ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ visotniky อ่านกระทู้
    ไม่ทราบว่ายังมีคนอยู่มั้ยครับ

ผมอยากถามว่า ประชากรระดับ Employee ผมมีสูงสุดได้แค่เกาะละ 300 คน (300/300)
    ถ้าจะสร้างแฮมเบอเกอร์ มันบอกว่าต้องมี 360 คนขึ้นไป

ผมอยากรู้วิธีเพิ่มจำนวนประชากร Employee สูงสุดน่ะครับ
    สร้างบ้านเพิ่มนะครับผม มนทำให้ประชากรระดับล่างดันเพิ่มขึ้นมา อย่าลืมนะครับประชากรมากก็กินมากขึ้นนะครับ อย่าลืมตรวจดูสต็อกโกดังด้วย

กล่าวขอบคุณ
    11
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tonny2530 อ่านกระทู้
    ขอโทษนะครับ พอดีกลับมาเล่นเกมนี้อีกที อยากถามว่า ไอตัว license อ่ะครับที่มันอยู่บนจำนวนประชากร หาเพิ่มยังไงหรอครับ ??? รบกวนสอบถามผู้รู้หน่อยครับ ขอบคุณมากครับ
    ไลเซ่นจะได้จากทางเหล่านี้นะครับ - การทำเควส
    - การขายสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ เช่น พวกโมดูล ผลการวิจัยที่ได้จาก laboratory กับ Academy
    - การนำเงินไปแลกกับผู้เล่นคอมพิวเตอร์ แต่ก็ต้องเก็บค่าความสัมพันธ์อันดีมากหน่อยนะรับ
    - วิจัยโปรเจกใน academy คือพวก basic research นอกจากนี้เราจะได้ prototype ที่เอาไปวิจัยงานอื่นๆด้วยนะครับ แต่วิจัยนานและกินเงินประมาณ 10,000-20,000

กล่าวขอบคุณ
    11
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ visotniky อ่านกระทู้
    ขอถามอีกเรื่องครับ

ผมเพิ่งอัพเกมเป็นเวอชั่น 1.05 แต่พอเซฟเกมแล้วหลุดออกมาทุกทีเลย ไม่รู้ว่ามีทางแก้ไขไหมครับ
    ลองตรวจดูว่าแรมกับซีพียูพอไหมนะครับ ถ้าไม่ได้ลองหา Anno 2070 Deep ocean มาลงนะครับตัวนี้จะเป็น patch 2.0 แถมเพิ่มความถ้าทายใหม่ๆเกี่ยวกัยฝ่าย tech ด้วยนะครับลองดูตัวอย่างภาคนี้นะครับ

We ~ Love ~ JKG
    กล่าวขอบคุณ
    317
    ได้รับคำขอบคุณ: 754
    กระทู้นี้แจ่มแจ้งเลย ครับ
    .: Assasin's - Creed - RevelationS :.

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    ผมเล่นโหมดผ่านด่าน ผมไม่ผ่านเควส Hostile Takeover ที่เราต้องไปยิงเรือรบ 1 ลำนะครับ พอยิงแล้วเกมส์ก็ไม่ไปต่อ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 186
    เล่นแล้วโครตงงเลยครับ พวกสต๊อกของมันคืออะไรเห็นปรับขึ้นปรับลงได้แล้วมันมีผลยังไง

พวกสิ่งก่อสร้างบางทีก็ไม่ทำงานขึ้นอะไรฟ้าๆบนหัวไม่รุ ไม่ใช่ไฟฟ้านะ

เล่นมั่วๆมาตันตรงที่ไม่มี tools ใช้..ไปไม่ถึงไหนเลย

อยากเล่นมากๆแนะนำหน่อย
    อยากมีลายเซ้น