action Hunting
    Developer: Namco
    Publisher: Bandai Namco Games
    Distributor: N/A
    Release: 2012

ในโลกแห่งอนาคตที่เผ่าพันธุ์มนุษย์ถูกพระเจ้าทอดทิ้ง และได้สร้าง สัตว์อสูร(โคจิน) ที่เรียกว่า "อารากามิ" ออกมาฆ่าล้างเผ่าพันธุ์มนุษย์ ทำให้มนุษย์ถูกฆ่าตายไปมาก แต่ก็ยังมีกลุ่มมนุษย์ที่ไม่ยอมสิ้นหวังกับชะตากรรม และร่วมมือกันต่อต้าน "อารากามิ" ด้วยอาวุธพิเศษที่มีชื่อว่า จินคิ ซึ่งมีพลังดูดกลืนกินอารากามิได้ จนได้ชื่อว่า God Eater และเหล่านักสู้ต่อต้านเทพเจ้าทั้งหลาย ก็ยังคงดำเนินต่อไป จนเวลาล่วงเลยผ่านไป 3 ปี จนมาถึงเหตุการณ์ของ God Eater 2

ใน God Eater 2 นี้ผู้เล่นจะรับบทเป็นนักสู้ในสังกัดหน่วยพิเศษล่าเทพเจ้ารุ่นที่สาม ในชื่อกลุ่มว่า Blood หน้าที่ของหน่วยนี้คือเข้าไปสำรวจเหตุการณ์ฝนสีแดง ฝนต้องคำสาปที่ตกลงมายังพื้นที่ของโลกตะวันออก และก็ต้องต่อสู้กับพวกอารากามิ ที่เพิ่มจำนวนขึ้นอย่างมากในเขตโลกตะวันออกนี้ด้วย

Alyssa จะเป็น NPC สำหรับรับเควสต์ในโหมด Ultra Special Hard แบบยากพิเศษ สำหรับการเล่น Multiplayer แบบท้าทาย

ในกลุ่ม Blood นอกจากตัวละครของผู้เล่นแล้ว ก็จะมีตัวละคร Partner ซึ่งผู้เล่นสามารถชวนเข้าไปร่วมต่อสู้ในภารกิจได้ด้วย ในภาคนี้หนู Alyssa ตัวละครจากภาคแรกก็ได้มาร่วมกับกลุ่ม Blood ด้วย เวลาผ่านไปสามปี จึงจะเห็นได้ว่าเธอโตขึ้นแล้ว นอกจาก Alyssa ก็ยังมีตัวละครพาร์ตเนอร์ใหม่อีกสองคนในกลุ่ม Blood เช่นกันคือ Julius เป็นหัวหน้าหน่วยของ Blood ด้วยวัยเพียง 20 ปี และอีกคนคือ Ciel เป็นบอดี้การ์ดให้กับ Julius

อาวุธใน God Eater 2 มีเพิ่ม หอก Charge Spear และค้อน Boost Hammer เข้ามาเมื่อครั้งอัพเดตข้อมูลในงาน Tokyo Game Show 2011 แต่อาวุธเก่าๆก็มีการปรับปรุงรูปร่างและเพิ่มท่าการโจมตีเข้าไปใหม่ด้วย

Short Blade

Long Blade

Buster Blade

ปิดท้ายที่บอส อารากามิตัวใหม่ชื่อว่า Ukon Basara รูปร่างคล้ายๆจระเข้ จะปรากฏตัวอยู่ในฉากใหม่ เมืองร้างแห่งแดนอาทิตย์อุทัย

ข้อมูลอ้างอิงและภาพจาก
    http://www.4gamer.net/games/140/G014075/20111121012/ & www.sanook.com
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย cablenumber1 : 27th November 2011 เมื่อ 21:57

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 13 คนที่กล่าวขอบคุณ:

อยากเงิ้บก็เงิ้บไป... ไม่บอก!!
    กล่าวขอบคุณ
    260
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,843

Gboro Gboro แปลงร่าง!!!

ทำไมHannibalร่าง2ไม่มาแจมด้วยแว้~

+อยากให้ตัวเอกมีเสียงพากย์มากกว่านี้อ่ะ (เล่นภาคแรกจบกับเพื่อน มันส์มากกกกก)

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    89
    ได้รับคำขอบคุณ: 190
    ภาคแรกสนุกดี ภาคนี้สงสัยเดี๋ยวก็ออก วีต้า ตามแน่ๆ..~
    ..+:.) ไม่จำเป็นต้องมีเพื่อน 100 คน แต่จงมีเพื่อนคนเดียวที่มีค่ามากกว่า 100 คน (.:+..

What's up Studio
    กล่าวขอบคุณ
    499
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,327
    Blog Entries
    1
    ทำไมไม่ออกบนวีร้าไปเลย ทั้งๆที่อีกเดือนเดียวก็จะปล่อยเเล้ว

(รอเเฮคกันทั้งน้าน)

กล่าวขอบคุณ
    725
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    ในที่สุดเราก็จะได้เล่นอาวุธใหม่บ้าง

เห็นเค้าว่ามีฉากเมืองน้ำแข็งด้วยหรอครับ?

คนเลวที่กลับใจแล้ว
    กล่าวขอบคุณ
    485
    ได้รับคำขอบคุณ: 535
    ยังไม่เคยซักภาคเลยนะเนี่ย psp เราก็มี

.:: ใช้ชีวิตให้สนุก ::.

★ℳἇṝquiṧ dℰ ℒAℛKAZMΔЯ★
    กล่าวขอบคุณ
    869
    ได้รับคำขอบคุณ: 446
    ทำไมผมถึงอยากให้เค้าลงให้กับ PS vita มากกว่าอ่ะ..??

กล่าวขอบคุณ
    410
    ได้รับคำขอบคุณ: 319
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Str3AMuLaR99 อ่านกระทู้
    ทำไมผมถึงอยากให้เค้าลงให้กับ PS vita มากกว่าอ่ะ..??
    มีสองอนาร็อคมั้ง บังคับง่ายกว่าเยอะ

กล่าวขอบคุณ
    22
    ได้รับคำขอบคุณ: 798
    ซ้ำครับ-*-

กล่าวขอบคุณ
    3,883
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,394
    เฮ้าเกมแนวทำไมไม่ลง PC บางนะอยากเล่นจริงๆ

ว่าแต่ดาบมันจะใหญ่ไปไหนเนี้ย

กล่าวขอบคุณ
    75
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bloody g อ่านกระทู้
    ซ้ำครับ-*-
    ซ้ำหรอ ขออภัย

กล่าวขอบคุณ
    221
    ได้รับคำขอบคุณ: 295
    อยากให้ลงps vitaมากกว่าเพราะpspผมอนาล็อกเน่าแล้ว(เป็นปีล่ะ)

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ 2
    ขอบคุณมากๆครับสุดยอดเลย รอมานานแล้ว ภาค 2 เนี่ย

กล่าวขอบคุณ
    75
    แหม คนพูด ถึง PSVITA กันเนี่ยจะซื้อกันจริงๆ เห้นพูดบ่อยกันจัง เกมนี้มันลง PSP มา 2 ภาคละ (ใช่ปะวะ) ยังไงก็คงดำเนินการ ที่ PSP ก่อน ยังไงก็คงต้องลง PSVITA นั้นแหละ อาจมีลูกเล่นเยอะกว่า PSP แนนอน