ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 435

อยากทราบเกม BF3 ที่เวปนี้แจกๆกัน

ตามหัวข้อเลย อยากทราบเกม BF3 ที่เวปนี้แจกๆกันนั้น เล่นได้เฉพาะโหมดเนื้อเรื่องใช่ไหม ถ้าจะเล่นโหมดมัลติต้องซื้อกล่องแท้เท่านั้นหรือเปล่า
    มีเกมไหนบ้างที่ของก๊อปก็เล่นมัลติได้ ที่เล่นอยู่มี Counter Strike ,BF2 AIX2.0 ,Section 8 Prejudice ขอแค่ชื่อเกมก้ได้จ้า

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    ใช่ครับเล่นโหมดซิงเกิ้ลอย่างเดียว ออนไลน์ต้องซื้อกล่อง ตอนนี้ราคาก็ 1690 บาทครับ LE
    MW2 ก็ยังเล่น online ได้นะ อีกเกมก็ saint raw3 (พิมถูกรึเปล่าไม่รู้) เห็นมีโหลดมัลติเพลเยอร์มา ก็น่าสนใจดีครับผม
    THX ALL "UPLOADER"

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    267
    ได้รับคำขอบคุณ: 121
    ใช่ครับ ที่แจกในเว็บนี้เล่นออนไลน์ไม่ได้ อยากออนไลน์ต้องซื้อแท้เท่านั้นครับ

Saints Row the Third ไม่มีโหมดมัลติฯนะครับ ได้แค่ Co-Op กับเพื่อนอีกคนนึงเท่านั้น
    ขอเทใจให้ Battlefield 3 โดยไม่ซึนเดเระ