ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ก็แล้ว....ยังไง
    กล่าวขอบคุณ
    307
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,297

FESOUPv3.6.0.6 โปรแกรมโหลด Mediafire อัตโนมัติ(ใช้คู่กับ IDM) [MF]

เป็นโปรแกรมที่ทำงานร่วมกับ IDM ครับ แค่เอาลิ้งมาใส่ แล้วกด START โปรแกรมจะโหลดไฟล์ในลิ้งโดย ใช้ IDM ครับ
    แค่นำลิ้งมาใส่ แล้วกด Start จากนั้น นอนรอได้เลย

Download

Pass : assist05@jkg
    Thank เป็นกำลังใจบ้างนะครับ

ผิดพลาดตรงไหน ขออภัย
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ko555555 อ่านกระทู้
    ขอบคุณครับ
    ขอบคุณที่แสดง ความคิดเห็นครับ จะได้มีกำลังใจหาโปรแกรม ดีๆ อื่นๆสืบไป
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Nattasha อ่านกระทู้
    มันใช้คู่กับ IDM โดยอัตโนมัติเลยใช่ไหมครับ ?
    เป็นการทำงานร่วมกันครับ เหมือนตัวแทนเราที่นั่งกดทีละลิ้ง แต่โปรแกรมนี้แค่ ก๊อปวาง
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gun-gun อ่านกระทู้
    ผมก็ใช้อยุ่ครับแต่ข้อเสียคือเวลาเราโหลดต่อเนื่องกันไปได้สัก4-6ไฟล์มันจะไห้เราเข้าไปไส่รหัสในไฟล์mediafirwทุกครั้งเลยครับที่ไห้กรอกตัวอักษรอ่ะถึงจะโหลดต่อไปได้ทีแรกผมก็งงๆเหมือนกันเพราะมันขึ้นError CRC พอเข้าลิ้งไฟล์อ๋อมันขึ้นไห้ใส่ตัวอักษรไม่ทราบว่ามันป้องกันอาไรไว้อ่าครับทุกๆ5ไฟล์จะต้องไส่รหัสรูปทุกครั้งถึงโหลดไฟล์ต่อๆไปต่อได้
    ทำไมของผมโหลด 15 พาทยังได้อยู่เลยล่ะครับ อันนี้แล้วแต่ดวงมั้งครับ แต่ถ้าเป็น แบบนั้น ก็กดไปใส่รหัสภาพทีเดียวแล้วโหลดต่อได้นะ

วิธีใช้นะครับ เห็น มีคนยังใช้ไม่เป็น
    น้ำลิ้งที่เราต้องการจะ โหลดนะครับ ก็อบมา แล้วมาที่โปรแกรม กด Ctrl + V ที่โปรแกรม

มันจะวางลิ้งเอง จากนั้นก็กด Start ได้เลยครับ

การใส่พาสเวิร์ดในหน้าเว็บนะครับย้ำว่าหน้าเว็บนะ!!!

สามารถนำพาส มาใส่ในโปรแกรมได้เลยนะครับ อันนี้ผมกำลังโหลดหนังพอดี

คลิกขวาที่ลิ้งติดพาสแล้วเลือก Change Password ตามภาพ แค่นี้ เสร็จแล้วครับ

Update วิธีการโหลดทั้งโฟล์เดอร์นะครับ จะได้ไม่ต้องมานั่งกดทีละลิ้งแล้วนำไปวาง(ไอ่เราก็เพิ่งรู้ -*- )

นำ ลิ้งของโฟลเดอรืมาเลยครับ เหมือนในรูป

แล้วนำมาใส่แบบในภาพเลยครับ

แล้วกดที่ GET Link เลยครับ

แค่นี้ก็ประหยัดเวลาไปตั้งเยอะ!

Thank เป็นกำลังใจบ้างนะครับ
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย assist05 : 10th September 2011 เมื่อ 11:52

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 161 คนที่กล่าวขอบคุณ:

▇▇▇▇▇▇, *(!JAY!)*, 2coloreyes, 808080808, arashimut, artfor, Aumthai000, auysud, ball8888, beer4094, bionicle99, blackboyd, bloodtea, bodinlive, bodyslamx77, book007, boonlismz, BosszAmak, CaZuKa, charhmongkon, darkmayer, Deadly, deawduys, DevilArt, dolphins, dreamcorei5, eakfreedom, หมาดำ, EvilSoul, ezio09, EzioAuditoreDaFirenze, F-A-I-L, ForLeSeRlz04, FoxblackartTH, Fragbear, Frame~[F], gtabigbang, gudjung007zaza, gunboyy, hanami076, i3utterfly, idopy[Rose], Ignite Virgil, inni, ipalm, jeepriest, jorama01, JumongDear, khen888, khun22, ko555555, kob_kung_kub, kocard, KRONGMAUNG, lalalove, lordavenus, loslobos, lovenon2006, lucifer14, Lyffy, manshinoda, marwinz, mesuk1980, Mikeo_loene, mnoiz, MonkeyDLuffy, moomeng, mozzeze, Mr.FAP FAP, mrgonk, musicfammad, muuuuu, myheartformild, nanocontrol, neo_boss, newoldman, news, niyamakung, Nomad, nook6199, noo_karn, normalman77, NORNG, northwater, notsubk, nueng.ktt, nutcha038, Nut_crazyboy, ODiE, paperbird, Partyz, peetoe, phathanbo, Phetcy, pia, PodSuKo, pooper555, Posedon, Prince.NO9, prinqwer, psychosisi, regention, Rockkkk, RoMeoZ22, runalvoegood, RyanNote2, SCT_9923, seawaysamp, Shuffling, Sir109arm, skyossy, SmileZ, Snow_Man, socologus, sornram, speedten2, spykesDR., srika23, starscream, sudteerukpla, sunonline, supergokoๆ, suwawat, tha-theme, thanet, thebenz, Thitiruj, thongpitt, Tiair, titanoon, tonrer, top_ac, toyhearttiger, truerinizen, ultramanbabe, urgent, vocalme, Vongola39, wa9669, WaveBlur-, wins2539, WTF-Imba, xearthx, yusaki, zer2499, zerodong00, Zidane, zodong, ZoMBiE_K, zorrohero, Zosazat, zSpiI2iTz, [H]andSome-Man, {Tun_TRP}

Still alive
    http://facebook.com/ko555555
    กล่าวขอบคุณ
    5,611
    ได้รับคำขอบคุณ: 516
    ขอบคุณครับ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

pia

╰☆╮╰☆╮╰☆╮╰☆╮╰☆╮
    สิงอยู่ในเมะฮาเร็มทั่วๆไป =w=b
    กล่าวขอบคุณ
    239
    ได้รับคำขอบคุณ: 303
    ระหว่างโปรแกรมนี้กับ IDM อันไหนดีกว่ากันครับ?

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 101
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ icezaazark อ่านกระทู้
    ระหว่างโปรแกรมนี้กับ IDM อันไหนดีกว่ากันครับ?
    ตัวนีี้เป็นโปรแกรมช่วยกดโหลดครับ สามารถใช่คู่กับ idm ได้

มาวินมาแวะ มาวินมาแวะ ..
    กล่าวขอบคุณ
    675
    ได้รับคำขอบคุณ: 529
    ขอบคุณครับ +1

ป่วนบอร์ดรุ่นที่ 2 ,, P26
    กล่าวขอบคุณ
    2,546
    ได้รับคำขอบคุณ: 265
    Blog Entries
    1
    ว้าว !!! สุดยอดมากครับ ใช้คู่กับ idm ได้ด้วย
    สัจจะมีแต่มิตร ชีวิตมีแต่เพื่อน จากกันไม่ลืมเลือน คำว่า "เพื่อน" ไม่มีวันตาย

กล่าวขอบคุณ
    1,585
    ได้รับคำขอบคุณ: 73
    ขอบคุนครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    77
    ได้รับคำขอบคุณ 2
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    295
    ได้รับคำขอบคุณ: 133
    ใช้ได้ดีมากๆ ขอบคุณครับหามานานแล้ว

กล่าวขอบคุณ
    1,226
    ได้รับคำขอบคุณ: 135
    โคตรเจ๋งๆๆๆ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    มันใช้คู่กับ IDM โดยอัตโนมัติเลยใช่ไหมครับ ?

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    ลองใช่ดูครับ

กล่าวขอบคุณ
    168
    ได้รับคำขอบคุณ: 32
    ขอบคุณมากครับ

It's gonna be OK !!
    กล่าวขอบคุณ
    743
    ได้รับคำขอบคุณ: 213
    สบายเราละ ขอบคุณมากครับ
    อย่าพ่นลมหายใจทิ้งไปวัน ๆ เหมือนกับ ตด

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    ขอบคุณมากครับ จะลองใช่ดู

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ 3
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    644
    ได้รับคำขอบคุณ: 65
    น่าสนใจ สะดวกดีอ่ะ ขอบคุณครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ 1

Thank U

ขอบคุณมากๆครับ

21. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    เท่าที่ลองดู มันสามารถแตกแชร์คีย์ของมีเดียไฟล์ได้ แล้วสั่งดาวน์โหลด(ตัวมันไม่ได้โหลด แต่เป็นตัวสั่งการ โดยมันจะเรียกโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดขึ้นมา) ทำให้โหลดได้ไวสุดๆ ดีฟอลคือ IDM ถ้าใช้ตัวอื่นก็เลือกเอาเอง ถ้ามีปัญหาเออเร่อโหลดไม่ได้อาจเป็นเพราะมีเดียไฟล์ต้องการให้เราใส่รหัส captcha เพื่อกันบอทมาขโมยไฟล์ ก็ให้คลิกขว่าที่ลิ้งค์ แล้วเปิดลิ้งค์(คลิกขวา)โดยใช้บราวเซอร์ แล้วกรอกรหัส แล้วคลิกขวาลิ้งค์ที่โหลดไม่ได้อีกครั้ง(เลือกได้หลายลิ้งค์)ก็จะโหลดได้
    เท่าที่ลอง ทุกๆ10-15 ลิ้งค์ มีเดียไฟล์จะเช็ค captcha ทีนึง ทำให้ตอนนี้เวลาจะโหลดอะไรที่มีหลายๆลิ้งค์ ผมหันไปหาแรปปิดแชร์ จะได้โหลดทิ้งไว้ทั้งคืน มีเดียไฟล์ ผมจะใช้ตอนอยู่หน้าคอม หรือถ้าล้างเครื่องไปแล้ว(ลบคุกกี้)ก็ต้องมากรอกแคปช่าของมีเดียไฟล์อีก.
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย oiseee : 30th July 2011 เมื่อ 19:30

กล่าวขอบคุณ
    637
    ได้รับคำขอบคุณ: 242
    ขอบคุณมากครับ

ขอบคุณเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    4,250
    ได้รับคำขอบคุณ: 140
    ขอบคุณครับ หามานานแล้วครับ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    357
    ได้รับคำขอบคุณ: 167
    ........ขอบคุณนะ.........ขอบคุณนะ
    .....ขอบคุณนะ...............ขอบคุณนะ
    ...ขอบคุณนะ....................ขอบคุณนะ...................ขอบคุณนะ......
    ..ขอบคุณนะ......................ขอบคุณนะ........ขอบคุณนะ.....ขอบคุณนะ
    .ขอบคุณนะ........................ขอบคุณนะ.....ขอบคุณนะ........ขอบคุณนะ
    ขอบคุณนะ.........................ขอบคุณนะ...ขอบคุณนะ...........ขอบคุณนะ
    .ขอบคุณนะ.........................ขอบคุณนะ.............................ขอบคุณะ
    ..ขอบคุณนะ.........................ขอบคุณนะ....................ขอบคุณนะ
    ...ขอบคุณนะ.......................................................ขอบคุณนะ
    …...ขอบคุณนะ.............................................ขอบคุณนะ
    .........ขอบคุณนะ...................................ขอบคุณนะ
    ............ขอบคุณนะ...........................ขอบคุณนะ
    ................ขอบคุณนะ....................ขอบคุณนะ
    ..................ขอบคุณนะ...............ขอบคุณนะ
    ......................ขอบคุณนะ.........ขอบคุณนะ
    .......................ขอบคุณนะ...ขอบคุณนะ
    ...............................ขอบคุณนะ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 59
    thanks หลายๆๆ

กล่าวขอบคุณ
    182
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    ขอบคุณนะครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ขอบคุณมากๆเลยนะครับ เป็นอีก 1 กำลังใจให้ นะครับ

29. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

pia