ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ตัวละครลับ
    กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,710

ถามเรื่อง Assassins Creed - Revelations ฉาก Hagia Sophia's Secret

มุมกล้องมันทำพิษอีกแล้วครับ -*- 4ภาคแล้วยังไม่แก้ไขเรื่องนี้สักที

อยากรู้ว่าตรงจุดนี้โดดไปเกาะฝั่งตรงข้ามยังไงให้ถึงอะครับ
    กดทิศทาง D อย่างเดียว พอโดดออกไปแล้วมุมกล้องมันหมุน กลายเป็นเราโดดเบี้ยวไปทางขวา
    พอแก้ด้วยการกด D + W มันกลายเป็นเราพุ่งเฉียงออกไปทางซ้ายอีก

เลยอยากรู้ว่ากะยังไงให้มันโดดไปถึงอะครับ >.<
    เล่นมาตั้งแต่เช้าจนนี่ก็เย็นแล้วยังไม่ผ่านเลย ตกตายตรงนี้ตลอด
    จนวิ่งจากข้างล่างขึ้นมาจนถึงตรงนี้คล่องแล้วเนี่ย T.T

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    139
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,024
    เวลากระโดดไป ระหว่างกลางอากาศ กด ปุ่ม Shift ด้วยจ๊ะ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    ง่ายๆๆ ครับอันนี้ แค่คลิก ขวา แล้ว Spacebar เลยครับ มันก็จะกระโดนไปข้างหลังโดยไม่ต้องเลือกทิศทางครับ

ปล. ตอนแรกผมก็ตกเหมือนกัน ฮาฮาๆ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ตัวละครลับ
    กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,710
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ silaphop อ่านกระทู้
    ง่ายๆๆ ครับอันนี้ แค่คลิก ขวา แล้ว Spacebar เลยครับ มันก็จะกระโดนไปข้างหลังโดยไม่ต้องเลือกทิศทางครับ

ปล. ตอนแรกผมก็ตกเหมือนกัน ฮาฮาๆ
    ขอบคุณครับ >.< ผ่านแล้ว

นึกไม่ถึงว่ามันจะง่ายแบบนี้แฮะ วันนี้เลยเสียเวลาทั้งวันฟรีๆ้เลย T.T