ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1

Cool ช่วยเด็กอยากโพสต์เกมหน่อยครับ สงสารนะอ่ะ

ช่วยหน่อยครับ ผมอยาก โพสต์เกม แต่ไม่รู้เค้าโพสต์ กันอย่างไร หมายถึงโหลดเกมอ่ะ นำเกมที่เราสร้างมาทำให้อยู่บนเว็บแล้วคนอื่นคลิกที่เว็บนั้นก็เป็นการโหลดเกมเรา ช่วยหน่อยนะครับ

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

รู้สึกสติตัวเองไม่เต็ม
    กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 480
    นำเกมที่สร้าง บีบเป็นไฟล์ RAR หรือ ZIP แล้วฝากไฟล์ที่เว็บไซต์ เช่น Mediafire

แล้วนำมาโพสลงเว็บบอร์ด แล้วนำรูปในเกมบางส่วนมาลงด้วย เพื่อให้มีความน่าสนใจ

แล้วก็เอาลิ้งโหลดที่ฝากไฟล์ในเว็บไซต์มาลง

แค่นี้ครับ ไม่เข้าใจส่วนใหน ถามได้

Fuckin' Nightmare !!!
    กล่าวขอบคุณ
    544
    ได้รับคำขอบคุณ: 652
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Dragon อ่านกระทู้
    นำเกมที่สร้าง บีบเป็นไฟล์ RAR หรือ ZIP แล้วฝากไฟล์ที่เว็บไซต์ เช่น Mediafire

แล้วนำมาโพสลงเว็บบอร์ด แล้วนำรูปในเกมบางส่วนมาลงด้วย เพื่อให้มีความน่าสนใจ

แล้วก็เอาลิ้งโหลดที่ฝากไฟล์ในเว็บไซต์มาลง

แค่นี้ครับ ไม่เข้าใจส่วนใหน ถามได้
    ตามนั้นครับ ถ้าจะให้ดีควรอัพโหลดหลายๆเว็บ ให้มีทางเลือกหลายๆทาง และก็ ถ้าไฟล์ไม่ใหญ่มากแนะนำให้ อัพ mediafire ครับ และก็มีรูปในเกม

รายละเอียด สเปค อะไรอย่างนี้อะครับ และก็จัดกระทู้ให้สวยๆ แค่เนี้ยและ
    Avenged Sevenfold

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    217
    ได้รับคำขอบคุณ: 137
    ข้อ1เลย เลือกเกมส์ที่จะทำการอัพโหลด
    แล้วเข้า google พิมพ์ว่า การอัดไฟล์ rar
    อ่านๆๆๆๆๆๆๆ
    ข้อ2เลย ขอลงเว็บละกันเว็บเดียว
    http://www.it4x.com/forum/index.php/topic,2204.0.html
    เป็นคลิปวิิดิโอครับ นี่คือเว็บในคลิปครับ www.mediafire.com เป็นเว็บอัพโหลดไฟล์ สมัครสมาชิกแล้ว login แล้วทำตามในคลิปเลยครับ
    Rock and roll Fuxk กระแส

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 48
    เเนะนำใส่
    1screenshotเเล้วก็vedioตัวอย่างครับ
    2เเล้วก็ข้อมูลสเปคที่ต้องการ(สร้างจากrpgmakerไม่ต้องนะ มันได้อยู่เเล้วล่ะ = = )
    3ใส่เป็นไฟล์rar ใส่ไอ5เปอเซ็นด้วยครับเผื่อเสีย
    4อย่าลืมใส่linkbuck adf ถ้าต้องการสตัง
    5อัพลงmediafireจะดีเพราะโหลดเร็ว
    6ถ้าเขียนไม่มีใครมาดูเเกล้งเนียนโพสอีกอันเขียนว่า
    เว้นช่อง จขกท.เเก้ไขข้อมูลอื่นๆ (เนียนเรียกกระเเสให้กระทู้อยู่ที่ต้นๆนี่เอง)
    ประมานนี้ครับ(ไม่ได้ทำหรอกเเต่ลองรวมๆ)
    ผมเเนะนำข้อ6ครับ
    มันเป็นวิชาปั้มเนียนเเล้วพอมีคนสะกิดก็ให้ใส่พวกตัวละครข้อมูล
    บทสรุป บลาๆๆๆๆไป
    ส่วนข้อ4ถ้าคุณจะใส่จริงๆนะครับคุณต้องคอยตามด้วย(บางครั้งลิ้งไม่เสียเเต่เว็บโฆษณาเสีย)
    ถ้าอยากใส่จริงๆผมก็มีวิชามารอีกครับถ้ามีไฟล์เดียวให้เเบ่งเป็น2ไฟล์พาท2ให้มันมีสักเเค่1-2mb(เอาเงินโฆษณาอย่างเดียว)
    เเล้วเวลาถ้าจะใส่พาสเวิดให้ใส่เเค่อันเเรกจะดีเพราะคนขี้เกียจปลดล็อคทุกอันครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mrkak : 30th November 2011 เมื่อ 18:42 เหตุผล: เพิ่มเติม

รู้สึกสติตัวเองไม่เต็ม
    กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 480
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mrkak อ่านกระทู้
    เเนะนำใส่
    screenshotเเล้วก็vedioตัวอย่างครับ
    เเล้วก็ข้อมูลสเปคที่ต้องการ(สร้างจากrpgmakerไม่ต้องนะ มันได้อยู่เเล้วล่ะ = = )
    ใส่เป็นไฟล์rar ใส่ไอ5เปอเซ็นด้วยครับเผื่อเสีย
    อย่าลืมใส่linkbuck adf ถ้าต้องการสตัง
    อัพลงmediafireจะดีเพราะโหลดเร็ว
    ถ้าเขียนไม่มีใครมาดูเเกล้งเนียนโพสอีกอันเขียนว่า
    เว้นช่อง จขกท.เเก้ไขข้อมูลอื่นๆ (เนียนเรียกกระเเสให้กระทู้อยู่ที่ต้นๆนี่เอง)
    ประมานนี้ครับ(ไม่ได้ทำหรอกเเต่ลองรวมๆ)
    ทางที่ดีอย่าใส่ครับ ผมเข้าก็ใจ ว่ากว่าจะอัพได้มันนาน แต่มันโหลดลำบาก
    ผมแนะนำให้ใส่ที่ Pass ก็พอครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ขอบคุณครับ