ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

BTS ศรีราชา
    กล่าวขอบคุณ
    2,152
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,415
    Blog Entries
    1

ขอ CW Cheat PSP + วิธีใส่สูตรหน่อยครับ

พอดีPSPผมโดนไวรัสเล่นงานอ่ะครับ เลยต้องFormatทิ้งหมดเลยต้องมาขอให้อัพให้หน่อยครับ

Yamisakura AL. Ray
    Strawberry Bridge Harem
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 134
    สามารถใส่ได้เลยโดยตรงครับ ถ้าเป็นโปรแกรม CWCheat ก็ให้นำสูตรไปใส่ในไฟล์ cheat.db
    เช่น

_S SLUS_00975 -> รหัสของเกมส์
    _G 007 - Tomorrow never dies -> ชื่อเกมส์
    _C0 Infinite assault rifle amm -> ชื่อสูตร
    _L 800EA8B2 000F -> สูตรเกมส์ที่ต้องการ สามารถใส่ได้เลย
    _C0 Infinite lives -> ชื่อสูตร
    _L 8001E096 0007 -> สูตรเกมส์ที่ต้องการ สามารถใส่ได้เลย

1. คลิ๊กขวาที่ว่างๆ แล้วเลือก Add Game

2. ใส่ชื่อเกมส์ และ Id Game ที่แสดงใน PsP

3. การใส่สูตร กดที่ Add Codename จะขึ้นมาดังรูป ใส่ชื่อสูตรที่ต้องการ

4. กดคลิ๊กขวาชื่อที่ตั้งไว้แล้วกดเลือก Add Code

5. ก๊อปสูตรมาใส่

6. ถ้าจะใส่สูตรเพิ่มให้ทำแบบข้อ 3 ถ้าจะใส่บรรทัดต่อไป ทำตามข้อ 5 เรื่อยๆ

7. พอใส่หมดแล้วให้เลือก File >> Save As >>> Cheat ให้เลือกทับไฟล์เดิมไปเลย

จบแล้วครับ ขอให้เล่นเกมส์ให้สนุกนะครับ

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

BTS ศรีราชา
    กล่าวขอบคุณ
    2,152
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,415
    Blog Entries
    1
    ขอบคุณมากๆเลยนะครับ